PDA

View Full Version : [Release]Tất cả các tool sưu tập được ( nguồn cubin )

Mr.Rezo™
21-07-08, 06:03 PM
Tool AddNPC đã được tui Việt hóa:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tool Notepad ++ dùng để viết script:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tool pack va uppack:

Tool Posjx tức là tìm tọa độ thực trong jx.Cái ni kô bik dùng

Tool RestartGS:

Tool tọa độ bạn đồ của aka(chỉ là bản demo):

Tool TranSlate(chỉ là bản demo):

Tool quản lí acc:

Nguồn Tools : Cubin
Pass giải nén các file ( nếu có ) : cubin

1vuonchuoi9
21-07-08, 06:10 PM
trời hôm nay đã có nguồn rồi ah ^^! vậy thì đỡ cãi nhau rồi !! thx cái vì đã share

giangleloi
21-07-08, 06:18 PM
sax cái nì đã share riêng lẻ rùi ko cần post đâu nha

giangleloi
21-07-08, 06:41 PM
haha 1 số die sạch zùii em ạ^^

phaothulx
21-07-08, 08:43 PM
sax cái nì đã share riêng lẻ rùi ko cần post đâu nha

ích kỉ................................:beat_brick:

giangleloi
21-07-08, 08:44 PM
ko phải ý tớ là share cả trên 4 rum rồi bạn à nó copy trên 4rum cubin đó,mấy tool anh em up sạch roài

phaothulx
21-07-08, 08:49 PM
ko phải ý tớ là share cả trên 4 rum rồi bạn à nó copy trên 4rum cubin đó,mấy tool anh em up sạch roài

Ai bỉu nói không rõ dể người ta hỉu nhầm.... sorry nha !
mấy cái tool đó tui cũng được thấy cubin up lâu rùi :still_dreaming:

cá mập xám
21-07-08, 09:48 PM
Hình như vẫn có ý đá đểu nhau thì phải! hjk! mai tui closed cái này lại! là nơi up tools! miễn bàn luận, tránh Xì Pem + Xung đột!

ahungpeng
21-07-08, 11:24 PM
Link die gần hết:( chẳng làm ăn được ji? Ai có cái tool quản lý server chạy được ngon lành share đi nao :))

giangleloi
22-07-08, 06:52 AM
đây là tools quản lí acc bạn mún nè
thanks nha^^ nêu ko ưng ý đừng chửi nha vì đó là tool trong bộ đó chứ tớ ko có khả năng viết tut đâu

ahungpeng
22-07-08, 11:25 AM
sao mình search acc tìm ko được bạn ơi! nó báo là check ip và pass cua sa! pass sa mình ko đặt mà check ip muốn kiểm tra và đặt lại trong phần mềm có thấy chỗ nào để làm đâu :( dù sao cũng thank cho 1 cái.

ahungpeng
22-07-08, 11:09 PM
Sax hóa ra là nó đòi pass sa là sa! mình ko đặt pass sa nhưng phần mềm lại đòi pass >>>> phai tương pass vào sa =))

ahungpeng
22-07-08, 11:11 PM
đây là tools quản lí acc bạn mún nè
thanks nha^^ nêu ko ưng ý đừng chửi nha vì đó là tool trong bộ đó chứ tớ ko có khả năng viết tut đâu

Phần mềm ít chức năng đơn giản dễ sử dụng >>Dù sao cũng cám ơn vì share cho mình:beat_shot:

asuz1234
03-12-08, 01:07 AM
sử dụngg sao vậy bạn , nó báo lỗi không à :(

trang11111
07-12-08, 08:24 AM
Làm ơn up lên host khác dùm đi! die hết rùi

DNTmaster
07-12-08, 05:04 PM
Hiện tại đang có chừng chục cái tools JX dùng cho nhiều việc khác nhau nếu ai cần thì tui sẽ up cho

Kid[t]
07-12-08, 08:35 PM
Nhiều người cần :ops: vd : ................................

Angel Death™
01-06-09, 12:26 PM
Cái quản lý acc ko cài dotnetfx thì ko sử dụng được mà cái đó xài có ích lắm chứ bộ Reg dc pas 1 và pas 2 .

Thanh Chương
01-06-09, 12:53 PM
Anhtai đã share, mà lại còn ghi rõ ràng nguồn gốc mặc dù một số link đã die sạch(Theo mấy mem kia vừa nói). Tớ Thanks bạn phát cho có tinh thần, Thanks cho nó may mắn, ngày mai đi thi gòi !!!. Ủa mà sao 1-6 ròi sao không có động tĩnh gì vậy ta ??? Chả hiểu

My.Ami.Pro
01-06-09, 02:50 PM
ha ha. post bài để vào spam. rồi bem nhau. copy y chang. chả thèm để ý xem links có del hay không để up lại nữa. đua top vừa vừa thôi mấy pác

mrson001
01-06-09, 03:54 PM
cái auto ấy sài sao vậy pác DNTmaster, thanks pác nhá !

My.Ami.Pro
01-06-09, 09:01 PM
chài. ôg có tài ghê ta.
tài lẻ chắc đủ đi bình phầm người khác