PDA

View Full Version : [JX] cần cao nhân hướng dẫn cách copy và chỉnh sữa jx linux tren vmware 10

lehieuaa
08-11-15, 11:45 PM
mình tìm mãi ko thấy bạn nào hướng dẫn mục này. theo hướng dẫn của bạn bil4i3n <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mình làm y chang. mà ko login zo được. mong các bạn nào rảnh giúp mình vấn đề này với. muốn chỉnh sữa server linux trên vmware 10 thì lầm như thế nào ak?

bil4i3n
09-11-15, 12:03 AM
Giờ bạn làm như này: ping từ máy Win sang máy ảo CentOS coi đc hông, nếu hông đc thì sửa lại cái card mạng của VMWare còn nếu ping đc mà hông Login đc thì coi lại tài khoản và mật khẩu, mà giờ chuẩn bị đi ngủ, thôi bạn ném cái ID TeamView sang mình rước cho 1 đoạn :).

lehieuaa
09-11-15, 09:10 AM
Giờ bạn làm như này: ping từ máy Win sang máy ảo CentOS coi đc hông, nếu hông đc thì sửa lại cái card mạng của VMWare còn nếu ping đc mà hông Login đc thì coi lại tài khoản và mật khẩu, mà giờ chuẩn bị đi ngủ, thôi bạn ném cái ID TeamView sang mình rước cho 1 đoạn :).

đây bạn ợi team 10 ID: 114 942 433. Pass: 5766. có phải IP của centos là 192.168.1.0 ko Bạn? sky: longtran0487