PDA

View Full Version : Linkdownload Client FULL v3.25

huuduyen_05
26-07-08, 10:15 AM
Đây là bản client mới up full. Dùng chung với Server Audition Online của mình - <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các bạn chỉ cần tải hết về. Sau đó chạy file .exe để cài đặt là xong. Chạy thêm file vi_for_xp.exe để cài môi trường Tiếng Việt cho Windows. Không cần phải làm các thao tác nào khác nữa.

Tuy là dùng với Audition Online của mình ok. Nhưng các bạn cũng có thể dùng nó như Audition Offline. Bởi Audition Online của mình thì cũng từ Offline thôi :D. Edit lại 009.acv cho khớp là chơi vô tư.

Client được chia làm 26 phần, mỗi phần 99MB -> UP lên Mediafire

Link nào die cứ report, mình sẽ up lại. Mỗi file tốn 5 phút để up :))

Thư mục chứa các file: Client 3.25 FULL - Mediafire HOST (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 08474a80)

Audition_Setupv3.25.exe (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 3 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 4 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 5 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 6 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 7 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 8 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 9 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 10 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 11 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 12 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 13 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 14 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 15 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 16 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 17 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 18 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 19 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 20 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 21 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 22 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 23 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 24 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 25 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 26 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thanhduyak
27-07-08, 09:58 PM
cái này có thể cài offline được không vậy( nhà mình không có mạng)

thanhduyak
27-07-08, 10:20 PM
nếu cài offline được thì chỉ mình cách chỉnh sửa với bạn nhé

huuduyen_05
28-07-08, 08:49 AM
Vào đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>). Xem bài "Share files Việt hóa v3.25.." để tải file 009.acv về --> thay thế cho 009.acv trong client trên là ok.

thanhduyak
29-07-08, 10:11 AM
hinh như link đó hư mất rùi bạn có thể cho mình link khac được không cảm ơn bạn nhìu!

huuduyen_05
29-07-08, 01:24 PM
Link nào hư? nói cụ thể đi bạn. Chẳng lẽ mới up lên có 2 3 bữa mà hư không còn cái nào hết hả ta?

bachcotsau
29-07-08, 01:40 PM
Không phải hư link mà do bạn không vào được trang này .Mình tes link ok và dang download luôn nè =)) .

giangleloi
29-07-08, 04:36 PM
hd ơi sao bạn làm dc bộ setup có file.pak thế,mình mún chia ra nhìu file.bin y như vina đó mà ko bít làm

huuduyen_05
30-07-08, 02:54 PM
Bộ setup đó mình đóng gói bằng Smart Install Maker v3.01. Trên google có nhiều lắm.
Hoặc mua ngoài tiệm CD cũng có.

nh0c_s2_kawaii
01-08-08, 09:01 PM
nick nay bi ho?ng ruj ban oj , to down ve den 99.99% la no' dung im , ko chay nua

huuduyen_05
01-08-08, 09:05 PM
Link ko hỏng. Do bạn dùng IDM "cùi bắp" mới bị lỗi đó.

nhatlinh_3737
02-08-08, 08:43 PM
Bạn làm dạng khác được ko?Mình xài IDM 5.14 down được 100% nhưng chỉ được file đầu tiên,còn file thứ hai trở đi dơn ko được

huuduyen_05
03-08-08, 08:53 PM
Làm dạng khác là sao bạn?
Cách Down ở mediafire mà ko bị lỗi đến 99% bị dừng thì tìm kiếm (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) trong diễn đàn. Có đó bạn.

I<3TX
04-08-08, 07:38 AM
Có thể upload 1 client full hay chia làm 2 phần thôi không HD,nhìn đống link nản quá ;)

huuduyen_05
04-08-08, 08:07 AM
Mình không có khả năng upload một lần ~1GB . Do đó ~2GB thì càng không thể.

47cent
04-08-08, 08:10 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
dùng plashget để down đi sẽ không cong bị lỗi 99 %
hoặc là khi bạn down 99% thì bạn ấn nút pause sau đó lại start lại cũng dc đó

kakahsb01
04-08-08, 03:03 PM
HD oi sao minh dow ve den 99.99% thi dung lai vay ban giai thich dum nha

bachcotsau
04-08-08, 08:03 PM
????? Mình download = IDM 5.14 ok tất mà lại có người bị lỗi 99% downlaod là sao nhỉ ...

huntersun
05-08-08, 07:17 AM
Mình đã Download = IDM 5.14 và thành công !
Tốc độ 300kb/s đảm bảo 2 tiếng xong .. Và cho mình hỏi tí :
Bản này là bản Full 3.25 của Huuduyen à !
KHỏi cần PAtch 3.25 - 3.25 chứ ... Và đã có file việt hoá rồi à !
Mình có cài SERVER để chơi nhưng nó có lỗi !

(Connect Error)Client does not support authentication protocol requested by server; consider upgrading MySQL client

Mình nghĩ là do MySql mình không hợp!
SQLyog mình xài 6.16 và MySQL 5.1.5 , có lẽ mình nên thành = 4.1.22 quá !
Bạn Hữu Duyên xem lại dùm mình được không

duyhung1no2
09-08-08, 03:44 PM
huuduyen ơi cho mình xin nick Yahoo nha!

luanmi9000
09-08-08, 08:33 PM
anh hữu duyên oy chỉ cho em tại sao em dùng client 3.25 mà ko kết nối dc với trang wet 3.25 anh chỉ cho em dc ko . k kết nốt với trang wet thì k đăng ký dc mong anh giúp cho

night0429
15-08-08, 06:47 PM
HD oi up lai. file data25.pak va` file data23.pak di HD down no' bao' la` NOTICE: No servers are currently available with the requested data on them. Please retry your request in a moment. Thanks truoc'

nhatlinh_3737
15-08-08, 07:11 PM
anh hữu duyên oy chỉ cho em tại sao em dùng client 3.25 mà ko kết nối dc với trang wet 3.25 anh chỉ cho em dc ko . k kết nốt với trang wet thì k đăng ký dc mong anh giúp cho

Web thì bạn cứ để trong IIS,ko cần kết nối tới Server,cài SQL nó tự kết nối rùi cứ chép vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và tạo database,còn cái Client bạn chỉ cần kết nối sau cái short cut là "/t3enter IP mã hóa" là nó kết nối tới server,bạn ko cần cài mạng ảo vì đã chạy IP 127.0.0.1 và ko nên sửa IP.Cái server bạn cứ xài IP 127.0.0.1
Chúc bạn thành công :byebye:

huuduyen_05
16-08-08, 11:19 AM
NOTICE: No servers are currently available with the requested data on them. Please retry your request in a moment.
Nó bảo là "lát nữa quay lại down sau, giờ không download được :)) "

night0429
16-08-08, 11:28 AM
Àh bạn ơi cho mình hỏi bản này đã có 100% chưa chứ sao mình vào au thì các thông báo và các món đồ Tiếng Hoa lẫn Tiếng Việt mình đã cài vi_for_winxp theo hướng dẫn, với lại ở phòng chờ hình như bị lệch chút. Mong bạn hướng dẫn bây giờ nên làm để việt hoá lại. Mong bạn giúp đỡ

huuduyen_05
16-08-08, 12:39 PM
Do bạn đã cài font tiếng Hoa trước nên mới bị cả Hoa lẫn Việt. Hình ở phòng chờ đâu bị lệch gì đâu. Xem lại thử xem.

Về vấn đề tiếng Hoa đó thì chỉ có cách cài lại windows.

night0429
16-08-08, 04:18 PM
Đó phòng chờ của mình như vậy bạn xem coi có phải bị lệch 1 chút ko. Rồi chỉ mình cách sửa luôn nha. Thanks bạn trước.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huuduyen_05
16-08-08, 06:16 PM
Lệch dạng này là do thư mục script của bạn không chính xác.
Nếu không có file chính xác thì dùng của tụi VTC thử xem.

night0429
16-08-08, 09:40 PM
Àh mình thử thư mục script của VTC rồi vẫn y như cũ không khác gì cả bạn có cách khác không chỉ mình đi. Thanks

nguyenlx12
17-08-08, 10:21 PM
Anh Hữu Duyên ui...cho em hỏi client 3.25 đưa ra shortcut ( /t3enter ... )dùng cái IP của 3.1 d.c hok dzay...nếu ko d.c thì anh cho em cái IP 192.168.1.3 nhé...

huuduyen_05
20-08-08, 09:37 AM
Àh mình thử thư mục script của VTC rồi vẫn y như cũ không khác gì cả bạn có cách khác không chỉ mình đi. Thanks
Vậy là do acv files của bạn không chính xác. Bạn cứ yên tâm download client của mình về dùng. ok 100%

Anh Hữu Duyên ui...cho em hỏi client 3.25 đưa ra shortcut ( /t3enter ... )dùng cái IP của 3.1 d.c hok dzay...nếu ko d.c thì anh cho em cái IP 192.168.1.3 nhé...
Dùng được giống như 3.1

huntersun
20-08-08, 01:15 PM
Mình download cái Client full 3.25 của bạn về cũng bị lệch dòng nè !
Với lại lâu lâu chọn 1 bài là dăng ra khỏi game lun .
À hữu duyên hex dùm mình cái GameDbAgent.exe ở ngoài yêu cầu/hỏi đáp với !

huuduyen_05
20-08-08, 02:01 PM
Ủa? Vậy lạ vậy? sao mình đâu có bị lệch gì đâu?

yusheng
21-08-08, 10:05 AM
mý bạn cho mình tất cả thành phần cài đặt đi! mình chỉ có cái Clien 3.25 của HuuDuyen à! những bạn có kinh nghiệm sài rồi đó nha! ^_^

huuduyen_05
21-08-08, 03:05 PM
mý bạn cho mình tất cả thành phần cài đặt đi! mình chỉ có cái Clien 3.25 của HuuDuyen à! những bạn có kinh nghiệm sài rồi đó nha! ^_^

Xem Tổng hợp các Topic có ích (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) trước khi hỏi.

yusheng
24-08-08, 01:10 PM
Mình xem hết những Topic đó òi! Dowload về lun mà cài vào chơi ko dc!
Web3xx DB SQl... là sao hả bạn!

huuduyen_05
24-08-08, 03:05 PM
Audition cần có các thứ sau:
-MySQL
-SQLyog (hoặc có thể dùng phần mềm tương tự thay thế)
-Server
-Client
-Web (sử dụng để đăng kí tài khoản, mua đồ.... có thể không có cũng được)

yusheng
25-08-08, 03:00 PM
bạn có thể up những cái đó lên dc ko!
mình có dowload về nhưng chơi ko dc!
Mạo mụi, xin bạn up lên! mà bạn cài = cái gì thì up lên đó
ý mình là vậy!

huuduyen_05
25-08-08, 10:44 PM
Apache(phần web): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
MySQL: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client: trang 1
Server+web+db: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
SQLyog: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

angles123
27-08-08, 02:50 PM
anh hữu duyên ơi cho em hỏi nhá em dơn từ trang web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> này nà :D nếu vậy anh xem dùm em mấy cái bản này có đúng ko vậy anh mà anh post hướng dẫn lên cho em cài đặt với chứ em đọc chẳng hỉu gì hít nà
:

huuduyen_05
27-08-08, 09:02 PM
Bạn nên xem các bài hướng dẫn tại Tổng hợp các topic... (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Còn site bạn đưa lên chứa client và các thứ đã cũ rồi. Nên download các thứ trong diễn đàn này. Và làm theo hướng dẫn ở đây. Nếu có gặp trục trặc hay thắc mắc gì thì cứ post bài hỏi.

nhimxust
27-08-08, 09:26 PM
Giúp em cái part 5 đi! hình như die rùi :(

thuhiennk
29-08-08, 06:24 AM
em mới gia nhập nhưng lại ko down dc cái data4.mong anh HD xem lại jum em.nó toàn hiện ra data4.htm ko ah

huuduyen_05
29-08-08, 01:34 PM
Đã check. Cả 2 link download vẫn còn tốt. Các bạn nên xem lại đường truyền hoặc thử download lại lúc khác.

thuyyentimon
02-09-08, 07:17 PM
Nếu mình down hết tất cả cái Link trên về Máy là chơi đc Off hả ?

huuduyen_05
02-09-08, 08:43 PM
Đó chỉ là link client, còn phải làm các thứ khác nữa. Xem bài hướng dẫn cài .. để biết thêm.

hoai_duong77
04-09-08, 07:42 AM
Link tải 12 bị hư rồi upload lại link khác di hữu duyên ơi

huuduyen_05
05-09-08, 08:35 AM
Download còn tốt mà bạn!!

Đề nghị các bạn nên thử lại nhiều lần trong nhiều thời điểm khác nhau trước khi báo cáo link hỏng!

hoai_duong77
05-09-08, 09:49 AM
Sặc đã bảo là link hư thì sữa dùm cái đi cha nội
Khi load vào file theo link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đợi 1 hoài lâu cho nó tải thì nó lại load lại link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ko tin bạn có thể thử lại thì biết à, mình đã thử nhiều lần lắm rồi mới dám nói link hư chứ trời

huuduyen_05
09-09-08, 08:54 PM
Lần trước khi bạn báo link hỏng -> mình đã thử lại nhiều lần, lần nào cũng download ok. Và lần này cũng vậy. Download tốt. Bạn nên xem lại đường truyền của bạn.

huytaiba8
11-09-08, 07:04 PM
HD ơi cái client này cuả cậu mình tải về hết ,install , ko có patcher chỉ có Abm + unstall rùi xong .... giúp mình với

cunconmatlac
18-09-08, 04:42 PM
noi' chung la bac HD qua' Pro cac pac cu load het ve chay setup vao chien thoi nhung cho to' hoi? cai' nay` co phai load them SQL nua~ ko vay. ney load thi ID cho tui cai' may cai kia moi nguoi 1 i' cha bit ai ma lan` giup cai nhe' Thank bac

cunconmatlac
19-09-08, 09:52 AM
bac up cai moi cua data23 di no load ko duoc bac cu load 1 cai moi di cai cu~ co van' de` do' toi thu may lan` roai` load dc 48% thi dungh lai mong pac lam tnhanh nhe'

modbibi
25-09-08, 11:23 AM
sao mình down về cài vô chỉ có 5 file acv nhỉ,cũng không có file patcher để chạy nữa..hjx,ai chỉ giùm em cái

dzuidzui90
17-10-08, 12:56 PM
ai biết cách làm cho Client 3.25 full này thành offline được hok bày mình với
sao chạy server rồi mà hok dô chơi được ax ax

samuon
19-10-08, 07:52 PM
Tớ spam này ! Trước khi del bài Hữu Duyên vui lòng coi lại nha:
Tớ down cả bộ cài đặt 2.35 của bạn về cài rất thành công.công nhận server và web rất cool...nhưng client của bạn có vấn đề.khi đăng nhập nó báo lỗi thiếu file này. giờ tớ phải kiếm file đó ở đâu đây?:confuse:

NS2341990
19-10-08, 11:36 PM
anh huuduyen ơi cho em xin cái link down wed 3.25 với. Tìm mãi hem thấy ai cho hết toàn 3.2 ko à

huytran5
03-11-08, 08:06 AM
Cho tớ hỏi chút: Cái client của cậu cũng UP được vài tháng tình đến thời điểm hiện tại, vậy đây là client đã bao gồm tất cả các file abm và tbm chưa, cậu đã update nhạc đến bản số bao nhiêu rồi vậy ? (Lần trước tớ có cái au và khi đó phải đi kiếm files nhạc khắp nơi vì lúc chạy sv nó báo thiếu + tình trạng nhạc không trùng với thời gian nhảy )

Còn nữa, cái soft và web và cái SQL cậu up trên 4rum cậu nhiều version quá, tớ không biết dùng bản nào cho hợp.Thank nhé,mong sớm trả lời

neverme1995
11-11-08, 08:24 AM
cai nay co the sai ban au cua VTC hok vay

huuduyen_05
03-12-08, 01:21 PM
Tớ spam này ! Trước khi del bài Hữu Duyên vui lòng coi lại nha:
Tớ down cả bộ cài đặt 2.35 của bạn về cài rất thành công.công nhận server và web rất cool...nhưng client của bạn có vấn đề.khi đăng nhập nó báo lỗi thiếu file này. giờ tớ phải kiếm file đó ở đâu đây?
Thiếu file nào đâu? Client đầy đủ chứ đâu có thiếu đâu bạn !?!

anh huuduyen ơi cho em xin cái link down wed 3.25 với. Tìm mãi hem thấy ai cho hết toàn 3.2 ko à
Web 3.25 có đó em. Tìm kỹ đi.

Cho tớ hỏi chút: Cái client của cậu cũng UP được vài tháng tình đến thời điểm hiện tại, vậy đây là client đã bao gồm tất cả các file abm và tbm chưa, cậu đã update nhạc đến bản số bao nhiêu rồi vậy ? (Lần trước tớ có cái au và khi đó phải đi kiếm files nhạc khắp nơi vì lúc chạy sv nó báo thiếu + tình trạng nhạc không trùng với thời gian nhảy )

Còn nữa, cái soft và web và cái SQL cậu up trên 4rum cậu nhiều version quá, tớ không biết dùng bản nào cho hợp.Thank nhé,mong sớm trả lời
Upload bản client này lúc đó thì chưa có các bản update abm sau này.

cai nay co the sai ban au cua VTC hok vay
ko được.

AlexHiếu
05-12-08, 11:13 AM
Sao mình setup bị thiếu nhiều file là sao vậy

huuduyen_05
06-12-08, 02:02 PM
Bạn đã download đủ 26 phần chưa?
Thiếu file gì?

AlexHiếu
06-12-08, 05:34 PM
Mình download về hết rồi nhưng chỉ có thư mục adm hok có patcher hay những thứ khác

huuduyen_05
07-12-08, 09:04 AM
Trong lúc install có bị báo lỗi gì không bạn?
Bạn có bỏ chung 26 pak đó trong cùng thư mục?

AlexHiếu
07-12-08, 10:07 AM
Trong lúc install hok có báo lỗi gì

huuduyen_05
07-12-08, 11:18 AM
hic, vậy lạ vậy ta !?! Chắc các file setup này lỗi rồi nhỉ? Xem các file bạn down về dung lượng nó có gì lạ lạ ko?

AlexHiếu
08-12-08, 12:07 PM
Hok dung lựng tất cả đều bằng nhau mà

huuduyen_05
09-12-08, 08:46 AM
Bạn chụp cái hình chứa các file bạn đã down về. Thư mục hiển thị dạng Detail (có hiển thị dung lượng) -> post lên forrum

AlexHiếu
09-12-08, 12:10 PM

huuduyen_05
10-12-08, 08:48 AM
Chà chà, lỗi này chỉ còn biết là do các file setup thôi. Lúc install ko báo lỗi, các file setup đều có dung lượng đúng như tui đã up.

Ok, mình sẽ up lại nguyên bộ client. Nhưng trong khi chờ đợi mình up thì bạn thử cài lại. Trong lúc cài ko nên mở các ứng dụng khác.

AlexHiếu
10-12-08, 10:28 AM
Trời lại phải down lại rồi :beat_shot:

CauBin
23-12-08, 09:15 PM
ông huyduynh ơi Phần 25 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) bị lỗi ròak hem dowload đc ông xem lại đy

CauBin
24-12-08, 12:16 AM
sao mình dowload rồi ấn vào chữ go nó chẳng ra kái gì??? lèm thế nèo ??

huuduyen_05
24-12-08, 09:15 AM
ông huyduynh ơi Phần 25 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)bị lỗi ròak hem dowload đc ông xem lại đy

Vừa test xong >> Link tốt!
Mình tên huuduyen ko phải huyduynh.

sao mình dowload rồi ấn vào chữ go nó chẳng ra kái gì??? lèm thế nèo ??
Chỉ cần click vào link >> xong rồi click Click here to start your download để tải về thôi bạn.

CauBin
24-12-08, 05:47 PM
huuduyen oi loi~ nhu the nay ne tui an vao` chu go no chang ra kaj ji ca?? xem ho tui kai' ah 0ng ch0a tui kai Yh koa ji tui hoi lun cho tjen<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

CauBin
24-12-08, 08:15 PM
hem kóa ai chỷ tui cách chơi àh =[[ =="

huuduyen_05
25-12-08, 05:51 AM
Chài, cái client này bạn down ở đâu? Bây giờ vô đây hỏi. Không phải vào game bằng file patcher đâu bạn.
Tạo 1 shortcut cho file Audition.exe sau đó paste dòng /t3enter xxxx vào khung Target của shortcut đó. Với xxx là đoạn IP đã đc encode sang dạng t3enter >> xem chi tiết bên Topic Relese.

Suolrock
13-01-09, 02:53 PM
sao kì quá dow ko dc giúp em với

phucvinh97
14-01-09, 07:42 PM
Đây là bản client mới up full. Dùng chung với Server Audition Online của mình - <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các bạn chỉ cần tải hết về. Sau đó chạy file .exe để cài đặt là xong. Chạy thêm file vi_for_xp.exe để cài môi trường Tiếng Việt cho Windows. Không cần phải làm các thao tác nào khác nữa.

Tuy là dùng với Audition Online của mình ok. Nhưng các bạn cũng có thể dùng nó như Audition Offline. Bởi Audition Online của mình thì cũng từ Offline thôi :D. Edit lại 009.acv cho khớp là chơi vô tư.

Client được chia làm 26 phần, mỗi phần 99MB -> UP lên Mediafire

Link nào die cứ report, mình sẽ up lại. Mỗi file tốn 5 phút để up :))

Thư mục chứa các file: Client 3.25 FULL - Mediafire HOST (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 08474a80)

Audition_Setupv3.25.exe (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 3 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 4 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 5 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 6 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 7 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 8 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 9 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 10 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 11 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 12 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 13 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 14 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 15 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 16 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 17 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 18 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 19 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 20 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 21 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 22 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 23 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 24 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 25 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 26 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link 14 die rồi anh Hữu Duyên ơi

Suolrock
15-01-09, 03:38 PM
link 23 va` 26 bị lỗi rồi dow ko dc ai đố up dùm với

redsky166
16-01-09, 08:31 AM
Em down xong bản 3.25 rùi ! nhưng có cách nào update nó lên 3.4 đc hem anh HUuDuyen ?

huuduyen_05
16-01-09, 08:54 PM
Vào trang au.9you.com tìm link để update hoặc search bên TQ có đó.

boysanhnhac
18-01-09, 09:33 AM
huhu,down hết tất cả mới nhớ là ko có phần 1,ko thể kết nối file lại dc,mong anh post giup

redsky166
19-01-09, 02:10 PM
Anh Duyên ! Thế em xài client 3.25 nhưng xài server 3.2 có đc hem anh ??

anhlaclaclac
20-01-09, 01:16 PM
cai nay co the choi ofline dc hok ban.

848369
22-01-09, 08:47 AM
file 009 khong^ down dc ban oy cho link khac di

lhv0dt
22-02-09, 09:58 AM
hix bạn ơi chỉnh sửa mấy cái nè đến IP của sever mà mình làm thì thế nào

hoangmt
22-02-09, 12:19 PM
ùh mình cũng dậy đến đến 99% là bị đứng...
:embarrassed:

khanhchuong
26-02-09, 06:14 PM
cai 26 hu roi ban oi up lai nahn cai:waaaht:

khanhchuong
27-02-09, 09:37 AM
dơn dong nay la` xong
hay fai?

huuduyen_05
27-02-09, 11:48 AM
Link Client 3.25 FULL - Mediafire HOST (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 08474a80) là chỗ lưu các file thôi - đâu có click vào mà down được :(

Down 26 phần ở dưới đó bạn.

chimyen
03-03-09, 01:16 PM
sao bạn ko up link 009 ở đây luôn mà lại cho link ở "thớt" khác hả bạn. Mà vào mấy trang đấy cũng ko down dc cơ . Nếu tớ down cái 009 ở page 1 thì có dùng dc ko . Đang down dở thôi nên hỏi trc

hahah0h0
08-03-09, 01:16 PM
anh huuduyen 0j cho em h0j cái dwon hết cái ở trên là xong phần cài client rồi phải h0k anh
Trong bài viét hương dẫn của anh
phần 1:
Cài Server
phần 2:
Cài Client( là phần anh đăng ở đây phải h0k toàn bộ phần cài phần 2 là chỉ cần bài đăng này là dc phải hok anh huuduyen )

các phần khác diều bjt hết rùi chỉ còn phần client này nữa là ok nhugn phan patch là sao em h0k hju~ không cài phần đó dc h0k zay anh

hahah0h0
08-03-09, 04:08 PM
bản full ở trang 1 của anh h0k cần patch phải h0k anh huuduyen

thanhzz
11-03-09, 01:09 PM
minh tai ve het 26 link nhung khoi dong khong duoc co ai giup minh voi

GameClub
13-03-09, 12:32 PM
Yêu cầu BQT up lại từ file 8 đến file 26 đi. Bấm zô chữ download -> Save -> Rùi bị đứng, ko cho tải nữa.
Mừ làm sao cho nó có Tiếng Việt đc hả bạn. Có cần download gì ko hay là có sẵn TV lun. Nếu có làm ơn up địa chỉ lên đi
Thanks nhìu lém :D

minhdangvnn
16-03-09, 03:42 PM
hữu duyên ơi sao tui dowload về hết rùi nhưng sao chỗ sever 1 , 2 gì đó không có cụm máy chủ để vào . win mình là win víta

TOSEDOA4
17-03-09, 07:13 AM
Anh Duyen oi ! Phan 18 bi hu roi, anh post lai link do dum em nha

luukhachoa
17-03-09, 03:25 PM
cho hoi em dang cai au 3.2 song sui tat ca roi nhung toi phan dang nhap no cu bao dang kiem tra nhan vat roi dis ai biet chi em qua yahoo:tinhyeucuaanh_khongdanhchoai giup minh nha cam on ban nhieu lam

NeoLazy
18-03-09, 02:01 PM
vậy tóm lại là chĩ việc down hết 26 cái đó chạy là okey? còn phải làm ji2 trước đó hoạc sau đó ko ?

minhdangvnn
19-03-09, 09:09 AM
HD ơi sao mình cài hết rùi nhưng sao không có sever cho mình zo vậy bạn có thể cho cái hướng dẫn không thanks nhìu nhìu:baffle:

pleasewait2002
19-03-09, 04:30 PM
ban ơi thế dơn xong cài la` chơi được luôn à hay lại fai? cài WEb rồi đăng kí cài mấy cái sqlyog,mysql,php có cần ko hay la` cài ra la` chơi được luôn

kakamtv
21-03-09, 09:11 PM
ban up lai cai phan 11 dùm

khongconj
24-03-09, 02:02 PM
bạn up lai link dùm mình với die hết rôi:cry:

namson93
02-04-09, 07:54 AM
weeee sao tui cài đặt tự nhiên nó finish là sao vậy chài

file cài đặt bị hỏng rồi kìa

cài dc có mấy file nó finish rồi

kenjhu
07-04-09, 07:21 PM
up lại phần 8 dùm .....sao mà ko dơnload đc ri ... hixxx còn cái fife 009.acv đễ cài offline thì lại đơn ko đc cài xong sao mà chơi ofline cái fide 009,acv có downland đc đâu

hungxxx032
10-04-09, 09:53 AM
sao mình chạy fire .exe để nối 26 part mà vẫn hôk thấy ra cái gì hết zay

bomvip1993
15-04-09, 04:26 PM
bạn ơi cái link này là client của au offline phải không vậy?

kenjhu
17-04-09, 01:36 PM
Downlod day du 26 phan ve nha setup ko dc .......
SetUp Doi` CD #4 ? ...la` sao
anh nói là chỉ cần dơnload 26 ve` và cái sETUP la` xong ma` ve` SETUP Dc 20% la` hết chạy

hkluan
17-04-09, 01:45 PM
# 4 la` do lúc tải có vấn đề, khi bị cái đó thì tải lại file thứ 4 rồi nhét vào thư mục của bạn và chọn ok để tiếp tục cài.
Thân!!!

namnun
17-04-09, 09:05 PM
Bác HD ơi.Bác có thể up bản client v3.25 này sang mega.1280.com hay megaload ko.Chứ bên mediafire bị lỗi sao ấy.Em dowload mấy cái rồi tự nhiên nó không cho dow nữa như cái hình này nè

hoangkienht
17-04-09, 11:28 PM
hic anh oi sao em ko dowl ve đươ]jc vậy anh xem hộ em với

hkluan
19-04-09, 05:19 PM
Cài gigaget--> Click phải vào dòng chữ Click here to download --> download by gigaget--> chờ kết quả
Thank phát nhá

ledan14
26-04-09, 08:28 AM
Links hư rồi huuduyen ơi ! Làm ơn Fix Links dùm em đi để em Download!!!

Alehap2010
28-04-09, 04:20 PM
TH các bạn ko down đc là do mediafire đang hạn chế Ip từ VN, cácbajn dùng trang leech nào đóa để leech file là okay!

kenjhu
29-04-09, 10:57 AM
Cài gigaget--> Click phải vào dòng chữ Click here to download --> download by gigaget--> chờ kết quả
Thank phát nhá
link die mà đòi pigaget .... thế còn đòi thanhk .... =))=))=))

kenjhu
29-04-09, 11:00 AM
# 4 la` do lúc tải có vấn đề, khi bị cái đó thì tải lại file thứ 4 rồi nhét vào thư mục của bạn và chọn ok để tiếp tục cài.
Thân!!!

File thứ 4 là cái file nào nói lại coi.. nói mà cũng tiết kiệm ...[-(

kenjhu
29-04-09, 11:12 AM
file .exe và vi_for_xp.exe ỡ đâu sao mà em dowload 26 phần về ko có 2 fide này anh ..... hay là dow từ media ko đc ...

kenjhu
29-04-09, 11:17 AM

khi download về chỉ hiện như thế .... có phãi link die ko anh

ledan14
29-04-09, 07:01 PM
bạn ơi sao Down lâu quá bạn sửa Links lai dùm mình nha thanks!!!!

Hải Lu
02-05-09, 03:27 PM
Hữu Duyên ơi có thể cho link download bên RS được ko cho lẹ chứ MF Lu down ko được vào site nó ko đưa link cho down :(

oixinhqua
04-05-09, 02:16 PM

khi download về chỉ hiện như thế .... có phãi link die ko anh
Die gì mà die ấn vào save mà down về, down đủ 26 part thì chạy file đầu tiên.

oixinhqua
04-05-09, 02:18 PM
Bác HD ơi.Bác có thể up bản client v3.25 này sang mega.1280.com hay megaload ko.Chứ bên mediafire bị lỗi sao ấy.Em dowload mấy cái rồi tự nhiên nó không cho dow nữa như cái hình này nè
Link sống nhăn răng chứ không hề die, Lý do nó không load link download vì bạn download trong khoảng 9 h tối đến 1 h đêm ( đây là giờ cấm của MF áp dụng cho IP VN )

nhokshok237
11-05-09, 11:40 AM
Làm Audition Ofline 3.25 Có Tương Tự Như Audition Ofline 1.7 Không Vậy Hữu Duyên?

gayluyxac
15-05-09, 08:54 PM
chứng minh phương trình bậc ba luôn luôn có nghiệm

gayluyxac
15-05-09, 08:58 PM
:-??chu tui hỏi tại sao khi cài 26 park thì không có patch là sao vậy? Chỉ có thư mục abm và uninstall

gayluyxac
15-05-09, 09:00 PM
Ai biết thì arswer my question giúp tôi. Có hậu tạ. Thank trước.

anglelover
17-05-09, 11:12 AM
part 21 bi hu roi anh oi
post lai giup em voi

luigiolipo
19-05-09, 11:27 AM
data 3 dow ko dc , " the page cant ...."

lecongphu
24-05-09, 03:38 PM
Không có auto hay hack pềct hã bạn, tuy mình chưa dơn nhưng ko bik có bos ko bạn Hay là mình tự tạo bos có dc ko vãi bạn \:D/

chipng0k
25-05-09, 11:15 AM
link 21 -> 26 làm sao ấy . link không chết nhưng bấm down mãi không đc. bấm down lại hiện lên link đó. làm mãi cùng không đc

vano113
27-05-09, 11:15 PM
sao em down về hết mà kô nối các file lại đc . mong các anh giúp em nhanh nhanh

phucthienan123
30-05-09, 08:21 AM
Down về cài xong bị virus ở file unisntall và audition.rar ; audition.exe.
Ai có cách khắc phục thì giúp em với :) thanks nhìu

yuichan
06-06-09, 08:47 AM
Audition cần có các thứ sau:
-MySQL
-SQLyog (hoặc có thể dùng phần mềm tương tự thay thế)
-Server
-Client
-Web (sử dụng để đăng kí tài khoản, mua đồ.... có thể không có cũng được)
huuduyen làm rõ phiên bản nào hợp với 3.25 giúp được không nếu được đưa link trực tiếp luôn nhé. thank nhiều

trieulong
09-06-09, 03:44 PM
sau mình download về cài xong vào chơi nó hiện ra màng đen xong văng ra ngoài màn hình, ko chơi dc, mình định cài offline, tìm đc cái pacth 3.25 patch vào củng ko chơi dc

phuoctruong
11-06-09, 10:42 PM
link 26 die oy reup de ban oi. thanks truoc nhen

diep9x
24-06-09, 11:11 AM

nhoxna
11-08-09, 10:55 PM
sao em dùng client này thả 2 path của anh thecongcntt vào, sever của anh thecongcntt đưa chạy ổn định nhưng đăng kí web được mà thoát ra vô web mua đồ bị báo lỗi không cho mua,anh nào thương tình giúp em với

ngoduydat
21-10-09, 09:10 AM
sao em dùng client này thả 2 path của anh thecongcntt vào, sever của anh thecongcntt đưa chạy ổn định nhưng đăng kí web được mà thoát ra vô web mua đồ bị báo lỗi không cho mua,anh nào thương tình giúp em với

em fix lại avatarlist.sql đi là sẽ mua được thôi có gì pm anh giải đáp cho nha.
Chúc em thành công!

Mylove_Forever
24-10-09, 10:10 AM
Link down file data6 và data15 ko down được kài
Ai fix giùm em ngay hôm nay cái

ngoduydat
24-10-09, 12:53 PM
sau mình download về cài xong vào chơi nó hiện ra màng đen xong văng ra ngoài màn hình, ko chơi dc, mình định cài offline, tìm đc cái pacth 3.25 patch vào củng ko chơi dc

à đó là do pro chưa chỉnh IP đúng như máy mình. đại ca liên lạc vS em chỉ cho./

ngoduydat
24-10-09, 12:56 PM
Link down file data6 và data15 ko down được kài
Ai fix giùm em ngay hôm nay cái

đã test lại rồi, đại ca làm lại đi. link vẫn ngon và không vấn để gì.
Chúc đại ca thành công!

Mylove_Forever
24-10-09, 05:56 PM
ặc down có được đâu
xài soft get link mediafire cũng get ko được kài
lên web get link được nhưng khi down thì lại ko được.
VD : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình down = IDM , trình duyệt IE , Firefox ko được
bạn ngoduydat rảnh up giùm mình cái link khác đi:((

ngoduydat
24-10-09, 09:19 PM
bạn à bạn đừng ấn trực tiếp vào đường link nha, nó sẽ không chạy đâu. bạn copy link đó rồi paste vào trình duyệt IE là sẽ ok à. mình đã test lại tất cả mọi link đều ổn cả.
nếu có link nào hỏng mình sẽ up lên luôn cho các bạn.
Nếu bạn dùng IDM thì ấn chuột phải vào Click here to Start rồi chọn Download with IDM là sẽ được.
Chúc bạn thành công!

Mr.Cendy
14-11-09, 06:28 PM
dạo này hình như ko xài dc cai soft down nhiều file trên mediafire thì phải?

ngoduydat
15-11-09, 09:04 PM
Được chứ bạn dow thế nào cũng được hà, nhưng tuyệt đối không dow nhiều file trực tiếp giống như client 3.25 của huuduyen sẽ bị lỗi thiếu file đó.

hotboyvipvl
07-02-10, 12:09 PM
Em download Client về mà sao không setup được set up dc mỗi ABM rùi kết thúc mất

hotboyvipvl
07-02-10, 12:25 PM
Em download Client về mà sao không setup được set up dc mỗi ABM rùi kết thúc mất

Giúp em với........WHY?

chỉ chạy ra được có 1,1GB ak nhưng đáng ra phải là 2,6GB mà

Em mất công download lâu lắm đó....

Anh Hữu Duyên giúp em với:((:((:((

huuduyen_05
08-02-10, 06:25 AM
Do trong quá trình download bị lỗi. Hãy thử download lại hoặc down các link khác từ host ổn định hơn nếu đường truyền chỗ của bạn không tốt.

Ngây Thơ
11-04-10, 03:36 PM
Sao khi download về toàn file PAK thế bạn?
Mấy file PAK là phải giải quyết thế nào :-S

Naughty_boy9x
11-04-10, 05:47 PM
Sao khi download về toàn file PAK thế bạn?
Mấy file PAK là phải giải quyết thế nào :-S

Ko cần quan tâm đến mấy file pak đó, bạn download hết về, có 1 file exe trong đó, nhấn vào file này để cài đặt, các file pak sẽ tự động được nối vào

royal
16-04-10, 03:12 PM
good good thank rất nhiều 30 charrrrrrr

provh
24-04-10, 01:36 PM
Anh HuuDuyen ơi anh up Client 3.25 lên Galaxy được không link mediafire down chậm quá! À cho em hỏi là client authienan có xài được Server 3.2 của anh không

SilentKnight
26-04-10, 08:53 PM
A HD ơi, Em dow về rồi , em xài Win7 , Instal giữa chừng thì bị đứng . Em thử lại máy lần vẫn vậy là sao a :|

huuduyen_05
26-04-10, 09:18 PM
AU v3.25 không chạy ổn định trên win7. Khuyên dùng win XP.

nhocquay4mat
27-04-10, 04:37 PM
Thế cài trên Win Vista SP2 SP3 được không anh? Hiện nay em đang có nhu cầu dùng Win Vista nhưng sợ không cài được Au

huuduyen_05
27-04-10, 09:31 PM
Vista chưa test nên không biết nữa...

lameng
23-05-10, 10:23 AM
anh huu duyen oi data10 bi loi rui
dơload hok dc

fireyost101
19-07-10, 02:50 AM
hd ơi sao ma` minh` download dầy dũ rùi nhưnh mà tại sao nó ko cho download phần 5 dược vay bạn ! giúp mình với:-ss

bachtinh
23-07-10, 09:35 PM
khi cài audition off của anh thì có các phần Client 3.25 FULL - Mediafire HOST còn có thứ gì để tạo được game hoàn chỉnh ?
em thấy anh post lên chỉ là post Client 3.25 FULL - Mediafire HOST còn dụng cụ thì ko có lúc cài thì cần các thứ khác ! nếu được anh post client thì post thêm mấy cái liên quan tới hán luôn nha !
Góp Ý Của Thành Viên !

huuduyen_05
23-07-10, 09:52 PM
Những thứ liên quan khác thì có ở Topic Tổng hợp được dán lên chú ý đó bạn.
Góp ý : dùng kích cỡ chữ vừa phải thôi.

bachtinh
23-07-10, 10:18 PM
ec nếu ko bỏ 1 chỗ . forum to thế mòn mãi ko ra dụng cụ thích hợp còn dụng cụ thích hợp thì lại bị dis . lần sau post anh post luôn mấy công cụ để tạo luôn . Trách trường hợp down về xong lại chạy đi tìm các phần mềm liên quan để bắt đầu làm game !

Sir.THÀNH™
24-07-10, 05:00 PM
hỏi cái Client này có giống Client hieu trung không vậy

bachtinh
26-07-10, 06:50 PM
ko hôm nay bùn quá con pồ có bạn trai mới nên đi uốn riu ! trời lại mưa . cài au thì sever bị lag ko cài được hôm nay chả làm được gì cả !

biochino
23-08-10, 09:46 PM
link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bị hư rồi
Hay bị đứng giữa chừng, down xong thì k thấy file đó ở đâu luôn. Mình đã thử vào nhiều lúc khác nhau nhưng cũng thế! Bạn có thể up qua trang khác đc k?
Tiện thể scan virus luôn! KIS mình báo có trojan đó!
Cảm ơn bạn nhiều lắm!

ngocnghechvn
28-08-10, 04:26 PM
anh hữu duyên cho em hỏi làm thế nào để xóa tên bài hát trong list nhạc hả anh? em cài được nhưng có nhiều bài cứ vào nhảy ngay nhịp đầu tiên đã disconnect nên em muốn xóa để khỏi bấm nhầm vào

kenshim001
07-07-11, 08:58 AM
hữu duyên àh mình down về hết rùi nhưng giờ setup được 1 chút là nó báo xong không cài đặt hết dc

duytim
13-04-16, 09:11 AM
ai có file part 5 cho xin cái
:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s

gonegone1998
13-04-16, 12:16 PM
ai có file part 5 cho xin cái
:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s

bạn muốn coi client còn sống thì add friend fb tui, tui chỉ cho down :3

CBDancer
02-06-20, 10:43 AM
Part 1 MF nó remove rồi bác ơi, có link khác không ạ, 10 năm trước em có burn ra đĩa cho chắc mà giờ đĩa cũng mất luôn rồi kaka

huuduyen_05
02-06-20, 02:55 PM
Lâu quá mình cũng không còn lưu đâu các bạn à. Mà nay có ver 12.4 rồi. Dùng 12.4 cho máu.

lecongphu
02-06-20, 03:43 PM
Mới có mười mấy năm mà cậu ko còn lưu sao? , mà bản 12.4 bạn nói ở đâu thế mình tìm ko thấy.

huuduyen_05
02-06-20, 03:57 PM
Mới có mười mấy năm mà cậu ko còn lưu sao? , mà bản 12.4 bạn nói ở đâu thế mình tìm ko thấy.

lecongphu
02-06-20, 04:26 PM
Link server + path die rồi cậu :(
|||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||| |||||||||||||||||||||||||||||||||\|||||||||||||||| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||| |||||||

::H[2]T::
15-06-20, 09:20 PM
Link server + path die rồi cậu :(
|||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||| |||||||||||||||||||||||||||||||||\|||||||||||||||| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||| |||||||

Link đây nhé