PDA

View Full Version : [JX] Nhờ các pro chỉ giáo giúp cho sever Tan Vo

winniekool
05-11-15, 10:21 PM
Mình mới cài sv TanVo ( dowload patch + sever trên mạng về xong chạy = VMware )

Mình có 1 vài câu hỏi cần giúp đỡ, ae nào biết chỉ giúp mình nhé :

1. Đôi nhẫn vô danh trong shop liên đấu lúc đầu có giá 100 vạn điểm, mình đã chỉnh trong file golditem.txt thành 10 điểm nhưng tại sao vẫn ko mua đc nhỉ? Có cần chạy hay chỉnh gì thêm ko?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanks đã đọc và giúp mình :)

3. Có ae nào biết viết hàm hay edit ở đâu vấn đề này giúp mình với : mỗi lần tạo nhân vật thì đều có sẵn 999 xu trong rương và mua đc cũng kha khá thứ trong đó có kim nguyên bảo nhưng chức năng kim nguyên bảo ( cũng như kim nguyên bảo đổi ra tiền đồng ) ở sv TanVo này đều vô dụng cả, mình muốn đổi knb sang xu và giao dịch đc thì làm thế nào vậy???

killer20099
06-11-15, 07:37 AM
Mình mới cài sv TanVo ( dowload patch + sever trên mạng về xong chạy = VMware )

Mình có 1 vài câu hỏi cần giúp đỡ, ae nào biết chỉ giúp mình nhé :

1. Đôi nhẫn vô danh trong shop liên đấu lúc đầu có giá 100 vạn điểm, mình đã chỉnh trong file golditem.txt thành 10 điểm nhưng tại sao vẫn ko mua đc nhỉ? Có cần chạy hay chỉnh gì thêm ko?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanks đã đọc và giúp mình :)

1. cái này ko liên quan golditem.txt, bạn tìm trong script bán hàng xem có qui định giá ko mà sửa ( sv cũ nên ko biết có đúng ko )

2. cái đó script bạn tìm file liên quan tới ép trang bị rồi xem giá ntn mà chỉnh

winniekool
06-11-15, 03:02 PM
1. cái này ko liên quan golditem.txt, bạn tìm trong script bán hàng xem có qui định giá ko mà sửa ( sv cũ nên ko biết có đúng ko )

2. cái đó script bạn tìm file liên quan tới ép trang bị rồi xem giá ntn mà chỉnh

cám ơn bạn đã trợ giúp nhé :)

tvnnam
06-11-15, 03:59 PM

trong diễn đàn có rất nhiều sever ngon hơn sever tân võ đấy bạn.... bạn xem có cái nào phù hợp thì sút luôn và hỏi cho dễ bạn nhé.... sever tân võ giờ ko ai dev nữa rồi... giờ đa số chuyển sang jx linux hết rồi bạn ạ

killer20099
06-11-15, 04:11 PM

nếu trình còn thấp thì download sv này về chơi : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

còn quen rồi thì qua đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình trình còn gà nên chơi jx Win thôi :(

heodat139
06-11-15, 05:10 PM
nếu trình còn thấp thì download sv này về chơi : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

còn quen rồi thì qua đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anh có build source hog vào dev với em cho em ít kinh nghiệm ik [-O<

winniekool
06-11-15, 07:26 PM
trong diễn đàn có rất nhiều sever ngon hơn sever tân võ đấy bạn.... bạn xem có cái nào phù hợp thì sút luôn và hỏi cho dễ bạn nhé.... sever tân võ giờ ko ai dev nữa rồi... giờ đa số chuyển sang jx linux hết rồi bạn ạ

winniekool
07-11-15, 03:51 AM
Có ae nào biết viết hàm hay edit ở đâu vấn đề này giúp mình với : mỗi lần tạo nhân vật thì đều có sẵn 999 xu trong rương và mua đc cũng kha khá thứ trong đó có kim nguyên bảo nhưng chức năng kim nguyên bảo ( cũng như kim nguyên bảo đổi ra tiền đồng ) ở sv TanVo này đều vô dụng cả, mình muốn đổi knb sang xu và giao dịch đc thì làm thế nào vậy???

killer20099
07-11-15, 07:33 AM
anh có build source hog vào dev với em cho em ít kinh nghiệm ik [-O<

build scr thì bỏ lâu rồi bạn, mấy cao thỉ build scr ở ẩn hết rồi lâu lâu thấy mấy hắn lên xảm xảm rồi lặn

bạn nên tập viết script + setting trước đi rồi hãy tính tới build scr nha, ko rành 2 cái này mà build scr chỉ tốn tgian mà ko làm nên cơm cháo gì đâu

heodat139
07-11-15, 12:00 PM
build scr thì bỏ lâu rồi bạn, mấy cao thỉ build scr ở ẩn hết rồi lâu lâu thấy mấy hắn lên xảm xảm rồi lặn

bạn nên tập viết script + setting trước đi rồi hãy tính tới build scr nha, ko rành 2 cái này mà build scr chỉ tốn tgian mà ko làm nên cơm cháo gì đâu

Cảm ơn anh
\:D/