PDA

View Full Version : Đề nghị BQT CLB loại bỏ Mod lequangvu khỏi ngay cái box mu Online

Ha_Dung
07-11-15, 09:59 AM
1. Tôi kiến nghị vậy vì bạn ấy quá lạm dụng chức quyền Block với tư thù cá nhân còn bạn bè thì ko Block, lại còn trích dẫn, đây ko phải lần đâu tôi bị lequangvu Block rồi đấy.
2. Với Mod này ko chấp nhận được vì , ăn không nói có ? rõ là vào CM ko thèm cảnh cáo hay Block gì mà lại tự nhận là mình Block ( tôi dẫn chứng đàng hoàng ) BQT có thể đọc các bài bị xóa?
3.
Bài 1 này :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
So với bài 2 này :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vậy bài 1 Bị Block bài 2 lại còn vào CMT dẫn chứng hẳn các từ " Vô Học ra " mà ko thèm Block , mãi đến tận hôm 05 mới Block mà cứ cãi là Block rồi

=> Chốt lại : ko xứng đáng làm Mod , tôi đã nói mấy lần là Mod này lợi dụng rồi ,

Chốt thêm : cần ảnh dẫn chứng tôi cho vài cái ảnh???

1- Nói đến thế mà bạn không chịu hiểu ra óc chứa gì?
(cái đấy là freepro vào cảnh báo thôi nhé, còn về sau tôi mới baned vì vi phạm quá nghiêm trọng đã nhắc nhở vẫn vi phạm)
, kết thúc xử lý vẫn là tôi.

Vậy vậy là bạn ấy đã sử lý ngay sau tận 05/11 => mà bài hackulv re pọt là 18/10 => vậy là sau bao ngày nhỉ ???

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mà trước đó vào ngày 20/10 đã bị ku free banned rồi mà , sao lại ngày 05/11 lại ban tiếp => hết bạn Block bạn ấy ko có làm gì mà sao lại banned ta ???

killer20099
07-11-15, 10:15 AM
ko hiểu ân oán của mấy bạn mình chỉ cmnt cho ai có ý định hùa theo thôi

- MOD cũng là người
- MOD đâu được trả lương
- MOD cũng phải làm việc bên ngoài nên ko thể onl 24/7
là sân chơi miễn phí thì mấy bạn câu nệ mấy cái này làm gì, nếu bạn ko làm gì sai thì có bị gì đâu đừng vì hơn thua nhau mà làm rối tung cả lên, trên mạng mấy bạn là thánh chứ ngoài đời mấy bạn có là gì đâu cũng phải cài lưng kiếm tiên thôi mà

trandainghia
07-11-15, 10:21 AM
1. Tôi kiến nghị vậy vì bạn ấy quá lạm dụng chức quyền Block với tư thù cá nhân còn bạn bè thì ko Block, lại còn trích dẫn, đây ko phải lần đâu tôi bị lequangvu Block rồi đấy.
2. Với Mod này ko chấp nhận được vì , ăn không nói có ? rõ là vào CM ko thèm cảnh cáo hay Block gì mà lại tự nhận là mình Block ( tôi dẫn chứng đàng hoàng ) BQT có thể đọc các bài bị xóa?
3.
Bài 1 này :
So với bài 2 này :

Vậy bài 1 Bị Block bài 2 lại còn vào CMT dẫn chứng hẳn các từ " Vô Học ra " mà ko thèm Block , mãi đến tận hôm 05 mới Block mà cứ cãi là Block rồi

=> Chốt lại : ko xứng đáng làm Mod , tôi đã nói mấy lần là Mod này lợi dụng rồi ,

Tiêu chí chọn MOD mục đích nhằm quản lý box, fat triển box.

Đấy là các tiêu chí chugn chung, còn cụ thể ra :

1/ Quản lý : theo dõi topic ( tiêu đề, bài viết, comment v..v ) , mục đích tránh spam, loãng box, sử dụng từ ngữ k theo quy định của clb v...v
2/ Phát triển box : Chia sẻ những kinh nghiệm có ích, giúp đỡ trả lời những câu hỏi của mem, có thời gian thì tổng hợp những topic hay cho lên trên cho mem mới dễ tìm v..v

P/s: tôi k đề cập đến vde " MOD thì cũng phải đi làm, MOD k phải thánh , MOD k fai lúc nào cũng rảnh, Rồi MOD đéo đc cái gì " v...v --< trước khi duyệt MOD các bạn đã cbi sẵn tâm lý là cần có tâm huyết, nhiệt huyết, và thời gian ( k fai nhiều nhưng đủ đề thực hiện trách nhiệm của MOD ).

Còn tôi thiết nghĩ với các mod khác k nói, chứ với levu thì ... lấy danh MOD để bán cái chữ ký thôi. chứ đóng góp đc l` gì đâu :D , tất nhiên tôi k đỏi hỏi fai cống hiến nhiều vì các bạn đúng là còn có cv, csong riêng, nhưng nếu cái cs riêng hay cv riêng đó nó chiếm nh t/g thì xin tuyển MOD làm l` gì?

- Còn mod banner acc nào ở CLB thì cũng đúng thôi bạn chủ topic đừng kêu, bạn sai thì nó fat đúng quy định là đc, còn cái sai của nó là k phạt công bằng ( ng fat ng k )

Bài viết mình ghi chữ đậm, levu chỉ đc chữ mờ thôi nhé :D

emga01
07-11-15, 10:33 AM
3.
Bài 1 này :
So với bài 2 này :

Mầy post này thì làm gì nhau :)) ăn cái giãi gì trong này lo ma chú tâm cái MU mà kiếm tiền toàn những thằng vớ vẫn. mầy được gì và họ dc gì kiện cáo đúng thằng con nít

lequangvu
07-11-15, 10:33 AM
Tiêu chí chọn MOD mục đích nhằm quản lý box, fat triển box.

Đấy là các tiêu chí chugn chung, còn cụ thể ra :

1/ Quản lý : theo dõi topic ( tiêu đề, bài viết, comment v..v ) , mục đích tránh spam, loãng box, sử dụng từ ngữ k theo quy định của clb v...v
2/ Phát triển box : Chia sẻ những kinh nghiệm có ích, giúp đỡ trả lời những câu hỏi của mem, có thời gian thì tổng hợp những topic hay cho lên trên cho mem mới dễ tìm v..v

P/s: tôi k đề cập đến vde " MOD thì cũng phải đi làm, MOD k phải thánh , MOD k fai lúc nào cũng rảnh, Rồi MOD đéo đc cái gì " v...v --< trước khi duyệt MOD các bạn đã cbi sẵn tâm lý là cần có tâm huyết, nhiệt huyết, và thời gian ( k fai nhiều nhưng đủ đề thực hiện trách nhiệm của MOD ).

Còn tôi thiết nghĩ với các mod khác k nói, chứ với levu thì ... lấy danh MOD để bán cái chữ ký thôi. chứ đóng góp đc l` gì đâu :D , tất nhiên tôi k đỏi hỏi fai cống hiến nhiều vì các bạn đúng là còn có cv, csong riêng, nhưng nếu cái cs riêng hay cv riêng đó nó chiếm nh t/g thì xin tuyển MOD làm l` gì?

- Còn mod banner acc nào ở CLB thì cũng đúng thôi bạn chủ topic đừng kêu, bạn sai thì nó fat đúng quy định là đc, còn cái sai của nó là k phạt công bằng ( ng fat ng k )

Bài viết mình ghi chữ đậm, levu chỉ đc chữ mờ thôi nhé :D

1- Tôi phải cảm ơn bạn vì bạn cũng đã hiểu 1 phần nào đó không như thánh Ha_Dung, còn đóng góp của tôi có hay không thì những người hoạt động lâu và biết tôi từ khi tôi bắt đầu vào forum mới rõ, các bạn giờ mới hoạt động nên có thể chưa biết việc tôi hỗ trợ member mới như thế nào, nhưng tôi công nhận là thời gian gần đây là tôi ít có đóng góp gì bài chia sẻ cho forum việc hỗ trợ cũng giảm luôn cũng vì công việc của tôi.

2- Tôi bán chữ ký hay không thì không cần mác MOD mà tôi cần cái uy tín, nếu tôi không có mác MOD thì tôi vẫn để chữ ký vậy thì sao

Dù sao rất cảm ơn bạn đã góp ý.

vd_tt
07-11-15, 10:48 AM
dạo này nhiều người nhờ clb mà kiếm được mớ tiền, xong lại đánh mất chính mình, vào topic toàn " óc chó , địt, đéo, não phẳng, ..... " thật sự ghét mấy cái comment này, ông nào thấy ko thích mod nào thì nghỉ box đấy cho khỏe. đừng có vào rồi " * & #* & #* & #* & # mèo ..." lớn rồi mà nói chuyện như thằng con nít .
ko thấy công bằng thì ra tòa mà kiện. ko có lửa mà có khói chắc.
thân ái. quyết thắng

hackluv
07-11-15, 10:59 AM
dạo này nhiều người nhờ clb mà kiếm được mớ tiền, xong lại đánh mất chính mình, vào topic toàn " óc chó , địt, đéo, não phẳng, ..... " thật sự ghét mấy cái comment này, ông nào thấy ko thích mod nào thì nghỉ box đấy cho khỏe. đừng có vào rồi " * & #* & #* & #* & # mèo ..." lớn rồi mà nói chuyện như thằng con nít .
ko thấy công bằng thì ra tòa mà kiện. ko có lửa mà có khói chắc.
thân ái. quyết thắng

chưa kiếm đc xu nào từ clb :3

:Laluot_241::Laluot_241::Laluot_241::Laluot_241::L aluot_241::Laluot_241::Laluot_241::Laluot_241::Lal uot_241::Laluot_241::Laluot_241:

vd_tt
07-11-15, 11:01 AM
chưa kiếm đc xu nào từ clb :3

:Laluot_241::Laluot_241::Laluot_241::Laluot_241::L aluot_241::Laluot_241::Laluot_241::Laluot_241::Lal uot_241::Laluot_241::Laluot_241:

nhờ clb hái ra tiền, chứ clb tiền đâu mà hái hả Luv

hackluv
07-11-15, 11:06 AM
nhờ clb hái ra tiền, chứ clb tiền đâu mà hái hả Luv

muốn lắm mà chả thích hái.

nhiều khi còn từ chối vs mem clb vì clb nhiều trẩu vdtt ah :Laluot_125::Laluot_125::Laluot_125::Laluot_125::L aluot_125:

từ ngày treo chữ kí thì ko ít ng pm hỏi tài trợ vps hoặc dùng thử 30 ngày để làm game :)))

ikenylee
07-11-15, 11:17 AM
clb giờ có cờ hó xuốt ngày chờ mod thả xương để gặm =))

Ha_Dung
07-11-15, 11:41 AM

bây giờ tôi ỉa 1 cái mà chỉ có k109 ngoài ra còn 1 bạn nữa => bạn có hót ko , nói vãi => Bạn nói Mod gì ở đây với tôi, tôi có thừa cái mà Mod còn đang thèm hốt đấy, tôi mà ỉa 1 phát đến MOD ở cái Box đấy Hốt liền và đem bán đấy bạn tin ko ???

Đây là tôi ý kiến với BQT là : Drop Mod, vì sao hả , vì làm ăn vớ vẩn vậy thôi ?

killer20099
07-11-15, 11:50 AM
bây giờ tôi ỉa 1 cái mà chỉ có k109 ngoài ra còn 1 bạn nữa => bạn có hót ko , nói vãi => Bạn nói Mod gì ở đây với tôi, tôi có thừa cái mà Mod còn đang thèm hốt đấy, tôi mà ỉa 1 phát đến MOD ở cái Box đấy Hốt liền và đem bán đấy bạn tin ko ???

Đây là tôi ý kiến với BQT là : Drop Mod, vì sao hả , vì làm ăn vớ vẩn vậy thôi ?

bạn ơi drop MOD là phải họp MOD các box lại và ADM rồi thảo luận đúng sai tại vì chỉ người làm MOD nhận xét nhau thôi còn bạn đăng bài thì chỉ ở mức độ góp ý thôi, mình nói vậy để bạn biết và đừng lập topic thêm nói tại sao ko drop MOD. trưa 12h rồi ăn cơm đi ngủ đi bạn cuối tuần giải trí cho đầu óc thanh thản war nhau làm gì

Ha_Dung
07-11-15, 11:55 AM
bạn ơi drop MOD là phải họp MOD các box lại và ADM rồi thảo luận đúng sai tại vì chỉ người làm MOD nhận xét nhau thôi còn bạn đăng bài thì chỉ ở mức độ góp ý thôi, mình nói vậy để bạn biết và đừng lập topic thêm nói tại sao ko drop MOD. trưa 12h rồi ăn cơm đi ngủ đi bạn cuối tuần giải trí cho đầu óc thanh thản war nhau làm gì

cuối tuần mới có time, nhưng nó làm ăn sằng bậy.

Sai thì nhận sai đi cứ cãi, cãi ko lại Block vì lý do ngớ ngẩn ( tôi nói hơi quá thật nhưng nó làm lăn đúng ko ) ? đây ko phải lần đầu ? lần post nhầm box thì move đi => block mới ác.

Còn bạn gì nói tôi kiếm đc mớ tiền từ CLB => bạn nhầm rồi, chưa có CLB tôi đã kiếm đc mớ tiền nhờ Game rồi, sau đó mới ........

PhamNinh
07-11-15, 11:59 AM
híc, mạng laggg quá .

ikenylee
07-11-15, 11:59 AM

người ta có cuộc sống riêng, ban muộn cũng ý kiến. nếu thừa thời gian rảnh thì nộp đơn xin lên MOD rồi tha hồ mả xử lý đúng nơi. đúng chỗ =))

cứ post đi, tôi mà không tải về thì tôi ỉa ra cho bạn ăn nhé? mở mồm ra thối đéo chịu được.
xem lại từ ngày mod lequangvu report YeuVo_ThuongCon xem bác nói những gì, reply câu nào cũng đi chọc ass người ta.

còn bác YeuVo_ThuongCon. ngày trước em mới tập tành MU(2011) lúc đó thực sự nể bác vì bác có bộ web gì đó. còn quy đổi bạc = VND ở GameThuVN nữa, lúc đó coi bác thuộc hạng old(caothuphutho,vipermu,tomatoes,eddy...). nhưng từ ngày bác quay lại xem bác nói được gì tốt đẹp. ăn nói như trẻ trâu, riêng cái topic trả tiền để người khác nói xấu tên cũng đủ hiểu. không biết sao ADMIN lại không banned bác. thử hỏi có người tạo event với yêu cầu sửa lại tên admin thành mấy thứ bullshit xem cảm giác ntn?

freepro921
07-11-15, 12:02 PM

thế cái câu này là sao ????

killer20099
07-11-15, 12:08 PM
cuối tuần mới có time, nhưng nó làm ăn sằng bậy.

Sai thì nhận sai đi cứ cãi, cãi ko lại Block vì lý do ngớ ngẩn ( tôi nói hơi quá thật nhưng nó làm lăn đúng ko ) ? đây ko phải lần đầu ? lần post nhầm box thì move đi => block mới ác.

Còn bạn gì nói tôi kiếm đc mớ tiền từ CLB => bạn nhầm rồi, chưa có CLB tôi đã kiếm đc mớ tiền nhờ Game rồi, sau đó mới ........

bạn cũng biết là bạn nói hơi quá là bạn có cái sai rồi
còn bạn ấy xử lí bạn nếu sai thì bạn nên từ từ nói đôi khi người ta nhận ra sai thì chuyện sẽ khác còn bạn lập topic như vậy chẳng khác nào đẩy người ta xa bạn ra
kéo thêm sau này người khác cũng ko muốn support nhiều là vì vậy hỗ trợ nhiệt tình thì khen hoặc cám ơn còn ko thì nghe chửi riết ko ai thèm support nữa
mình cũng từng bị người khác lập topic đòi drop MOD vì lạm quyền MOD giống LeQuangVu nên mình hiểu người trong cuộc, mình chỉ nói " nếu " bạn suy nghĩ chính chắn trước khi làm điều gì thì bạn sẽ nhận được 10 còn ko chỉ nhận đc 1-2.
với tính tình của bạn ở trên 4rum như vậy thì ra ngoài xã hội bạn ko hơn người ta đc gì đâu nếu bạn là người có tiền ( tiền từ đâu của bố mẹ hay tự làm ra ) hoặc bạn là con ông cháu cha vậy bạn có phải do chính bản thân mình làm nên hay là dựa dẫm vào người khác rồi đến khi ko hiểu biết thì quay lại tức tối vì chỗ dựa ko còn
học cách làm người cho chính chắn nha bạn
tâm sự vậy thôi bạn muốn chửi thì qua yh mình pm mà chửi nha, đừng chửi nhau trên này nữa người ta cười
mình tên Thái, yh : lamsaoday_nguoiyeuhoi2005
sdt : 0988649114

Bull_Shit
07-11-15, 12:47 PM
^:)^ thánh yeuvothuogcon a.k.a ha_dung mà các bố phán mới tham gia clb thì mình bó tay

Ha_Dung
07-11-15, 05:08 PM
người ta có cuộc sống riêng, ban muộn cũng ý kiến. nếu thừa thời gian rảnh thì nộp đơn xin lên MOD rồi tha hồ mả xử lý đúng nơi. đúng chỗ =))

cứ post đi, tôi mà không tải về thì tôi ỉa ra cho bạn ăn nhé? mở mồm ra thối đéo chịu được.
xem lại từ ngày mod lequangvu report YeuVo_ThuongCon xem bác nói những gì, reply câu nào cũng đi chọc ass người ta.

còn bác YeuVo_ThuongCon. ngày trước em mới tập tành MU(2011) lúc đó thực sự nể bác vì bác có bộ web gì đó. còn quy đổi bạc = VND ở GameThuVN nữa, lúc đó coi bác thuộc hạng old(caothuphutho,vipermu,tomatoes,eddy...). nhưng từ ngày bác quay lại xem bác nói được gì tốt đẹp. ăn nói như trẻ trâu, riêng cái topic trả tiền để người khác nói xấu tên cũng đủ hiểu. không biết sao ADMIN lại không banned bác. thử hỏi có người tạo event với yêu cầu sửa lại tên admin thành mấy thứ bullshit xem cảm giác ntn?

1. Lần đầu sau 6 năm quay lại bị ngay 1 vố post bài sai box => Block con mẹ nó luôn => bạn cảm thấy thế nào ??? ( rõ là có 1 dòng nhờ MOd rồi nếu sai Move )

2. Bạn bảo tớ ăn nói như trẻ trâu : bạn nhầm giờ già tớ lại thích gặp cỏ non

3. Bài tớ trả tiền là trò vui cho anh em giải trí vì nhiều lý do ( tớ kiếm đc thì chia sẻ ko kiếm đc thì thôi ) => vấn đề này hỏi ku Free hoặc Hắc Ku LeVel hoặc caothuphutho ( ý lộn tý quên thằng ku Hoàng Tử ếch Chi ma )

4. Còn lại các bạn nào chưa chát và chưa chơi với tôi đừng nên đánh giá tôi : Tính tôi vui đùa , vui vẻ , hòa đồng với ai đáng là bạn , còn ko thì đừng nên đánh giá tôi,

5. Còn bạn nói tôi các bài viết => tôi viết có gì sai => Tôi dẫn chứng = hình ảnh ( cái này Công An Viẹt Nam hay gọi là Chứng cớ ) , chứ tôi ko " Ăn Không Nói Có " bao giờ ??? ( vào CMT rồi vào chém gió nhưng lại bảo " éo vào " )

boydanvip100
07-11-15, 05:32 PM
chuyện gì đang xảy ra vậy =)))))))))))))))))))))))))))))))
mới tìm được nick 2008 :">

vybella
07-11-15, 05:37 PM
Còn vấn đề này e k hỉu vì sao mà nick e bị bank đến 1 năm

E chỉ là share game web thôi mà chắc có vài game đã share

mặc vù e có viết là . Nếu ai share rồi del topic dùm e nha mod

mà vẫn bị bank đến 1 năm mí =D>=D>

Mong Mod thả nick e ra E k post bài nữa :((:((

ikenylee
07-11-15, 06:33 PM
@Ha_Dung: hóa ra là YVTC?

lâu lẩu lầu lâu, đã lấu lắm rồi mới thấy bác comment ở topic zteam chưa crack,
chát chít với người ta vừa hỏi chuyển main thì thôi bye,đọc thì cũng thấy người ta bye lại đó chả ai động chạm gì nhau. rồi quay lên đây post ảnh (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) kèm theo câu cút ngay và luôn. người ta quay lại chửi theo 1 cách đúng nghĩa (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) thì cũng chửi lại (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sau này thì đặc hơn, mà mod xóa hết cmnr!

bác thích táp cỏ non? không sao trâu nào chả thích cỏ non đặc biệt là loại già!

không chát với bác không được đánh giá bác? bác chát với LeQuangVu,Solokuku,Hoanmaster được bao nhiêu dòng text mà quay lên đến đánh giá họ rồi lấy tiền tiêu khiển?

bouns:
trước mình cũng trâu lắm cứ chửi mình là mình chửi lại và cứ thế cho đến khi hết game mới thôi. sau 1 thời gian lướt haivl đọc được câu này từ đó rút được 1 bài học quý cmn giá:

"Đừng bao giờ tranh cãi với những thằng * & #* & #* & #* & # vì chúng sẽ kéo ta xuống trình độ của chúng và thắng ta bằng kinh nghiệm". - Mark Twain

Ha_Dung
08-11-15, 12:29 PM
@Ha_Dung: hóa ra là YVTC?

lâu lẩu lầu lâu, đã lấu lắm rồi mới thấy bác comment ở topic zteam chưa crack,
chát chít với người ta vừa hỏi chuyển main thì thôi bye,đọc thì cũng thấy người ta bye lại đó chả ai động chạm gì nhau. rồi quay lên đây post ảnh (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) kèm theo câu cút ngay và luôn. người ta quay lại chửi theo 1 cách đúng nghĩa (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) thì cũng chửi lại (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sau này thì đặc hơn, mà mod xóa hết cmnr!

bác thích táp cỏ non? không sao trâu nào chả thích cỏ non đặc biệt là loại già!

không chát với bác không được đánh giá bác? bác chát với LeQuangVu,Solokuku,Hoanmaster được bao nhiêu dòng text mà quay lên đến đánh giá họ rồi lấy tiền tiêu khiển?

bouns:
trước mình cũng trâu lắm cứ chửi mình là mình chửi lại và cứ thế cho đến khi hết game mới thôi. sau 1 thời gian lướt haivl đọc được câu này từ đó rút được 1 bài học quý cmn giá:

Bạn nhầm tôi quay lại với bài viết :
1. tuyển người
2. trong TOPIC tôi có nói rõ sai thì move và đã nhờ Mod

1.a : Vậy mà nó cho tôi ra đảo với lý do trời ơi đất hỡi ?
1.b: với lần ra đảo thứ 2 : là do nó cãi cùn ( chưa block vào CMT rồi cmt mấy bài khác ) tôi nói nó cãi => sau đó nó nói nó nhầm => vậy tôi ra đảo lý do gây war

=> Sai nhận ngay đi nhưng đây nó chơi " Lầy " ố cãi nó là người giải quyết ( bài đó trứoc bài nó xin lỗi )
=> Block tôi vì lý do tôi cố tình gây war : thử xem ko có nó tôi gây gì ko ???
=> tôi ko thèm chấp nó nhưng nó quá bố láo ??? tôi đâu phải nói 1 lần mà nói lần trước rồi !!! TOPIC đó có Soi Xấu Trai vào và nói tôi sai ( sai vì post bài sai box nên bị Block ) vậy chửi cha mắng mẹ người ta có là gây war ko ? mà nó vẫn vào trả lời như ai ???

=> 2 thang trên ko đủ tư cách Smod với Mod.

advd42
08-11-15, 12:46 PM
KLQ: vs cá nhân mình thì ko thích cái bạn lập topic này! XL cho nói thẳng nếu cho bạn làm chưa chắc gì bạn đã làm được 1/10 người ta! Cái thứ 2 thường những thằng éo có cống hiến gì chỉ chờ người ta ị ra rồi sơi là nhưng thằng lắm lời này nọ!
Kết: Đít lai bài viết này %%-

hackluv
08-11-15, 12:48 PM
KLQ: vs cá nhân mình thì ko thích cái bạn lập topic này! XL cho nói thẳng nếu cho bạn làm chưa chắc gì bạn đã làm được 1/10 người ta! Cái thứ 2 thường những thằng éo có cống hiến gì chỉ chờ người ta ị ra rồi sơi là nhưng thằng lắm lời này nọ!
Kết: Đít lai bài viết này %%-

VIP CLB đấy gái =))

đang vừa bị banned nick vừa mất VIP ổng đang cáu :3

advd42
08-11-15, 12:53 PM
VIP CLB đấy gái =))

đang vừa bị banned nick vừa mất VIP ổng đang cáu :3

VIP mà như vậy thì càng đáng khinh hơn! Cáu giận là mất khôn mà mất khôn tức là ngu đó! Đôi khi đừng thể hiện cái TÔI của mình thái quá

hackluv
08-11-15, 12:55 PM
VIP mà như vậy thì càng đáng khinh hơn! Cáu giận là mất khôn mà mất khôn tức là ngu đó! Đôi khi đừng thể hiện cái TÔI của mình thái quá

uh nhưng cái căn bản là ông vũ ông cũng quá.

nhiều bài tự dưng xóa mặc dù ng ta share tool cho tất cả mọi người.

bác này mình biết.

hno có hỏi mình lấy mã nguồn tool đó ko thì mình cũng ko lấy.

thực ra MU nên để mọi ng bình đẳng - vì mục tiêu của admin là học hỏi và dev game mà.

advd42
08-11-15, 12:58 PM
uh nhưng cái căn bản là ông vũ ông cũng quá.

nhiều bài tự dưng xóa mặc dù ng ta share tool cho tất cả mọi người.

bác này mình biết.

hno có hỏi mình lấy mã nguồn tool đó ko thì mình cũng ko lấy.

thực ra MU nên để mọi ng bình đẳng - vì mục tiêu của admin là học hỏi và dev game mà.

Nếu nói bình tĩnh như vậy thì mình nghĩ ko có vấn đề gì lớn sảy ra cả!
Thực ra nhiều lúc MOD cũng làm việc hơi cá nhân vs theo cảm tính thật nhưng cũng thông cảm vì chúng ta là con người chứ ko phải thánh nhân hay vĩ nhân!

heroviet2301
08-11-15, 12:59 PM
Làm Mod thì phải đọc toàn bộ các trang rồi xử lý cho hợp tình hợp lý, chứ làm Mod mà chỉ đọc mấy trang cuối là ko đc, một khi đã xử lý vi phạm thì phải có dẫn chứng cụ thể, làm sao để hợp lòng người mà khi bị xử lý người vi phạm không thể chối cãi, tôi mà làm Mod thì chắc chắn box MuServer sẽ không bao giờ có loạn ngôn rồi war nhau các kiểu được :)) nhưng bởi vì mình đang làm Mu Online nên không muốn gây thêm thù hận rồi để Mu bị đập bét tè lè nhè :))

hackluv
08-11-15, 01:02 PM
Làm Mod thì phải đọc toàn bộ các trang rồi xử lý cho hợp tình hợp lý, chứ làm Mod mà chỉ đọc mấy trang cuối là ko đc, một khi đã xử lý vi phạm thì phải có dẫn chứng cụ thể, làm sao để hợp lòng người mà khi bị xử lý người vi phạm không thể chối cãi, tôi mà làm Mod thì chắc chắn box MuServer sẽ không bao giờ có loạn ngôn rồi war nhau các kiểu được :)) nhưng bởi vì mình đang làm Mu Online nên không muốn gây thêm thù hận rồi để Mu bị đập bét tè lè nhè :))

tí t qua MU c đập =))

cho t link + nick + set đồ đi =)))

hahahhaahha

Ha_Dung
08-11-15, 01:08 PM

ah quên tý bảo KU Béo đưa face anh rồi anh đưa cái em gui tin nhắn cho .

Làm song bị block ko làm gì em ah ???

heroviet2301
08-11-15, 01:15 PM
ah quên tý bảo KU Béo đưa face anh rồi anh đưa cái em gui tin nhắn cho .

Làm song bị block ko làm gì em ah ???

Em có yahoo của ku béo đâu, anh inbox fb anh cho em đi hoặc skype, yahoo cái nào em cũng có hết :v

hackluv
08-11-15, 01:21 PM
Em có yahoo của ku béo đâu, anh inbox fb anh cho em đi hoặc skype, yahoo cái nào em cũng có hết :v

hackluv942 ( skype )
what_is_love_86 ( yahoo )
fb.com/long.stl ( facebook )

Ha_Dung
08-11-15, 01:22 PM

hay The Game => chắc anh nhầm hôm rồi ai inbox

nếu nhầm sorry nhé ???

heroviet2301
08-11-15, 01:25 PM
hay The Game => chắc anh nhầm hôm rồi ai inbox

nếu nhầm sorry nhé ???

Em inbox nhờ anh cái effect wing 2.5 đó chứ ko nhầm đâu :D tại em ko thấy hồi âm hóa ra a bị banner :)

Ha_Dung
08-11-15, 01:28 PM
Em inbox nhờ anh cái effect wing 2.5 đó chứ ko nhầm đâu :D tại em ko thấy hồi âm hóa ra a bị banner :)

PM đi test thủ biết ngay

face : inbox hoặc hỏi ku Hắc Ku Lờ Vờ ý

Ha_Dung
08-11-15, 06:45 PM

Bài này coi như spam tội năng hơn là post nhầm box đúng ko ???

Vậy là loạn CM nó hết rồi

Ha_Dung
08-11-15, 07:22 PM
Cho hỏi thang nào vừa xóa bài ở đây???

8286 gì đó nhé

Bạn sao lại nói tôi vậy,

Tôi chưa tùng cầm Mod Diễn Đàn lớn .... OK tôi chưa mà ...
:Laluot_230::Laluot_230:
:Laluot_230:
:Laluot_230::Laluot_230:

babykute
08-11-15, 07:38 PM
Thân Gửi MOD LeQuangVu :) ...

Người ta nói kính lão đắc thọ... em nhỏ tuổi nên gọi bác là anh ok :) Hai ngày nay e bận chút việc không lên clb, Vừa về nhà lên thì nhận dc thẻ phạt và buồn cười hơn là bác inbox xin lỗi với nội dụng :

Xin lỗi vì phải cảnh báo bạn, chúng ta chưa có gì phải soi nhau, nhưng bạn hùa theo Ha_Dung nên mình phải làm thế này, thông cảm nhé...

Em tham gia cái clbgamesvn này đến nay củng dc sấp sỉ 6 năm, e với bác củng tuy ko nói chuyện nhưng củng chẳng xa lạ gì nhau. Và e củng chẳng có hiềm khích hay gây war với ai trong cái clb này cả :). Lần này bác cảnh cáo e thì hơi quá rồi.

+ Thứ Nhất nhé: Trích nguyên câu của admin: Diễn đàn cần những người tâm huyết chứ ko phải những người thi hành luật.
+ Thứ 2: Em có biết bác Hà trên clb này, và chỉ là biết thôi chưa từng bao giờ nói chuyện vs bác hà... có khi bác ấy còn chẳng để ý em là ai. Việc e nói chuyện trong topic chỉ là hứng lên troll thằng hackluv, e vs nó hay troll nhau... e còn hay gọi nó vs cả MOD Freepro là thằng ml` ( mặt l`) chẳng sao cả... thân thiết mới như vậy... Đôi khi một cái topic anh em nói chuyện vài 3 câu tạo không khí khỏi khô cứng chứ có ảnh hưởng đến ai mà bác bảo spam.... Và một điều nữa e nhấn Thanks ai bảo bác cứ nhấn thanks là hùa theo vậy... Ý nào e cảm thấy đúng e thì e nhấn thanks. Đơn giản thế thôi :)
+ Thứ 3: Nếu bác có cảnh cáo ấy thì làm ngay lúc e vs thằng hackluv nói chuyện khi ấy luôn, Chứ để tận sang ngày hôm sau mới cảnh cáo khi mà bác và anh Hà lời qua tiếng lại... Thì thành ra mang tiếng Giận Cá Chém Thớt.
+ Thứ 4: Tính e thì ham vui chứ chẳng hùa e ai cả... Và lại ai ko chọc vào e thì e chẳng bh làm gì để gây war hết :)... Mà thằng nào thích chơi lầy e củng chẳng ngán...

hackluv
08-11-15, 07:40 PM

Người ta nói kính lão đắc thọ... em nhỏ tuổi nên gọi bác là anh ok :) Hai ngày nay e bận chút việc không lên clb, Vừa về nhà lên thì nhận dc thẻ phạt và buồn cười hơn là bác inbox xin lỗi với nội dụng :

Em tham gia cái clbgamesvn này đến nay củng dc sấp sỉ 6 năm, e với bác củng tuy ko nói chuyện nhưng củng chẳng xa lạ gì nhau. Và e củng chẳng có hiềm khích hay gây war với ai trong cái clb này cả :). Lần này bác cảnh cáo e thì hơi quá rồi.

+ Thứ Nhất nhé: Trích nguyên câu của admin: Diễn đàn cần những người tâm huyết chứ ko phải những người thi hành luật.
+ Thứ 2: Em có biết bác Hà trên clb này, và chỉ là biết thôi chưa từng bao giờ nói chuyện vs bác hà... có khi bác ấy còn chẳng để ý em là ai. Việc e nói chuyện trong topic chỉ là hứng lên troll thằng hackluv, e vs nó hay troll nhau... e còn hay gọi nó vs cả MOD Freepro là thằng ml` ( mặt l`) chẳng sao cả... thân thiết mới như vậy... Đôi khi một cái topic anh em nói chuyện vài 3 câu tạo không khí khỏi khô cứng chứ có ảnh hưởng đến ai mà bác bảo spam.... Và một điều nữa e nhấn Thanks ai bảo bác cứ nhấn thanks là hùa theo vậy... Ý nào e cảm thấy đúng e thì e nhấn thanks. Đơn giản thế thôi :)
+ Thứ 3: Nếu bác có cảnh cáo ấy thì làm ngay lúc e vs thằng hackluv nói chuyện khi ấy luôn, Chứ để tận sang ngày hôm sau mới cảnh cáo khi mà bác và anh Hà lời qua tiếng lại... Thì thành ra mang tiếng Giận Cá Chém Thớt.
+ Thứ 4: Tính e thì ham vui chứ chẳng hùa e ai cả... Và lại ai ko chọc vào e thì e chẳng bh làm gì để gây war hết :)... Mà thằng nào thích chơi lầy e củng chẳng ngán...

thằng ML cẩn thận chữ xanh vs chữ vàng nó chém m đấy =)))))

Ha_Dung
08-11-15, 08:05 PM

Oh chơi lầy ah nha !!!

Tôi với bạn thậm chí còn chả Inbox hay Pm gì nhỉ ???

Nhưng hơi chơi " lầy "

Trích nguyên câu của admin: Diễn đàn cần những người tâm huyết chứ ko phải những người thi hành luật.

killer20099
08-11-15, 08:43 PM
càng ngày càng thấy nhãm, close topic giùm cái mấy thím, mấy thím khi nào bơm ngực cắt chim nhớ up hình cho ae xem mà quay tay:-|

hackluv
08-11-15, 08:45 PM
càng ngày càng thấy nhãm, close topic giùm cái mấy thím, mấy thím khi nào bơm ngực cắt chim nhớ up hình cho ae xem mà quay tay:-|

để xong sẽ share vweb lên clb cho các thím quay tay =))))

Ha_Dung
08-11-15, 09:05 PM

Bạn ko hiểu vấn đề rồi,

tôi ví dụ cho bạn nhé :

Bạn vào 1 quán bán phở ( trước khi bước vào bạn bảo với thằng nhân viên là : nếu nhầm quán cho tôi xin lỗi, Thằng nhân nhiên ko nói gì ( ko biết nó có nghe hay ko ) ) => Nhưng sau đó bạn vào ngồi bạn rồi bạn hô : cho tớ cốc trà đá => Thằng nhân viên chạy vù ra => Đấm bạn bạn phát , rồi ném bạn ra khỏi quán . ( nếu thằng nhân viên là tử tế : nó sẽ làm sao ???? )

Vậy bạn tính sao ???
1. Quay lại oánh bỏ mịa cái thang nhân viên mất dậy đi !!!
2. Chạy như chó chạy ????

killer20099
08-11-15, 09:08 PM
Bạn ko hiểu vấn đề rồi,

tôi ví dụ cho bạn nhé :

Bạn vào 1 quán bán phở ( trước khi bước vào bạn bảo với thằng nhân viên là : nếu nhầm quán cho tôi xin lỗi, Thằng nhân nhiên ko nói gì ( ko biết nó có nghe hay ko ) ) => Nhưng sau đó bạn vào ngồi bạn rồi bạn hô : cho tớ cốc trà đá => Thằng nhân viên chạy vù ra => Đấm bạn bạn phát , rồi ném bạn ra khỏi quán . ( nếu thằng nhân viên là tử tế : nó sẽ làm sao ???? )

Vậy bạn tính sao ???
1. Quay lại oánh bỏ mịa cái thang nhân viên mất dậy đi !!!
2. Chạy như chó chạy ????

thế có rãnh ko khi 2 ngày nay chỉ lãm nhãm quanh chuyện này chẳng đi đâu đến đâu

SanHo
08-11-15, 09:12 PM

Thằng vô danh đéo biết gì nhảy vào kêu nhảm. Nhảm CLMM ấy. Nhảm thì chõ mõm vào làm gì ( mõm là dành cho cờ hó tức là " CHÓ" ) :-&

Ha_Dung
08-11-15, 09:12 PM
thế có rãnh ko khi 2 ngày nay chỉ lãm nhãm quanh chuyện này chẳng đi đâu đến đâu

Thế diễn đàn là nơi để làm gì?

Như kiểu có bạn bảo : chỉ ngồi chờ Mod ị ra rồi hot ah

Vậy diện đàn lập ra để ngồi chờ Mod ị ra rồi anh em hot về ah ???

Cái gì sai phải nói ??? Nó sai nó nhận con mịa đi , nhwung đây nó chơi lầy ,

killer20099
08-11-15, 09:16 PM
Thế diễn đàn là nơi để làm gì?

Như kiểu có bạn bảo : chỉ ngồi chờ Mod ị ra rồi hot ah

Vậy diện đàn lập ra để ngồi chờ Mod ị ra rồi anh em hot về ah ???

Cái gì sai phải nói ??? Nó sai nó nhận con mịa đi , nhwung đây nó chơi lầy ,

nói chuyện theo cái kiểu mẹ má như vậy cúng ko đc gì, xong rồi đú với đéo thành ra ko đi đến đâu
ko lẽ 1 đứa mất dạy cái kéo theo cả đám mất dạy

Ha_Dung
08-11-15, 09:20 PM
nói chuyện theo cái kiểu mẹ má như vậy cúng ko đc gì, xong rồi đú với đéo thành ra ko đi đến đâu
ko lẽ 1 đứa mất dạy cái kéo theo cả đám mất dạy

Tôi chưa mẹ má với nó ( đấy là tôi trích dẫn câu của người khác nói ra )
Chứ tôi chưa địt mẹ địt cha, hay gì gì đó với nó đấy OK ?

Nhưng tôi nói ở đây là để cho mặt nó biết : Nó làm sai thì phải Xin lõi => nó xin lỗi người khác đc vì làm sai ( tôi nói ra nó mới nhận xin lỗi ko nói thì còn lâu ) Còn với tôi nó làm mấy lần có nói gì ko ( nếu nó cần dẫn chứng ( hay còn gọi là Chứng cớ tôi làm cho ) => Mất dậy

SanHo
08-11-15, 09:21 PM
killer20099 là thằng trẻ trâu não phẳng.
Mày chăm chăm bênh nó chắc đợi nó ấy ra rồi ........... :))

bthhhz
08-11-15, 09:24 PM
im lặng là vàng .
Suỵt Suỵt .... Nhiêu đó thôi. mấy anh nghĩ sao :v ! hahahah

killer20099
08-11-15, 09:25 PM
killer20099 là thằng trẻ trâu não phẳng.
Mày chăm chăm bênh nó chắc đợi nó ỉa ra rồi ........... :))

câu nào nói mình bênh nó, thôi stop lại chuyên ồn ào này còn SanHo về bỏ ít tiền đi học lại văn hóa đi đúng là gia cảnh bất hạnh, tội nghiệp

SanHo
08-11-15, 09:36 PM
sờ tốp..........................................

--- Chế độ gộp bài viết ---

câu nào nói mình bênh nó, thôi stop lại chuyên ồn ào này còn SanHo về bỏ ít tiền đi học lại văn hóa đi đúng là gia cảnh bất hạnh, tội nghiệp

stop.............................................. ................. :))

SanHo
08-11-15, 09:50 PM
mrrainnt, eddy

2 ông này nữa drop luôn được rồi. khoảng 2,3 tháng mới vào 1 lần. eddy thì khoảng 6 - 9 tháng mới thấy vô :( BQT quản lý Mod chán vãi ra. Diễn đàn bỏ mặc không quan tâm. Chả khác gì cái nhà vô chủ /:)

advd42
08-11-15, 10:53 PM
Mô phật !

trong0981
08-11-15, 11:11 PM
Nếu đã sai, mod ban thì nín. Kể cả có tư thù hay gì.

đơn giản mod

1. Là con người như bạn
2. Ngta làm việc ko công trên clb chỉ vì ĐAM MÊ
3. Nếu ngta chả đóng góp mẹ gì cho cái box hay cho cái clb này thì cũng méo đc lên mod đâu nhé

Bạn là người tham gia, bản thân cũng đã chấp hành éo đâu đòi mod phải thế này phải thế khác. Chính xác là bạn éo có quyền hay công bằng gì ở đây hết.

trước tôi làm mod, đơn giản vì ít coi rule nên khi ad trước nói cho buôn bán, ad sau nói ko cho thế là mất mod. Cãi hơn ko? Cãi đc ah khi ngta là ng lập ra cái clb này? Tôi sai khi ko update rule và tôi cũng cãi như bạn. Nhưng về sau nghĩ lại, mình sai thì chả nói đc ai kể cả ngta có sai đi nữa.

vậy nên đóng vấn đè này lại. Ban acc thì tạo acc mới. Hết

Ha_Dung
08-11-15, 11:27 PM
Nếu đã sai, mod ban thì nín. Kể cả có tư thù hay gì.

đơn giản mod

1. Là con người như bạn
2. Ngta làm việc ko công trên clb chỉ vì ĐAM MÊ
3. Nếu ngta chả đóng góp mẹ gì cho cái box hay cho cái clb này thì cũng méo đc lên mod đâu nhé

Bạn là người tham gia, bản thân cũng đã chấp hành éo đâu đòi mod phải thế này phải thế khác. Chính xác là bạn éo có quyền hay công bằng gì ở đây hết.

trước tôi làm mod, đơn giản vì ít coi rule nên khi ad trước nói cho buôn bán, ad sau nói ko cho thế là mất mod. Cãi hơn ko? Cãi đc ah khi ngta là ng lập ra cái clb này? Tôi sai khi ko update rule và tôi cũng cãi như bạn. Nhưng về sau nghĩ lại, mình sai thì chả nói đc ai kể cả ngta có sai đi nữa.

vậy nên đóng vấn đè này lại. Ban acc thì tạo acc mới. Hết

tôi trả lời bạn tưng vấn đề

Vấn đề 1 : Là con người như bạn => chả hiểu cáo " Méo " gì ( Méo nói theo bạn )

Vấn đề 2 : ;làm không công cái " Méo " gì khi mà trên web ghi :

Hiện tại mình thấy có nhiều bạn liên hệ yahoo mình bảo sao mình không làm dịch vụ này, và mình gặp nhiều người bị lừa từ nhưng dịch vụ cài đặt Online điển hình là dịch vụ lừa đảo của (box 4 mu).

Vấn đề 3 : Thế vậy Admin lập ra cáo quy định làm " Méo " gì :

Trích nguyên câu của admin: Diễn đàn cần những người tâm huyết chứ ko phải những người thi hành luật.

Vấn đề này bạn ko đánh số tôi trả lời bạn :

Tôi chấp hành gì khi mà 5 hay 7 năm gì đó mới lập 1 TOPIC :

Rõ là tôi đã nói là sai box thì move nó Block

Lần 2 :

Tôi nói nó vẫn cãi cùn là nó là người Block và nó Banned tôi ( và nó là người sai lè lè lại cảnh cáo )

Lần 3 :

Nó có tôn trọng tôi tôi ko ??? => mà cảnh với chả cáo

trandainghia
08-11-15, 11:34 PM
Bảo người khác lừa đảo để tiện PR cho mình thôi :)) nhớ trước MOD vũ có lập topic chửi box4 bảo ăn cắp web gì đó, mà phải đâu xong lại xóa topic. tóm lại thằng này bán chữ ký. ai có hàng gì share là rình del topic hoặc dìm. chả thấy đóng vs chả góp gì :D

hoangtu_eck94
09-11-15, 12:08 AM
Bảo người khác lừa đảo để tiện PR cho mình thôi :)) nhớ trước MOD vũ có lập topic chửi box4 bảo ăn cắp web gì đó, mà phải đâu xong lại xóa topic. tóm lại thằng này bán chữ ký. ai có hàng gì share là rình del topic hoặc dìm. chả thấy đóng vs chả góp gì :D

cho xin cái api tu luyện song tu đi ông

Ha_Dung
09-11-15, 12:19 AM
đã lục đc bài viết

Thích ta lục lại mấy bài Block vớ vẩn cho xem

Ha_Dung
09-11-15, 12:48 AM

Bạn cãi gì với Admin chữ Xanh Lét

bài này đc thanks này :

babykute
09-11-15, 01:23 AM
Bạn cãi gì với Admin chữ Xanh Lét

bài này đc thanks này :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nếu suy nghĩ theo cách đấy thì chẳng khác gì MOD đồng tình vs bạn này ( hay là còn gọi là HÙA THEO :) ... Và lại cách nói chuyện của bạn này là ko phải ám chỉ một cá nhân mà là cả một tập thể... Gây War :).

hoangtu_eck94
09-11-15, 01:26 AM
=))))))))))))))))))))))))) like rồi đó. không biết bị band không sợ lại bị hùa theo huhu

Ha_Dung
09-11-15, 08:22 AM
Nếu suy nghĩ theo cách đấy thì chẳng khác gì MOD đồng tình vs bạn này ( hay là còn gọi là HÙA THEO :) ... Và lại cách nói chuyện của bạn này là ko phải ám chỉ một cá nhân mà là cả một tập thể... Gây War :).

Với bài của bạn đến mình con chết cười

Vậy mà Soi Xấu Trai nói : bla....bla......

Còn với nó tôi làm vậy ko phải để tiếc cái nick mà để cho anh em biết bộ mặt thật của nó ? ( còn nick anh em cứ bảo để em unban => nhưng tôi "éo" thèm )

Còn : member.php?u=69 với nó member.php?u=11K ??? ( người đời có câu : vuốt mặt nể cái mũi đi )

Tý làm mấy bài nó bảo óc tôi thế này thế kia, tôi ngu ( bala ....bala .... )

lequangvu
09-11-15, 08:42 AM

Thêm 1 thánh soi nữa, không thèm chấp những thành phần như này (ếch ngồi đáy giếng, toàn ăn không nói có) sự thật thì dịch vụ đấy ai đã dùng thì biết lừa hay không có họ biết (sưu tầm code web của tôi về làm nhưng có dùng được đâu :)) )

lequangvu
09-11-15, 08:52 AM

Lần 2 :

Tôi nói nó vẫn cãi cùn là nó là người Block và nó Banned tôi ( và nó là người sai lè lè lại cảnh cáo )

Lần 3 :

Nếu là người có tuổi thì biết thế nào là sự tôn trọng người khác, bạn đang cố tình không tôn trọng người khác thì đừng mong ai tôn trọng mình, những người cổ xúy theo bạn biết đâu họ đang đưa bạn vào lầy :))

Nói thật sự thì bạn cmt lần nào là nhảm lần đấy chẳng nên thân 1 cmt nào, tôi được member clb thông báo lại rất nhiều về dịch vụ đấy và cũng đã kiểm chứng nên mới chốt như vậy, bạn không làm được như vậy thì ngồi im tôi làm

Bạn đang tự mình sa vào lầy đấy, =))

P/s: Các bạn khác mình không có ý hay muốn đụng chạm đến các bạn, nên các bạn vui lòng tôn trọng mình chút, vì mình chưa làm gì xấu đến các bạn, mình cũng đang tôn trọng tất cả các bạn trừ (Ha_Dung) nên mới im lặng như vậy, cảm ơn!

Ha_Dung
09-11-15, 08:55 AM
lại chơi lầy =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Domino9990
09-11-15, 09:02 AM
Tôi Cảm Thấy Bạn Ha_Dung Thật Là Rãnh... Mình Ko Bít Bạn Vào Clbgame Mục Đích Bạn Là Gì Nhỉ?? Riêng Mình Clbgame là nơi để mình học hỏi chia sẽ kinh nghiệm,, còn các vấn đề khác có Admin Lo hết rồi,,, Quan Tâm Làm Gì.... Tố Cố Bạn Được Gì hay chỉ là thù cá nhân . nên spam xí đú nhỉ??... stop đi bạn ko có ích gì đâu,,, kệ người ta đi..... Có hàng ngon hay kinh nghiệm gì đó cần chia sẽ thì hãy lập toppic,, Riêng Tôi. Ko mún thấy toppic vớ vẫn này nữa...

Ha_Dung
09-11-15, 09:20 AM
Tôi Cảm Thấy Bạn Ha_Dung Thật Là Rãnh... Mình Ko Bít Bạn Vào Clbgame Mục Đích Bạn Là Gì Nhỉ?? Riêng Mình Clbgame là nơi để mình học hỏi chia sẽ kinh nghiệm,, còn các vấn đề khác có Admin Lo hết rồi,,, Quan Tâm Làm Gì.... Tố Cố Bạn Được Gì hay chỉ là thù cá nhân . nên spam xí đú nhỉ??... stop đi bạn ko có ích gì đâu,,, kệ người ta đi..... Có hàng ngon hay kinh nghiệm gì đó cần chia sẽ thì hãy lập toppic,, Riêng Tôi. Ko mún thấy toppic vớ vẫn này nữa...

1. vào để tuyển mem nó chơi " lầy " với mình tưởng mình lập team .
Vào để loại bỏ nó??? và vào để vui mới mấy anh em cũ ???

đấy nó nói " tôn trọng " mà nó có đọc mấy bài trước và hình ảnh đâu cơ chứ ???

Có ảnh có chứng cớ mà cứ cãi cùn, chơi lầy ,

Hay lại trích dẫn mấy bài kia ra , xem ai ko tôn trọng ai ?? mà nó dám mở mõm ra " Tôn Trọng này nọ .

Tôi vào CLB game này với 1 mục đích thuê người và đã bị ....

lequangvu : tôi mà làm dịch vụ thì bạn chỉ bằng 1/100 thôi đấy bạn nhé " Đừng có ti vi ở đây "

chơi Lầy vãi ra

ikenylee
11-11-15, 11:32 AM
mới đầu mình cũng chả muốn vào topic này cãi cọ. nhưng nhìn bác ấy spam kích tướng người khác mà ức chế. bác nghĩ nhiều người đồng quan điểm? bác ít cũng được tí tiếng nên lắm thằng bợ đít mà không cần lý do thôi.

riêng vụ lequangvu baned hoanmaster thấy bảo tin tưởng hackluv. (người hại xin lỗi -> người bị hại xin lỗi người bị bị hại), vài 3 câu là giải quyết vì nó chả to tác gì, còn tăng tình cảm AE với nhau. nhưng nhìn bác xem biến nó thành cái gì. thấy lão hackluv treo stt nào là share vweb,botnet api... / tại sao lại bắt lỗi lôi lên đây? ae xem mấy phim hoàng cung trung quốc chưa,người thâm hiểm nó luôn chen vào tình cảm đấy.

dịch vụ tang lễ của bác chắc hẳn hơn người khác rồi, nhưng thời điểm hiện tại thì chả ai biết nó như thế nào! lấy gì mà so sánh.

mình không hiểu được hết đầu đuôi câu chuyện giữa 2 người (xóa hết cmn comment rồi) nên muốn xem ai đúng ai sai cũng khó, cái mình ghét là spam kích tướng vớ vẩn ở topic khác.

YeuVo_ThuongCon
11-11-15, 11:47 AM
mới đầu mình cũng chả muốn vào topic này cãi cọ. nhưng nhìn bác ấy spam kích tướng người khác mà ức chế. bác nghĩ nhiều người đồng quan điểm? bác ít cũng được tí tiếng nên lắm thằng bợ đít mà không cần lý do thôi.

riêng vụ lequangvu baned hoanmaster thấy bảo tin tưởng hackluv. (người hại xin lỗi -> người bị hại xin lỗi người bị bị hại), vài 3 câu là giải quyết vì nó chả to tác gì, còn tăng tình cảm AE với nhau. nhưng nhìn bác xem biến nó thành cái gì. thấy lão hackluv treo stt nào là share vweb,botnet api... / tại sao lại bắt lỗi lôi lên đây? ae xem mấy phim hoàng cung trung quốc chưa,người thâm hiểm nó luôn chen vào tình cảm đấy.

dịch vụ tang lễ của bác chắc hẳn hơn người khác rồi, nhưng thời điểm hiện tại thì chả ai biết nó như thế nào! lấy gì mà so sánh.

mình không hiểu được hết đầu đuôi câu chuyện giữa 2 người (xóa hết cmn comment rồi) nên muốn xem ai đúng ai sai cũng khó, cái mình ghét là spam kích tướng vớ vẩn ở topic khác.

1.bác ít cũng được tí tiếng nên lắm thằng bợ đít mà không cần lý do thôi.

Tôi xin trả lời bạn nhé :

Tôi choi thế nào mà bạn nói mấy anh em trong CLB này bợ đít tôi
Tôi làm sao và trợ giúp thế nào những ai đc tôi giúp hoặc nói chuyện hoặc gì đó với tôi đều bết cấm bạn đánh giá ( họ lại chủi vào mặt bạn )

Bạn nhầm tôi có hình ảnh chứng minh rõ là khi tôi quay lại CLB tôi post 1 bài mà sau đó thì sao ( chứng tỏ bạn chưa đọc từ các trang khác )

bạn cần xem lại mấy cái hình ảnh đã bị xóa => Nó xóa bài nào tôi xem đc hết => và có chụp lại

Hiện tại nếu nó thích tôi cho nó ra đảo => nhưng tôi " Méo " thích thích là thích cái câu này

(người hại xin lỗi -> người bị hại xin lỗi người bị bị hại)

Vậy nó tư thù cá nhân làm sao ???

nếu muốn tôi chơi cho ra nhẽ 1 bài tôi post đủ các hình ảnh từ trang 1 đên trang này cho bạn xem => Bố láo ăn cắp

janethorne83
11-11-15, 12:17 PM
chữi nhau kinh thế?

1. MOD LÀ LUẬT.
2. MOD CÓ QUYỀN BANNED NẾU NGỨA MẮT.
3. MOD LÀM SAI, ĐỌC LẠI ĐIỀU 1.

Đã chơi forum là phải hiểu, mình thấp cổ bé họng rồi.

Sao ko dùng tài năng, phát triển, tự kiếm ăn ở ngoài, 1 tháng 50 củ ko sướng sao.

Vào đây chỉ để giải trí chém gió, lướt xem qua cái, hoặc share những cái gì gọi là RÁC (mình thấy thế) là chính thôi anh em à.

Sân si chi >:)>:)>:)

YeuVo_ThuongCon
11-11-15, 12:23 PM
ngay cái bài này đã " Méo " ưa rồi :

vậy là thành viên mem clb này đều nó " Ó " hết cả, => đợi để gặm xương

Còn lại với tôi " Méo " thèm chấp bạn

killer20099
11-11-15, 12:37 PM
theo dõi từ lúc cái topic vớ vẩn này tới bây giờ mà chẳng thấy MOD nào vào close lại nên chửi mẹ 1 tiếng cho bỏ ghét, band thì thôi cũng chẳng cần vào 4rum nữa

MOD đéo biết làm việc cái cc gì hết
còn thằng ml YVTC mày ngu học đụ má người ta góp ý là nhảy vào cắn, cắn chết cmm đi.

MOD SMOD ADM vào đọc thì band nick tôi và làm ơn close cái topic này cái ngứa dái vcc ra mà cứ thấy nó spam lên hoài, fuck you !

skriptank
11-11-15, 12:41 PM
Hỏi thật là mấy bố trong này toàn tự sướng với nhau à, gió mát thật đấy, cái topic vở vẩn treo cả tuần vẫn chưa lắng, mấy thằng con trai với nhau như lũ đàn bà bán cá ngoài chợ (Sorry bạn nào có mama bán cá :)) )

tagtag15
11-11-15, 12:54 PM
[-([-([-([-([-([-([-([-([-([-(

ikenylee
11-11-15, 01:52 PM
tôi nói thế đáng nhé mọi người đọc được đều qoute bài viết và ném đá tôi, tại sao chỉ có bạn qoute tôi? nói ai thì người đó hiểu thôi bạn =D>.khơi mào ra làm gì cho khổ.

có thành phần bợ đít hay không bạn tự biết.
tôi không nói đến sự tích của bạn với mod lequangvu,tôi nói đến việc spam chế giễu ở mọi topic có mặt mod hoặc bạn hoặc bạn của bạn! tôi không nghĩ pro lại đi làm mấy trò thế này

bạn cũng chả phải chấp tôi làm gì.lâu nay tôi biết trình tôi ở đâu nên chả giám lên đời ai bao giờ.

vancanh1991
11-11-15, 02:27 PM
clbgame giờ loạn hết cả lên rồi người ta share sv thì sài hay không thì thôi vào toàn gây war với nhau mà dạo này clb không còn như trước rồi

advd42
11-11-15, 03:05 PM
Kể ra cũng chơi Lầy Vãi Lồn ra ấy! Mà địt thấy thằng nào vào close mẹ nó đi! Thấy nó đi quá xa của cái mục đích đặt ra

YeuVo_ThuongCon
11-11-15, 03:19 PM
theo dõi từ lúc cái topic vớ vẩn này tới bây giờ mà chẳng thấy MOD nào vào close lại nên chửi mẹ 1 tiếng cho bỏ ghét, band thì thôi cũng chẳng cần vào 4rum nữa

MOD đéo biết làm việc cái cc gì hết
còn thằng ml YVTC mày ngu học đụ má người ta góp ý là nhảy vào cắn, cắn chết cmm đi.

MOD SMOD ADM vào đọc thì band nick tôi và làm ơn close cái topic này cái ngứa dái vcc ra mà cứ thấy nó spam lên hoài, fuck you !

Toi nói ai vào cắn bao giờ => tự nghĩ ra và tự nói ra
tôi nói bạn nghe này ???

1.
bạn có hiểu chuyện ko? đây đâu lần đầu tôi cáo thang ôn con này :

Nó block tôi với lý do gì bạn biết ko ???

2.
Nó cảnh cáo ai đã thaks tôi => moi nguoi xem xem thấy sao ( mặc dù tôi và cậu kia ko quen nhau )

3.

tôi nói thế đáng nhé mọi người đọc được đều qoute bài viết và ném đá tôi, tại sao chỉ có bạn qoute tôi? nói ai thì người đó hiểu thôi bạn =D>.khơi mào ra làm gì cho khổ.

có thành phần bợ đít hay không bạn tự biết.
tôi không nói đến sự tích của bạn với mod lequangvu,tôi nói đến việc spam chế giễu ở mọi topic có mặt mod hoặc bạn hoặc bạn của bạn! tôi không nghĩ pro lại đi làm mấy trò thế này

bạn cũng chả phải chấp tôi làm gì.lâu nay tôi biết trình tôi ở đâu nên chả giám lên đời ai bao giờ.

Bạn này nói : clb giờ cờ hó xuốt ngày chờ mod thả xương để gặm =))
Vậy là bạn nói Thành Viên ( ngoài Smod và Mod đều là cờ hó )

=> nên nhớ CLB toàn ngời ko phải cờ hó đâu ?

4.

Với thang Vũ này chưa đủ tuổi ban nick tôi vì tôi Méo " thích thả ra

--- Chế độ gộp bài viết ---

Kể ra cũng chơi Lầy Vãi Lồn ra ấy! Mà địt thấy thằng nào vào close mẹ nó đi! Thấy nó đi quá xa của cái mục đích đặt ra

bạn nên nhớ tôi làm võ lâm từ cái thời nick bạn chưa đến 90k đâu ( hiện tại nick bạn là u=150k đấy ) => <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )
vậy bạn hãy biết gì rồi đúng ko ???

btbaotrung90
11-11-15, 03:55 PM
Vãi cái topic này, xem từ bữa h mà vẫn chưa close , làm như lâu quá không có gì vui nên các bán làm cho nó sôi động lên đúng ko, chưa bao h thấy cái topic cãi nhau nào mà đến tận 8 page.

Thấy mấy bác không liên quan thôi cũng bớt cãi đi, tự nhiên tham gia vào rồi càng ngày càng rối chứ chả giúp ích dc gì.

Còn ai có thẩm quyền thì khóa topic này chờ admin vào xử đi, thấy chả ai chịu nhường ai hết.

trong0981
11-11-15, 04:59 PM

Lần 2 :

Lần 3 :

ah xin lỗi bạn nhé nếu luật mà tốt đẹp như ad nói thì trước mình chả bị drop lẫn ban cả tháng chỉ vì sai lầm nhỏ thôi nhá.

cũng sai box như bạn. và có người rp => ad quất ngay topic drop mod + ban 1 tháng.
ah mà có khi chắc do là mod nên phạt nặng chăng? =)).
vậy ad là người "thi hành luật" cmnr. vậy thì bạn đòi mod phải là người như thế nào?

sống thì chấp nhận số phận còn ko thì logout.

chung quy: bạn chả là cái "méo" gì của cái forum này cả :)). bản thân mình cũng chả là cái "méo" gì vì có đóng góp ntn đi nữa thì cũng bị xử như thường (quan to mà. đụng đc hem?). nhưng ít nhất mình "méo" than vãn như bạn.

đã sai còn lên gào thét. như tôi mà là mod hay ad. cái loại như bạn thì xin lỗi nhé ra đảo vĩnh viễn + khóa ip. cứ tạo acc là khóa (rảnh mà).

còn giờ, muốn đc người khác tôn trọng thì kiếm cái gì chia sẻ giúp ích cho clb đi. đã ko giúp gì đc còn to mồm ad thế này, ad thế kia, mod thế này, mod thế kia. khinh bome ra.

OKEY?

Vãi cái topic này, xem từ bữa h mà vẫn chưa close , làm như lâu quá không có gì vui nên các bán làm cho nó sôi động lên đúng ko, chưa bao h thấy cái topic cãi nhau nào mà đến tận 8 page.

Thấy mấy bác không liên quan thôi cũng bớt cãi đi, tự nhiên tham gia vào rồi càng ngày càng rối chứ chả giúp ích dc gì.

Còn ai có thẩm quyền thì khóa topic này chờ admin vào xử đi, thấy chả ai chịu nhường ai hết.

ad đem con bỏ chợ lâu rồi -_-. lâu lắc ko thấy online. mà bữa nay cũng buồn. lâu lâu có topic z cũng vui mà. nghiêm túc thế cha =))

janethorne83
11-11-15, 05:19 PM
Đơn giản là chơi được thì chơi, ko chơi được thì nghỉ thôi.

Sai box thì banned, ăn nói tục tĩu thì banned, có gì đâu sai nhỉ?

Đàn bà mới đi nói đi nói lại vấn đề chả là gì....!

Anh SHARE THÌ WELCOME, CÒN ANH KO SHARE MÀ ĐÀN BÀ THÌ BANNED.

Vậy cho nó vuông, vào topic toàn thấy mấy cu chữi thề như đúng rồi, bởi vậy bị banned là phải haha:D

heroviet2301
11-11-15, 05:20 PM
Giờ đăng ký phải nhắn tin kích hoạt 15k thì may ra mới sợ banner, còn bây giờ đăng ký nick free thoải mái thì banner có ích gì đâu.

janethorne83
11-11-15, 05:25 PM
Giờ đăng ký phải nhắn tin kích hoạt 15k thì may ra mới sợ banner, còn bây giờ đăng ký nick free thoải mái thì banner có ích gì đâu.

close reg nick. Phí 1 acc 500k hoặc member refer bằng link.

lâu lâu open reg nick.

Nhưng yêu cầu bài viết phải chất lượng, và thành viên phải tinh anh.

Thì mới chơi kiểu đó. Chứ chơi kiểu đó mà giống như vầy, thì sớm muộn cũng chả còn ai chơi hahaha ^:)^^:)^

trandainghia
11-11-15, 05:26 PM
Topic mang đậm tính spam nên mình spam cái hehe

hackluv
11-11-15, 08:25 PM

lâu lâu open reg nick.

Thì mới chơi kiểu đó. Chứ chơi kiểu đó mà giống như vầy, thì sớm muộn cũng chả còn ai chơi hahaha ^:)^^:)^

vđê nằm ở giờ clb toàn admin :3

ko mấy ai hdan rùi.

từ khi FPT sập các dịch vụ cài đặt MU rầm rộ.

nhiều admin mở onl nhưng lỗi toàn phi lên đây hỏi.

thực tế kthuc ko có và mở vì tiền.

YeuVo_ThuongCon
11-11-15, 08:30 PM
ko thích thì biến đừng CMT,

nếu đã cmt thì là ham vui con mẹ nó rồi rồi, và đã CMT thì có 2 cái :
1. Biết chuyện
2. Đéo biết cứ CMT cho vui

Còn muốn con cặc gì tao nói cho,

Mịa mấy thằng thích phá đám anh hỏi mấy chú 1 chuyện trả lời đc thì CMT ko thì cút

mấy chú vào 1 quán bán bún ngan ( trước khi vào các chú hỏi thằn nhân viên ( chỉ là thằng nhân viên ( Mod ) là : Nếu anh vào nhầm cho anh xin lỗi ( lúc sau nó có nghe ( vì nó đã CMT ) )

Chú vào quán bún ( chỉ bán bún ngan => Chú gọi bún mọc => thằng nhân viên đuổi chu ra khỏi quán và tát vào mặt chú 1 cái => và bảo " Tao cấm mày vào quán tao 5 ngày '

Các chú nghĩ sao ???

Đọc kỹ nhé nếu có CMT khác anh sẽ bôi đậm mầu chữ cho các chú hiểu

YeuVo_ThuongCon
11-11-15, 08:50 PM
Việc lồn gì phải xin lỗi ???

Muốn xin lỗi à => sợ bị phá làm ăn ah???

vd_tt
11-11-15, 08:57 PM

lâu lâu open reg nick.

đụng đến vấn đề reg nick bằng tiền là mệt ngay,mấy ông "..." thấy là bay vào ngay, thà đóng chức năng reg nick và chỉ có giới thiệu mới reg dc thì may ra, song song thì vấn đề đóng góp của thành viên phải tích cực để có kinh phí cho dd phát triển.

hackluv
11-11-15, 09:01 PM
đụng đến vấn đề reg nick bằng tiền là mệt ngay,mấy ông "..." thấy là bay vào ngay, thà đóng chức năng reg nick và chỉ có giới thiệu mới reg dc thì may ra, song song thì vấn đề đóng góp của thành viên phải tích cực để có kinh phí cho dd phát triển.

cái trò code từ thành viên này nói vs bác guard từ năm 2013 rùi trước khi off.

vs cả cái trò qly MOD - S-MOD xét bài ............

bác Guard bảo ko đc ......

trong0981
11-11-15, 09:41 PM
thằng chủ thớt lầy vcc.

đã sai còn gào

thử ở ngoài đi vô quán bún mắm bán bún dạo xem chủ hàng nó có tát cho vỡ mặt ko?

mặt dầy vl.

mod đâu? ad đâu? ban mẹ nó đi ngứa mắt éo tả. chả lẽ chửi.

cái trò code từ thành viên này nói vs bác guard từ năm 2013 rùi trước khi off.

vs cả cái trò qly MOD - S-MOD xét bài ............

bác Guard bảo ko đc ......

bác guard nghỉ sang nhượng cho người khác rùi phải hem? trước gamezone sập chuyển sang clbgamesvn có báo đăng ký mxh cho mua bán code gì gì đó. sau đổi ad khác ad này cãi kêu ko có :v. thành ra bị ban.

hackluv
11-11-15, 10:18 PM
thằng chủ thớt lầy vcc.

đã sai còn gào

thử ở ngoài đi vô quán bún mắm bán bún dạo xem chủ hàng nó có tát cho vỡ mặt ko?

mặt dầy vl.

mod đâu? ad đâu? ban mẹ nó đi ngứa mắt éo tả. chả lẽ chửi.

bác guard nghỉ sang nhượng cho người khác rùi phải hem? trước gamezone sập chuyển sang clbgamesvn có báo đăng ký mxh cho mua bán code gì gì đó. sau đổi ad khác ad này cãi kêu ko có :v. thành ra bị ban.

vẫn ng cũ thì fai

lâu rồi ko sờ Y!M cũ

The Gamer
12-11-15, 11:48 AM
diễn đàn này nghìn năm ko thấy admin đâu :))

hackluv
12-11-15, 11:58 AM
Admin đây -_-

S-Mod vs Mod nào láo nháo cho drop + ra đảo hết

càm ràm nhiều

hoangtu_eck94
12-11-15, 12:30 PM
cái ảnh chụp từ 28/ tháng bao nhiêu không biết =))))

PhamNinh
12-11-15, 12:56 PM
muộn nhất là 18/9 :D

YouTobe
12-11-15, 02:10 PM
Admin đây -_-

càm ràm nhiều

Vua có lệnh bài, ai nhìn thấy như gặp Vua và phải tung hô vạn tuế
Nay nhìn thấy tấm hình cũng như thấy mặt Admin

Em chào Admin ạ :))

thanh10101991
12-11-15, 02:35 PM
lại nhớ đến thằng cu sonjk bên voz :)))

trong0981
12-11-15, 08:21 PM
Admin đây -_-

càm ràm nhiều

cứ chém :v

babykute
12-11-15, 08:51 PM
Hình như cái trên photoshop =))

trong0981
12-11-15, 10:04 PM
Hình như cái trên photoshop =))

gì thế ad =D>=D>=D>=D>

PhamNinh
12-11-15, 10:28 PM
gì thế ad =D>=D>=D>=D>

ông này ý kiến hay :D

cabato
23-11-15, 09:39 PM

^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^: )^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^ vãi cả mod

hành xử thế này thì không đáng được làm mod CLB chứ chẳng phải riêng gì box mu