PDA

View Full Version : Thằng nào ban nick hoanmaster vào

nguyentienthuy
05-11-15, 01:45 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyentienthuy
05-11-15, 01:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đây là top pic bạn free ban từ ngày đó không hoạt động vui lòng xem lại hành động ban của bạn

heroviet2301
05-11-15, 01:58 PM
=))
.................................................. ............

SonGoKu_SSJ4
05-11-15, 02:02 PM
có thể bạn không thích nghe điều này nhưng mình nói thật đọc topic của bạn mình buồn cười hơn là thông cảm, nó hài hài sao ấy :)) =))

The Gamer
05-11-15, 02:05 PM
Vũ em. Vào trả lời đi.
Còn mỗi em là mod box này thôi =))

tvnnam
05-11-15, 02:06 PM
từ ngày bố bị ban bố mày chưa conment vào bất kì bài nào, bây giờ rảnh rỗi đéo có việc gì làm lại ban hả, cho bố hỏi thằng nào ban, và cho bố luôn cái dẫn chứng cố tình gây war nhé không thì mày nghỉ chức mod đi

đây là nick bố đi mượn

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bố mày nhắc lại là từ ngày bố bị ban bố sống lịch sự bố chưa thèm comment chứ đưng nói là gây war nhé, thằng nào ban bố thì xem cái lịch sử hoạt động của bố mày và xem luôn cái ngày bố bị ban nhé

bạn đừng cả giận mất khôn.... hãy bình tĩnh .... nói chuyện lịch sự 1 chút ....đợi BQT sẽ kịp thời xử lý nhé..... nếu bạn không làm gì sai thì không ai có quyền Band nick bạn cả..... có thể có sự hiểu lầm hoặc mục đích cá nhân ở đây. đề nghị BQT xem xét và xử lý kịp thời tránh mang tiếng Mod lạm quyền...... Mod nào xử lý vụ này thì lên tiếng nhé :-?

nguyentienthuy
05-11-15, 02:09 PM
bạn đừng cả giận mất khôn.... hãy bình tĩnh .... nói chuyện lịch sự 1 chút ....đợi BQT sẽ kịp thời xử lý nhé..... nếu bạn không làm gì sai thì không ai có quyền Band nick bạn cả..... có thể có sự hiểu lầm hoặc mục đích cá nhân ở đây. đề nghị BQT xem xét và xử lý kịp thời tránh mang tiếng Mod lạm quyền...... Mod nào xử lý vụ này thì lên tiếng nhé :-?

thanks bạn nhắc nhở......................

hackluv
05-11-15, 02:10 PM
ăn ở sao mà bị banned -_-

ăn ở hiền lành thì đâu đến nỗi.

mất dậy lắm vào =)))

nguyentienthuy
05-11-15, 02:11 PM
sống cho riêng mình còn mấy người ....... chẳng khác gì .... nên chả quan tâm

hackluv
05-11-15, 02:13 PM
đúng rồi đúng rồi.

láo chó nên mới bị banned :3

VOTE.

OUT =)))))))) đọc mà buồn cười =))))

phungbaphu
05-11-15, 02:14 PM
bạn bình tĩnh. nếu bạn như vậy liệu có ai hoặc mod nào giải quyết cho bạn không.bạn nên sửa lại những lời lẽ nhẹ nhàng hơn thì mới có câu trả lời.không thì sớm muộn gì bạn sẽ phải lục thùng rác

Van_Bom
05-11-15, 02:15 PM
............Tim Anh Đang Chết..................Ta Sẽ Vô Tình.............

nguyentienthuy
05-11-15, 02:28 PM
............Tim Anh Đang Chết..................Ta Sẽ Vô Tình.............
Chúc bác sớm yên nghỉ ạ ..................

SupperGa
05-11-15, 02:36 PM
Có ai liên lạc đc với bác vn55594555 ko gọi lên giúp mình với. Nghe nói bị sờ gáy gì mà lâu thế chả hiểu

hoangtu_eck94
05-11-15, 03:58 PM
đợi admin lequangvu vào trả lời cho

advd42
05-11-15, 04:08 PM
Tao BAN đây! Mày là thằng ẾCH nào thế |-)

shinobd
05-11-15, 04:25 PM
thằng nào Band nick của nó thì nói gì đi chứ . dám làm ko dám nhận là sao . band xong rùi trốn như chó ấy à . để nó chủi vào mặt mà ngồi trong lùm ngó nó àk . anh hùng rơm mà cũng bày đặt lên làm mod . band nick xong đi núp đéo dám nhận . nhục VKL

hackluv
05-11-15, 04:39 PM
t banned đấy =)))

nhưng chờ bao giờ t làm MOD nhé :v

mà để đến lúc t làm MOD thì lâu lắm :))

freepro921
05-11-15, 04:54 PM
Nick hoanmaster do lúc trước có vi phạm nên mình đã band
còn hôm nay bị band là do Mod LeQuangVu band

hoangtu_eck94
05-11-15, 04:55 PM

đấy đã bảo rồi. Admin lê quang vũ band lại không ai tin :v

hackluv
05-11-15, 05:02 PM

free ONL FB nhờ tí :3

303030303030

Ha_Dung
07-11-15, 09:43 AM

Vâng anh ấy đã làm 1 việc rất trong sáng,
đó là người ta đc thả banned rồi => Anh ấy tưởng chưa banned => chơi tiếp từ 05/11 đên 05/12 ( chơi hẳn 30 ngày )

Vâng đay là câu nói

1- Nói đến thế mà bạn không chịu hiểu ra óc chứa gì? (cái đấy là freepro vào cảnh báo thôi nhé, còn về sau tôi mới baned vì vi phạm quá nghiêm trọng đã nhắc nhở vẫn vi phạm), kết thúc xử lý vẫn là tôi.

lequangvu
07-11-15, 10:21 AM
Lỗi này là do hackluv tôi tin tưởng nên đã banned lần nữa, tôi thật sự xin lỗi bạn hoanmaster, tôi ít vào forum đúng hôm đấy vào thì hackluv có nhắc tôi xử lý tôi cứ nghĩ là chưa xử lý nên mới làm vậy, nếu bạn hiểu thì thông cảm cho tôi.

Còn Ha_Dung bạn cũng chỉ là thánh mồm thôi, đừng cự cãi làm gì khi không nói lại được thì vào kêu cứu BQT, tôi thấy bạn càng nói thì càng ngu

hackluv
07-11-15, 11:11 AM
mình nhận mình banned bạn ý từ đầu mà bạn ý ko tin :-q:-q:-q:-q:-q:-q:-q:-q

ko tin cứ hỏi babykute - hoangtueck .... mà xem :))

Lỗi này là do hackluv tôi tin tưởng nên đã banned lần nữa, tôi thật sự xin lỗi bạn hoanmaster, tôi ít vào forum đúng hôm đấy vào thì hackluv có nhắc tôi xử lý tôi cứ nghĩ là chưa xử lý nên mới làm vậy, nếu bạn hiểu thì thông cảm cho tôi.

Còn Ha_Dung bạn cũng chỉ là thánh mồm thôi, đừng cự cãi làm gì khi không nói lại được thì vào kêu cứu BQT, tôi thấy bạn càng nói thì càng ngu

ông nữa làm ăn cẩn thận đi ko tôi cho nick ông vs web ông đi chung 1 thể đấy :))

Ha_Dung
07-11-15, 11:36 AM

ông nữa làm ăn cẩn thận đi ko tôi cho nick ông vs web ông đi chung 1 thể đấy :))

Sai là nhận nhưng vẫn cố cãi => block rồi, block ngay từ đầu, vậy mà vớ vẩn, cần cái anh block ngày 20/10 không ?
Các bạn cảm thấy sao khi mà mod vào lại trích dẫn ngày mấy câu : bố mày, địt này này nọ ..... mà vẫn vẫn trích dẫn rồi coi như bài đó bình thường ??? ( đừng nói từ ngày bài đó ko vào nhé, tôi có đầy đủ ảnh đấy ?

Còn Long Béo :

ở nó banned mà banned ngày từ đầu mà !!! ko tin ah có ảnh kìa !!!!

còn 200k 1 tháng mà " Internet Cable tai Tp HCM "

freepro921
07-11-15, 12:00 PM
free banned đầu tiên

lequangvu
07-11-15, 12:03 PM

Thánh chém im đừng chọc gậy bánh xe cho tôi nhờ, chính ông làm ra chứ ai, tôi không nhắc tới vì tôi tôn trọng ông.

Ông thích thì ông cứ làm tôi không phải xin, nếu ông thấy việc đấy là cần thiết

Sai là nhận nhưng vẫn cố cãi => block rồi, block ngay từ đầu, vậy mà vớ vẩn, cần cái anh block ngày 20/10 không ?
Các bạn cảm thấy sao khi mà mod vào lại trích dẫn ngày mấy câu : bố mày, địt này này nọ ..... mà vẫn vẫn trích dẫn rồi coi như bài đó bình thường ??? ( đừng nói từ ngày bài đó ko vào nhé, tôi có đầy đủ ảnh đấy ?

Còn Long Béo :

ở nó banned mà banned ngày từ đầu mà !!! ko tin ah có ảnh kìa !!!!

còn 200k 1 tháng mà " Internet Cable tai Tp HCM "

Mày càng nói càng thể hiện cái ngu ra đừng cố thể hiện cái ngu ra người ta cười

Van_Bom
07-11-15, 12:16 PM
kiếp này ta hận............ta hận kiếp này...................

..............sáng hận, trưa hận, chiều hận, tối hận, ngày mai hận, ngày kia hận, tháng này hận, năm này hận........tháng sau hận, năm sau hận......................................nói chung là ta sẽ hận.............

hackluv
07-11-15, 12:29 PM
Thánh chém im đừng chọc gậy bánh xe cho tôi nhờ, chính ông làm ra chứ ai, tôi không nhắc tới vì tôi tôn trọng ông.

Ông thích thì ông cứ làm tôi không phải xin, nếu ông thấy việc đấy là cần thiết

Mày càng nói càng thể hiện cái ngu ra đừng cố thể hiện cái ngu ra người ta cười

thì tôi nói vs nó là tôi banned nó mà :))

ở phần trên ý.

Van_Bom
07-11-15, 03:05 PM
kiếp này ta hận............ta hận kiếp này...................

..............sáng hận, trưa hận, chiều hận, tối hận, ngày mai hận, ngày kia hận, tháng này hận, năm này hận........tháng sau hận, năm sau hận......................................nói chung là ta sẽ hận.............

kết cục cho Long béo Long heo là đây này

hoangtu_eck94
07-11-15, 03:56 PM
Cứ sai đi vì cuộc đời cho phép.
Cứ yêu đi dù rằng mình ngu si.
Ai lừa ai, ai hờn ai, ai giận ai, ai thù ai.. cho qua đi.
Cứ đam mê dù nhiều người cười chê.
Và cứ vui lên, vì ta không.. cô đơn.
Vì tôi còn sống.
Vì tôi còn hát lên.
Vì tôi còn viết lên bao điều trong lòng tôi.

hackluv
07-11-15, 03:59 PM
Cứ sai đi vì cuộc đời cho phép.
Cứ yêu đi dù rằng mình ngu si.
Ai lừa ai, ai hờn ai, ai giận ai, ai thù ai.. cho qua đi.
Cứ đam mê dù nhiều người cười chê.
Và cứ vui lên, vì ta không.. cô đơn.
Vì tôi còn sống.
Vì tôi còn hát lên.
Vì tôi còn viết lên bao điều trong lòng tôi.

spam MOD cho ra đảo giờ =))

lên FB chơi đê =))

sáng tôi ăn 1 thẻ spam rùi đó :v

kết cục cho Long béo Long heo là đây này

lên FB chơi đê =))

hoangtu_eck94
07-11-15, 04:04 PM

lên FB chơi đê =))

lên FB chơi đê =))

lên fb tầm này toàn ảnh kỷ yếu chán lắm =)))))

mà box này là chat chit tán gẫu mà. =))) sao phải xoắn

hackluv
lên fb tầm này toàn ảnh kỷ yếu chán lắm =)))))

:3 lên tôi cho 1 folder toàn vếu thôi =)))

hoangtu_eck94
:3 lên tôi cho 1 folder toàn vếu thôi =)))

híc xem phim còn hơn ngắm vếu =))))))

vybella
07-11-15, 04:20 PM
Giải tấn nào :)) hết phim xem ;));));));));))

hackluv
07-11-15, 04:22 PM

skriptank
07-11-15, 04:50 PM
Phập phập...phập phập phập...Tiếp đi nào các thánh, nữa đi, mạnh vào, phập phập phập...:-":-":-"

Ha_Dung
07-11-15, 05:01 PM
á hự á hự á hự => đó biết kiểu gì
Hự hự hự => đó biết kiểu gì hay hự hự hự

Thôi song các thím chết rồi " Admin chữ Xanh Lét =)) " vào block hết rồi. Xin lỗi !!! các thím sai hết rồi

Nhất thằng Long Béo => đêm nào cũng gửi Clip sex cho anh mới ac , vãi nó thật nó có tận 3TB phim ngày nào cũng 1 phim mà toàn phim hay, anh nào muốn PM : Hắc Ku Lu Vờ ( sao nghe giống hắc ku lờ vờ thế nhể ) =))

hoangtu_eck94
07-11-15, 05:03 PM
á hự á hự á hự => đó biết kiểu gì
Hự hự hự => đó biết kiểu gì hay hự hự hự

Thôi song các thím chết rồi " Admin chữ Xanh Lét =)) " vào block hết rồi. Xin lỗi !!! các thím sai hết rồi

Nhất thằng Long Béo => đêm nào cũng gửi Clip sex cho anh mới ac , vãi nó thật nó có tận 3TB phim ngày nào cũng 1 phim mà toàn phim hay, anh nào muốn PM : Hắc Ku Lu Vờ ( sao nghe giống hắc ku lờ vờ thế nhể ) =))

vãi =)))))) chia sẻ e vài bộ nào

hoangphan1
08-11-15, 03:21 AM
Ban đe ban đe. ban sll giá rẻ đe =)))!!!!