PDA

View Full Version : [Waring] GameGuard của một số Mu VN !!!!

muller
24-07-08, 09:51 AM
Bữa kiếm được một cái forum trong đóa cóa Bypass một số GameGuard của một số mu đang chạy ( Hem bek các bác bek hem nhưng em cứ đang bài cảnh báo) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :beat_brick: Hy vọng các bác Admin cóa cách xử lí :tire:

KúnKuTe
24-07-08, 09:58 AM
chắc thằng này down kiếm cái main về rùi crack và hex nó phá GG. yên tam. khi check main kỹ thì hex + crack cũng không vào đc Game của mình. các bác thử xem sao. không dám chắc chắn nhưng có ai phá đc GG thì em chịu

1vuonchuoi9
24-07-08, 10:35 AM
chắc thằng này down kiếm cái main về rùi crack và hex nó phá GG. yên tam. khi check main kỹ thì hex + crack cũng không vào đc Game của mình. các bác thử xem sao. không dám chắc chắn nhưng có ai phá đc GG thì em chịu
hôm trước Muonline3k nói tình trạng này rồi !! thấy bảo dùng GG ko chống hack thế vào cái GG của MU rồi vào hack .. main vẫn check .... :))

hunsao
24-07-08, 11:09 AM
Đây là mấy mu này chưa dùng checksum main gg thôi, chứ checksum rồi mà bypass gg vào disconnect ngay

Destruct
24-07-08, 01:46 PM
Đã từng có bài chú ý để cảnh báo về việc này. Close Topic!!!