PDA

View Full Version : [JX] Giúp em với! Không biết bị lỗi chỗ nào :(

kawask36903
03-11-15, 08:33 PM
Chào mọi người.

Em mới tập tành dev jx và muốn tìm hiểu từ lúc build source nên qua tìm hiểu thì em build source Minh Phụng theo trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Build xong vào được game thì không click vào được ai hết (Dược điếm chằng hạn) . Quái thì cây máu = 0. Tìm hiểu thì một số nói là chưa chạy startup cript. Em vào tìm thì cũng không thấy nó nằm ở đâu. Ai có kinh nghiêm build source xin chỉ giúp em với ạ.

Em xin cảm ơn

devil.lucky
03-11-15, 11:44 PM
Chào mọi người.

Em mới tập tành dev jx và muốn tìm hiểu từ lúc build source nên qua tìm hiểu thì em build source Minh Phụng theo trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Build xong vào được game thì không click vào được ai hết (Dược điếm chằng hạn) . Quái thì cây máu = 0. Tìm hiểu thì một số nói là chưa chạy startup cript. Em vào tìm thì cũng không thấy nó nằm ở đâu. Ai có kinh nghiêm build source xin chỉ giúp em với ạ.

Em xin cảm ơn

bạn xem lại script đã có chưa?

AlexKing
04-11-15, 12:11 AM
Hình như hồi xưa tui build nó ra thì nó chưa có hàm "say" nữa. Code thêm hàm say vào mới nói chuyện dc ~:>

kawask36903
04-11-15, 10:05 PM
Gán script cho thằng Ngô Thần Y cho nó Say rồi mà cũng k ăn thua. Chạy hết map không nói chuyện được với ai. Ai có kinh nghiệm build source giúp e với :Laluot_237::Laluot_237: