PDA

View Full Version : [HOT] Share bản Phong Vân Vô Song V14

nobitajx2
05-11-15, 05:21 PM
Như tiêu đề share cho AE bản Phong Vân Vô Song V14 thấy nó ghi là V14 mình gà không biết phân biệt V14 như thế nào. Mọi người test nhé, thấy chạy cũng khá luột, có res off đi kèm. Do đang ở trường chưa về nhà nên chưa có hình ảnh up cho anh, ai test rồi up ảnh cho ae biết nhé.
Do đã từng share tài khoản 4share cho ae dùng, nhưng có 1 số con " cờ hó " nó phá nên tạm bị khóa đến 09/11, rút kinh nghiệm up
Link 4share đã add VIP max tốc độ cho AE tải:
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass của fyws_yxyxV14yx: 479484001
Pass file res 3.25G: 029½ûµØ¼¼ÊõÍø<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ronnypham
05-11-15, 06:40 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link google dự phòng cho các bác đây

trung135
05-11-15, 06:53 PM
thấy bảo bản này do tàu dev thêm, chiến lực ảo so với bản H10. Ko biết đúng vậy ko?

trandainghia
05-11-15, 07:03 PM
Bản này việt hóa tý nào chưa bạn

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

nobitajx2
05-11-15, 07:40 PM
Bản này việt hóa tý nào chưa bạn

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

Bản này full tàu nhé ;))

--- Chế độ gộp bài viết ---

thấy bảo bản này do tàu dev thêm, chiến lực ảo so với bản H10. Ko biết đúng vậy ko?

Bản này không phải dev lực chiến ảo nha, of của đồ vẫn 2k5 chứ không phải 255k như bản khác 8-x

assmin
05-11-15, 07:51 PM
kết hợp vh h10 thế nào các bác , dạo này chán ko có vps nên lười quá~:>

leantse
05-11-15, 07:53 PM
bác nào cho em xin cái pass giải nén với [-O

nobitajx2
05-11-15, 08:09 PM
bác nào cho em xin cái pass giải nén với [-O

pass giải nén có 2 file .txt đó bạn

kết hợp vh h10 thế nào các bác , dạo này chán ko có vps nên lười quá~:>

Chắc là thành bản H10 V14 VH ;))

leantse
05-11-15, 08:13 PM
pass giải nén có 2 file .txt đó bạn

Chắc là thành bản H10 V14 VH ;))
Mình mở copy paste toàn báo sai :'(

nobitajx2
05-11-15, 08:43 PM
Mình mở copy paste toàn báo sai :'(

Đợi tý mình up pass ra cho ae dễ dùng

Pass file res 3.25G: 029½ûµØ¼¼ÊõÍø<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BeeZone
05-11-15, 09:19 PM
Thấy cái này có đủ [029禁地]风云无双突破规则打破常规本地资源� �.zip

Vậy cái fyws_yxyxV14yx.rar để làm gì ấy nhỉ

nobitajx2
05-11-15, 09:34 PM
Thấy cái này có đủ [029禁地]风云无双突破规则打破常规本地资源� �.zip

Vậy cái fyws_yxyxV14yx.rar để làm gì ấy nhỉ

Mình xem qua thấy nó cũng giống nhau, nhưng chưa xem kỹ

nkoxdl
06-11-15, 07:48 AM
ai HD mở sao đi ạ sao e mở k đc

nobitajx2
06-11-15, 08:02 AM
ai HD mở sao đi ạ sao e mở k đc

Mở gì bạn, server cứ thế chạy thôi

nkoxdl
06-11-15, 08:27 AM
Mở gì bạn, server cứ thế chạy thôi

ý là 1 đến 7 mở từ 1 đến cái tkứ mấy á

nobitajx2
06-11-15, 08:41 AM
ý là 1 đến 7 mở từ 1 đến cái tkứ mấy á

Có file word hướng dẫn mà bạn, chạy 1- 4

data1990
06-11-15, 08:42 AM
Bản này không khác gì H11 và lực chiến cũng ảo theo. Bản này phải fix nhiều không cũng sẽ lỗi như bản h10

BeeZone
07-11-15, 11:18 AM
Bản này không khác gì H11 và lực chiến cũng ảo theo. Bản này phải fix nhiều không cũng sẽ lỗi như bản h10

Oh thấy cái j hay hay add qua H10 vh 80% còn hơn :))

LangTuXi
07-11-15, 12:09 PM
Cái bản res off sao không vào game được vậy ta? Bạn nào chạy thành công chỉ mình set lại với ?

tungit
11-11-15, 08:24 AM
Hình của các thím đây ...................................

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xuantuan93
17-11-15, 12:12 AM
bác nào làm ơn giúp jum cái game phong vân..chạy quyến admin hết rồi mà khi load 127.0.0.1 ra màn hình trắng .:((.. trc kia chơi bình thường..sau khi cài win 10 rồi về win 7 là ko chơi dc nữa

nghichtu91
17-11-15, 12:52 AM
bác nào làm ơn giúp jum cái game phong vân..chạy quyến admin hết rồi mà khi load 127.0.0.1 ra màn hình trắng .:((.. trc kia chơi bình thường..sau khi cài win 10 rồi về win 7 là ko chơi dc nữa

đập máy đi =)) .................................................. .....................

xuantuan93
17-11-15, 08:02 PM
đập máy mua máy mới ko chạy dc thì cũng như ko ah :-o

Hải Lu
20-11-15, 10:47 AM
Server ko chạy đc tàn báo lỗi, bác nào giúp e phát, bản H10 chạy ok qua thằng này chạy server hoài không có đc

ckiuk
27-11-15, 11:25 PM
Như tiêu đề share cho AE bản Phong Vân Vô Song V14 thấy nó ghi là V14 mình gà không biết phân biệt V14 như thế nào. Mọi người test nhé, thấy chạy cũng khá luột, có res off đi kèm. Do đang ở trường chưa về nhà nên chưa có hình ảnh up cho anh, ai test rồi up ảnh cho ae biết nhé.
Do đã từng share tài khoản 4share cho ae dùng, nhưng có 1 số con " cờ hó " nó phá nên tạm bị khóa đến 09/11, rút kinh nghiệm up
Link 4share đã add VIP max tốc độ cho AE tải:
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
P/S: Tất cả các link mình post ở các bài đều add VIP download Max tốc nhé ;))

Toàn sai pass thôi bác ợ coppy chuẩn rồi mà

xuantuan93
04-12-15, 07:17 AM
có thím nào vào game ko dc ko... chay 1 2 3 thì ok..chạy 4 thì báo lỗi

trong0981
04-12-15, 09:29 AM
ai lỗi thì cài font khựa mặt thộn vô nhé =)). bản này tên file viết = tiếng khựa không phải unicode nên máy ko có font khựa thì tên sẽ bị lỗi => chạy sv ko load được file.

nkoxdl
06-12-15, 08:43 AM
Ai hướng dẫn cko e sửa cái sự kiện đc k ạ hoặc có file sự kiện đã sửa r cko e xin đc k ạ

xuantuan93
06-12-15, 05:56 PM
vô test mà thông linh thú cưỡi ko thấycon gấu trúc....vế h10 cho lành

monday1990
06-12-15, 07:20 PM
vô test mà thông linh thú cưỡi ko thấycon gấu trúc....vế h10 cho lành

xuantuan93
06-12-15, 08:42 PM
nge nói ban v14 có thú cưỡi hùng miêu ms chơi..chứ thông linh ko có hung mieu thì về h10 cho rùi :-s

toandaik
06-12-15, 08:52 PM
nge nói ban v14 có thú cưỡi hùng miêu ms chơi..chứ thông linh ko có hung mieu thì về h10 cho rùi :-s

v14 là bọn tàu nó dev thêm lực chiến bản H14 mới có con gấu
Còn đây là Full bộ thông linh mới nhất nà: :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

RunNingMan
06-12-15, 09:16 PM
bác tòn chăm pr server phết nhở ở đâu có hỏi là show liền8-x

xuantuan93
06-12-15, 11:01 PM
v14 là bọn tàu nó dev thêm lực chiến bản H14 mới có con gấu
Còn đây là Full bộ thông linh mới nhất nà: :)

sax...biết kei nào có sever H14 nhi..tiếng tàu cũng dc...thik con thú cưỡi mới :((