PDA

View Full Version : Thú nuôi và bộ đồ độc !

Bé_Quậy
20-07-08, 06:48 PM
File 030_v325.acv của ông Zorro
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> aWtqBmwaOFcv

Hình xem thử
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 27

Thú nuôi và bộ đồ Siêu Nhân + Tử thần bóng đêm
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> DlQ/Vw9QP2kPQRJcTkEBQQ==

Vì ko cóa thời gian nên bà con tự vào xem hình và bỏ vào game nha ! Hem hướng dẫn kịp ! Thống cảm nha

nghiamt
20-07-08, 07:48 PM
File 030_v325.acv của ông Zorro
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> aWtqBmwaOFcv

Hình xem thử
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 27

Thú nuôi và bộ đồ Siêu Nhân + Tử thần bóng đêm
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> DlQ/Vw9QP2kPQRJcTkEBQQ==

Vì ko cóa thời gian nên bà con tự vào xem hình và bỏ vào game nha ! Hem hướng dẫn kịp ! Thống cảm nha

Cách bỏ thì mình biết rồi,,,bạn cho hỏi lấy mấy file thú nuôi mới kia ở đâu vậy...mình biết có mấy con bạn lấy ở VTC nhưng có mấy con mà VTC ko có vậy bạn unpack từ đâu zậy

huuduyen_05
21-07-08, 04:35 AM
Cách bỏ thì mình biết rồi,,,bạn cho hỏi lấy mấy file thú nuôi mới kia ở đâu vậy...mình biết có mấy con bạn lấy ở VTC nhưng có mấy con mà VTC ko có vậy bạn unpack từ đâu zậy
Lấy từ Audition nước khác. Đâu phải chỉ VN mới có Audition.

nghiamt
21-07-08, 12:52 PM
HJx hjx duyên ơi sao trong avatar.slk mình Find ko có con thú đó .Con mà 4leg_deer đó bạn :((

boynhay1721992
21-07-08, 01:36 PM
các bạn muốn thông tin đó thì vao trang này nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kumtea
21-07-08, 09:42 PM
Mình hok biết làm, ai biết chỉ mình với :((

conheo1995
05-09-08, 03:43 PM
hjx audition thiet la phuoc tap we'

KidA7
06-09-08, 10:32 AM
Vừa phát hiện một điều là au 3.25 mới dùng được các thú nuôi giáng sinh. Nếu 3.2 sẽ báo lỗi _STAND.rgm không có

hellokytty
06-09-08, 03:45 PM
Ví dụ thú nuôi thử xem! Chắc không phải mấy con kytty xmas hay daisy xmas chứ.