PDA

View Full Version : Share website cho hắc ám tu tiên!

QuangDung
04-11-15, 12:13 AM
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
web sửa code từ bản 1k trọng share cho phù hợp với hatt.
demo: đã die sống thời gian có hạn nên nếu không xem được xin đừng ném gạch nhé!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xin đừng biến một người nhiệt tình và tốt bụng chở thành một còn người khác! để anh em con được nhờ nhé U >-)
data <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (thanks kehuydiet, tên nghe thấy ghét :Laluot_113: )

phiyeutuan08
04-11-15, 01:02 AM
Có bản server chia sẻ luôn nha bạn!

QuangDung
04-11-15, 07:03 AM
bản mình không khác mấy so với bản của nhocsex share nên bạn vào đó dow cũng được!

duongcskk
05-11-15, 01:09 PM
bản mình không khác mấy so với bản của nhocsex share nên bạn vào đó dow cũng được!

bản nhocsex là bản nào nhỉ thấy bản của watamela thôi mà

QuangDung
05-11-15, 01:18 PM
bản nhocsex là bản nào nhỉ thấy bản của watamela thôi mà

Nhocsake hay gì gì đó cứ gọi nhóc sex cho dễ nhớ :D . bản fig đè nên bản want là được
~o)

duongcskk
05-11-15, 01:38 PM
Nhocsake hay gì gì đó cứ gọi nhóc sex cho dễ nhớ :D . bản fig đè nên bản want là được
~o)

a biết sửa cái shop chỗ nào không. mua cái VIP nửa năm trên shop nó ghi 1888 mà mua 1 phát trừ 100m lun :v

kehuydietUS
05-11-15, 08:29 PM
bạn ơi có thể hướng dẫn mình cài wed được không không biết làm sao để thay cái wed mặc định đi cùng Server share ấy .\:D/

QuangDung
05-11-15, 08:48 PM
@duongcskk: sửa ở config.zt ở client và server
@kehuydiet: vì vội nên mình quên data <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn dow về config lại theo #config,php nha!

nobitajx2
17-11-15, 08:06 PM
Link die rồi thớt up link khác đi thớt