PDA

View Full Version : [JX] cho xin source server jx cong dong viet

membegin
08-11-15, 04:45 PM
Như tiêu đề. Ai có cho xin link server cộng đồng việt nha. Đang tính lồng 2 bản huyền thoại võ lâm với bản này

heodat139
08-11-15, 05:33 PM
Như tiêu đề. Ai có cho xin link server cộng đồng việt nha. Đang tính lồng 2 bản huyền thoại võ lâm với bản này

Toàn dùng thứ của người ta :D đã build source thì build bản của riêng mình build từ source Full ấy :))

killer20099
08-11-15, 08:44 PM
ko hiểu mấy bạn bây giờ biết scource là gì ko nữa mà cũng xin scr tồi lồng với ghép sv

membegin
08-11-15, 09:51 PM
Ko. Ý mình là ngiên cứu rồi gép 2 source này lại. Source htvl thì tạm ổn, còn bên cdv chưa có source. Nếu có mình tự ngiên cứu 2 source rồi tự viết cho mình source riêng á. Mình là newbie mà, đang tập dev.dev box MU chán nên wa box jx dev

jxvietnam
09-11-15, 07:54 AM
chắc ý của bạn ấy là xin server thôi, ko phải xin source đâu

lzlsky301
09-11-15, 09:19 AM
- Từ Source có nhiều nghĩa mà . Nghĩ thoáng xíu đi :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trongkha779
09-11-15, 10:03 AM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Anh Sky có scrouce nào chuẩn ít lỗi cho em xin được không ? :>:>

jxvietnam
09-11-15, 10:29 AM

lâu lâu nhảy ra tí :))........

membegin
09-11-15, 12:55 PM

ko phải đâu a jxvietnam. Server mình có rầu. Xin cái file nguồn để ngiên cứu build ra server riêng mà. Thấy giao diện vs tính năng tạm ổn nên mới xin. Chứ như jx linux thì ko dám.

heodat139
09-11-15, 01:37 PM
ko phải đâu a jxvietnam. Server mình có rầu. Xin cái file nguồn để ngiên cứu build ra server riêng mà. Thấy giao diện vs tính năng tạm ổn nên mới xin. Chứ như jx linux thì ko dám.

Thế thì build từ source Gốc đi nhé =D>