PDA

View Full Version : [JX] học hỏi

kemcpr
02-11-15, 01:05 PM
pro nào có thể hướng dấn mình chạy cài game với win 7. minh mới vào nên không biết gì mong các pro chỉ Giáo với ạ.. tks :))

tvnnam
02-11-15, 02:23 PM
pro nào có thể hướng dấn mình chạy cài game với win 7. minh mới vào nên không biết gì mong các pro chỉ Giáo với ạ.. tks :))

bạn tham khảo hướng dẫn cài của bài này nhé có cả video chi tiết cài luôn nhé: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kemcpr
03-11-15, 03:40 PM
bạn tham khảo hướng dẫn cài của bài này nhé có cả video chi tiết cài luôn nhé: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tks bac nhé. có gì mong bác giúp đỡ

kemcpr
03-11-15, 04:20 PM

mấy cai lick VMWare 10.0: của bác by yoken 9x die hết rồi bác oi

tvnnam
03-11-15, 04:24 PM
tks bac nhé. có gì mong bác giúp đỡ

ko có gì bạn, có gì ko hiểu bạn cứ relay lên mục hỏi đáp yêu cầu hoặc các bài viết của mình hoặc có liên quan đến jx linux a e sẽ giúp.... nhưng trước khi hỏi thì bạn nên xem qua các bài viết hết nhé tránh tình trạng hỏi thừa vì có bạn hỏi rồi và trả lời rồi bạn nhé... chúc thành công ;;)

kemcpr
03-11-15, 06:51 PM
tks bác...có gì xin bác giúp đỡ nhé :))