PDA

View Full Version : Thân gửi Mod lequangvu

Hoanmaster1
07-11-15, 08:08 PM
:-h .................................. đã xong ............................ mod hoạt động tốt

Van_Bom
07-11-15, 08:39 PM
tim anh đã chết................ta sẽ vô tình.................

anhtruong
07-11-15, 09:16 PM
manh động quá.... :) hoàn ơi :>:>

YouTobe
07-11-15, 09:17 PM
=(( Sau bài viết này thì chả ai tôn trọng ai nữa nhé

Nick của mình Hoanmaster bị bạn ban 1 tháng vì lý do "Cố tình gây war" mình không hiểu là mình "cố tình gây war" hay bạn mới là người "cố tình gây war" (Từ ngày 23/10 mình chưa hoạt động gì cả trước ngày 23 mình đã bị mod xử lý vì "Cố tình gây war" lý do đó thì mình không cãi mình đã chịu phạt) ok vậy từ sau hôm đó mình đã làm gì để cậu bảo mình "cố tình gây war"(Sau ngày 23/10 mình chưa coment bất kì bài nào nhé)

[-( Bản thân bạn là mod bạn có quyền ok. Nhưng bạn nên nhớ mod là người được Admin tin tưởng họ cho cậu quản lý diễn đàn chứ không phải cho cậu trả tư thù với một cá nhân nào đó .....

:-" Cậu có thể xóa bài viết ,khóa nick mình vĩnh viễn, thậm chí khóa ip mình , không sao, Anh em clb này đủ hiểu cậu là gì .

Bạn ơi Vũ nói là phạt nhầm rồi mà. Tưởng níc cậu chưa bị ai phạt nên mới phạt tiếp ( bên topic Góp ý mình có đọc ) Nhầm thì mở ra là xong. Mà cậu ấy xin lỗi rồi.

vybella
07-11-15, 09:20 PM
Bạn ơi Vũ nói là phạt nhầm rồi mà. Tưởng níc cậu chưa bị ai phạt nên mới phạt tiếp ( bên topic Góp ý mình có đọc ) Nhầm thì mở ra là xong. Mà cậu ấy xin lỗi rồi.

Thế nick e bị khóa 1 năm có đc mỡ k (:|(:|(:|(:|(:|(:|

YouTobe
07-11-15, 09:26 PM
Thế nick e bị khóa 1 năm có đc mỡ k (:|(:|(:|(:|(:|(:|

Tuỳ người có thẩm quyền bạn nhé.

The Gamer
07-11-15, 09:51 PM
mod ko mở dc ______________________________

hackluv
07-11-15, 10:04 PM
mod ko mở dc ______________________________

mở đc =))

chứ sao ko mở đc =))\

lequangvu
07-11-15, 10:15 PM
=(( Sau bài viết này thì chả ai tôn trọng ai nữa nhé

Nick của mình Hoanmaster bị bạn ban 1 tháng vì lý do "Cố tình gây war" mình không hiểu là mình "cố tình gây war" hay bạn mới là người "cố tình gây war" (Từ ngày 23/10 mình chưa hoạt động gì cả trước ngày 23 mình đã bị mod xử lý vì "Cố tình gây war" lý do đó thì mình không cãi mình đã chịu phạt) ok vậy từ sau hôm đó mình đã làm gì để cậu bảo mình "cố tình gây war"(Sau ngày 23/10 mình chưa coment bất kì bài nào nhé)

[-( Bản thân bạn là mod bạn có quyền ok. Nhưng bạn nên nhớ mod là người được Admin tin tưởng họ cho cậu quản lý diễn đàn chứ không phải cho cậu trả tư thù với một cá nhân nào đó .....

:-" Cậu có thể xóa bài viết ,khóa nick mình vĩnh viễn, thậm chí khóa ip mình , không sao, Anh em clb này đủ hiểu cậu là gì .

Chào bạn! bạn không việc gì phải nói như vậy, chúng ta tôn trọng lẫn nhau để hoạt động nên bạn vui lòng đọc qua tin nhắn của nick cũ và đọc qua cmt của bài viết này giúp mình, cảm ơn!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình cũng từng phạt nhầm 1 người và sau đấy đã nhờ đến admin xử lý nên bạn yên tâm, mình sẽ có trách nhiệm liên lạc với admin mở sớm cho bạn, mong bạn thông cảm.

P/s: bạn không cần phải nói như này đâu:
Cậu có thể xóa bài viết ,khóa nick mình vĩnh viễn, thậm chí khóa ip mình , không sao, Anh em clb này đủ hiểu cậu là gì .

Sói Đẹp Trai
07-11-15, 11:37 PM
Tiện đây cũng nói luôn. Mod sinh ra không phải chỉ để thi hành luật. Nhưng đã đụng đến luật thì phải chính xác tuyệt đối, không thể nào có trò nhầm lẫn à ừ thì xin lỗi là cho qua được. Đúng ra là tôi không định nói gì đâu nhưng đọc cái comment của bạn nói bạn đã từng phạt nhầm 1 người thì tôi không thể nào không nói đựoc. Ai cũng có lúc nhầm lẫn nhưng lần 1 là quá đủ, chả nhẽ bạn nghĩ lần thứ 2 rồi mà cũng cần xin lỗi một câu là xong hết cả? Tất nhiên bạn nhầm bạn phải có trách nhiệm nhưng tôi cũng muốn nói: Làm mod bạn có quyền trong tay, bạn dùng nó với mục đích nào đó chẳng may nó có sai bạn chỉ cần xin lỗi là xong đúng không, nếu ai cũng nghe người khác rồi áp luật vào mục tiêu nhắm đến mà chưa cần biết họ đúng sai ra sao, đã bị phạt hay chưa. Lần này tôi nhắc nhở bạn lequangvu nghiêm chỉnh, nếu còn lần sau thì tôi sẽ thay mặt admin xử lý bạn. Hãy kiểm tra thật kỹ trước khi làm việc gì đó đừng có nghe một phía rồi vội vàng quyết định.
Bạn có quyền bỏ qua những gì tôi nói nhưng nếu có lần sau thì đừng hỏi vì sao. Tôi đã nhắc nhở trước rồi. Còn vì sao bạn đặt mình vào vị trí thành viên diễn đàn để hiểu rõ hơn.
Trích lại câu nói của admin:
"Diễn đàn cần những người tâm huyết chứ không phải những người thi hành luật!"

lequangvu
07-11-15, 11:37 PM
Cảm ơn bạn hoanmaster đã hiểu nhé

lequangvu
07-11-15, 11:48 PM
Tiện đây cũng nói luôn. Mod sinh ra không phải chỉ để thi hành luật. Nhưng đã đụng đến luật thì phải chính xác tuyệt đối, không thể nào có trò nhầm lẫn à ừ thì xin lỗi là cho qua được. Đúng ra là tôi không định nói gì đâu nhưng đọc cái comment của bạn nói bạn đã từng phạt nhầm 1 người thì tôi không thể nào không nói đựoc. Ai cũng có lúc nhầm lẫn nhưng lần 1 là quá đủ, chả nhẽ bạn nghĩ lần thứ 2 rồi mà cũng cần xin lỗi một câu là xong hết cả? Tất nhiên bạn nhầm bạn phải có trách nhiệm nhưng tôi cũng muốn nói: Làm mod bạn có quyền trong tay, bạn dùng nó với mục đích nào đó chẳng may nó có sai bạn chỉ cần xin lỗi là xong đúng không, nếu ai cũng nghe người khác rồi áp luật vào mục tiêu nhắm đến mà chưa cần biết họ đúng sai ra sao, đã bị phạt hay chưa. Lần này tôi nhắc nhở bạn lequangvu nghiêm chỉnh, nếu còn lần sau thì tôi sẽ thay mặt admin xử lý bạn. Hãy kiểm tra thật kỹ trước khi làm việc gì đó đừng có nghe một phía rồi vội vàng quyết định.
Bạn có quyền bỏ qua những gì tôi nói nhưng nếu có lần sau thì đừng hỏi vì sao. Tôi đã nhắc nhở trước rồi. Còn vì sao bạn đặt mình vào vị trí thành viên diễn đàn để hiểu rõ hơn.
Trích lại câu nói của admin:
"Diễn đàn cần những người tâm huyết chứ không phải những người thi hành luật!"

Ý tôi đưa ra vậy là muốn nói rằng tôi có trách nhiệm với việc tôi làm chứ không như bạn nghĩ đâu mà nói vậy, bạn thử nghĩ xem trong cuộc sống có khi nào bạn gặp lỗi không?. ví dụ cùng 1 lỗi nhưng mà từ những khía cạnh khác nhau không phải duy nhất 1 vấn đề, không ai hoàn hảo được, quan trọng là có lỗi thì biết sửa còn hơn không sửa được hoặc những người chưa gặp phải sẽ không biết được mùi vị của nó thế nào.

Lấy ví dụ sâu xa tý: Các doanh nhân lớn có thành đạt về sau thì họ cũng nếm trải và vượt qua nhiều sai lầm chứ không phải là ít, mà sai lầm đấy là gì, cùng 1 mục đích nhưng mỗi lần đi mỗi hướng, có hướng đi sai có hướng đi đúng.

OK theo bạn đã nói mình chấp nhận yêu cầu của bạn, chuyện này đơn giản có gì đâu mà phải bức xúc.

SanHo
08-11-15, 09:10 AM
Em Sói cũng bị Admin nhiều lần cảnh cáo, kỷ luật, cách chức rồi được ân xá mà nói với Mod như bố đời ;))
Vũ nó thèm mà sợ, nó đang cười khẩy rồi tự nhủ " mày là cái đéo gì mà lên mặt" Diễn đàn bỏ hoang phế vô chủ sợ gì thể loại như mày.;))
Drop nhẹ như lông hồng mà thôi.
Ông thì chả vi phạm năm lần bảy lượt mà lên giọng dọa người ta không có lần thứ hai. Nực cười loại trẻ trâu :-?

hackluv
08-11-15, 09:35 AM
Em Sói cũng bị Admin nhiều lần cảnh cáo, kỷ luật, cách chức rồi được ân xá mà nói với Mod như bố đời ;))
Vũ nó thèm mà sợ, nó đang cười khẩy rồi tự nhủ " mày là cái đéo gì mà lên mặt" Diễn đàn bỏ hoang phế vô chủ sợ gì thể loại như mày.;))
Drop nhẹ như lông hồng mà thôi.
Ông thì chả vi phạm năm lần bảy lượt mà lên giọng dọa người ta không có lần thứ hai. Nực cười loại trẻ trâu :-?

trước chửi ku Sói giữa CHATBOX mà :))

tưởng nó từ SMOD rùi chứ nhỉ =))

sao giờ mặt dầy xin lại thế nhỉ =))

giống hệt thằng Solokoku =)) drop MOD rùi kèo nhèo xin lại :v

Sói Đẹp Trai
08-11-15, 02:41 PM
Tôi không tranh luận nhiều. Tôi chỉ nói vậy với mod diễn đàn, còn những người luôn lôi cái quá khứ ra BLAMING thì tôi không cần nói nhiều. Mod lequangvu đã nhận lỗi và chủ topic cũng đã đồng ý, mod đã pm riêng và tôi cũng đã góp ý cho mod về hình thức sửa sai ngay sau bài đăng đó nên topic có thể close tại đây. Các thành phần không hài lòng với tôi có thể góp ý lên BQT còn tiếp tục spam thì coi chừng.