PDA

View Full Version : SCF 5.70.05 Full

bachcotsau
25-07-08, 11:05 PM
Phiên bản này nếu chúng ta crack được sẽ có dc 1 gameserver rất good, gs ko bị pack và có thể add op rất thích hợp với anh cuonglee (nhưng mà hình như SCF đã add gần như full
op rồi).Có thể mang cái GS ko pack nay chạy dc cho bản cũ .GS các phiên bản trước dù unpack nhưng cũng ko thấy dc op nhưng GS này ko bi pack nên code nguyên vẹn và chỉ bị pack .dll
Có thêm DB fix và file hướng dẫn trong file nén .

Link download và chờ các cao thủ crack ra tay :look_down:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cập nhật bản crack tes thử
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

caothuphutho
26-07-08, 09:32 AM
à bạn ơi cái này mình dùng Edit nào là hợp với Database nhất, nói thật là mình chưa test các Ver ss3 e2 bao giơ >< !

bachcotsau
26-07-08, 11:57 AM
Có sẵn công cụ trong đó luôn mà bạn :) nhưng ma phải là SQL 2005

Hòa Bình
26-07-08, 12:08 PM
Full Crack đã có từ lâu rồi ^^

KhuongCK_Dev
26-07-08, 12:49 PM
Full Crack đã có từ lâu rồi ^^

:dribble::dribble::dribble: Bạn share cho mọi người nha !!! cảm ơn bạn rất nhiều :big_smile::big_smile::big_smile:

caothuphutho
26-07-08, 01:37 PM
Có sẵn công cụ trong đó luôn mà bạn :) nhưng ma phải là SQL 2005

Sorry tại vì mình chưa load về nên không biết >< !, đang load tối nay thử "ngâm cứu Ver này sem sao (không biết "con" Pentium3 của mình nó có "nhai" được không =)) !, E1 "chiến" được E2 thêm con RAM nữa chắc là được ^^! )

tomatoes
26-07-08, 02:22 PM
:dribble::dribble::dribble: Bạn share cho mọi người nha !!! cảm ơn bạn rất nhiều :big_smile::big_smile::big_smile:

tự Crack thử xem :D, ông Hòa Bình nói xạo đó :))

Hòa Bình
26-07-08, 02:35 PM
Nói xạo chết liền.
Tuy tôi hok phải là người Crack nhưng hoàn toàn đã có bản Full Season 3 Episode 2 ^^

KhuongCK_Dev
26-07-08, 03:08 PM
Nói xạo chết liền.
Tuy tôi hok phải là người Crack nhưng hoàn toàn đã có bản Full Season 3 Episode 2 ^^

Vậy sao không up lên đây cho mọi người chiêm ngưỡng mà spam hoài vậy ???:hell_boy:

tomatoes
26-07-08, 05:29 PM
Nói xạo chết liền.

Bạn biết full Ep2 là gì ko nhỉ? IT work? Master Skill tree work? Wing 3 working full?,Summoner...?
trên TG chắc chỉ có MU Hàn mới dám tuyên bố full Season 3 Ep2 :big_smile:
Còn ở VN mà có Full Ep2 thì chắc bạn đi trước cả SCF,ITA,FHX,Endi... :haha:

LoveBol
26-07-08, 05:34 PM
Ai có full crack mà ko share em đấy?? dỗi roài

THakks BCS

vietpro8x
26-07-08, 10:15 PM
Đã làm gì ông nội lsslsllssllsls

bachcotsau
26-07-08, 11:03 PM
Link crack nhưng chưa tes :)

vietpro8x
26-07-08, 11:19 PM
Link crack nhưng chưa tes :)

unpack nhưng chưa biết thế nào

I<3TX
26-07-08, 11:38 PM
- GameServer crash: Send | Don't Send

mucz.net
26-07-08, 11:41 PM
GameServer don't send ..........................
unpack nhưng chưa debug vẫn còn phải đợi ^^

I<3TX
26-07-08, 11:55 PM
Lần trước mình đã test bản này. GS chạy được không bị Don't send, Vào Game chọn NV chơi > Disconnect :(

thienfind
27-07-08, 09:54 AM
thử cái file WzAG.dll này xem <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

KhuongCK_Dev
27-07-08, 10:33 AM
có add file WzAG.dll đó vào cũng vẫn vậy thui ! test thử rùi !

Hòa Bình
27-07-08, 10:36 AM
Bạn biết full Ep2 là gì ko nhỉ? IT work? Master Skill tree work? Wing 3 working full?,Summoner...?
trên TG chắc chỉ có MU Hàn mới dám tuyên bố full Season 3 Ep2 :big_smile:
Còn ở VN mà có Full Ep2 thì chắc bạn đi trước cả SCF,ITA,FHX,Endi... :haha:
Ha ha.
Nếu có bug thì chỉ có bug do mình tạo ra mà thôi.
Server tôi all work Add Full Op ^^
Hok tin thì thôi :))

KhuongCK_Dev
27-07-08, 11:08 AM
Ha ha.

ặc ! spam hả ^^! đã nói thì phải có bằng chứng chứ !!!

eddy
27-07-08, 06:22 PM
:| Vấn đề crash nằm ở file WzAG.dll mới cracked :)......

Nếu thay WzAG của 1.00.18 original thì chạy tốt nhưng sẽ trở về GS Season2
Nếu thay WzAG của 5.21.06 thì crash :|

tomatoes
27-07-08, 10:56 PM
Ha ha.

đầu hàng luôn :)) :sweat:
30 char 30 char

KhuongCK_Dev
30-07-08, 05:38 AM
đầu hàng luôn :)) :sweat:
30 char 30 char

em cũng phải công nhận là vậy đó !!!bạn "Hòa Bình " này xạo thiệt ==> pó tay ^^!

giangleloi
30-07-08, 05:43 AM
Nguyên văn bởi Hòa Bình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Ha ha.
bạn này thik hợp ở chung với thằng mod bên jx đó bạn

GooglePro
16-08-08, 11:01 PM
Ha ha.
đại ka này chắc là người ngoài trái đất. nếu trong trái đất những cái mà Good đến thế thì trước tiên là nhừng thằng trum về server mu đã có + thằng trùm FPT ở việt nam cũng đã có và chính nhờ vào cái bản như thế sẽ khiến cho thằng FPT đã giàu càng giàu thêm mà FPT nó giàu thì may thăng Dev chẳng tội tình je mà không có tiền bỏ túi hehe ~~> HoaBinh SoLoCoCo

thanh_trum
17-08-08, 02:47 AM
mấy bác chém gió kinh quá :angry: