PDA

View Full Version : [Release] Audition.exe v3.25 no popup!

huuduyen_05
18-07-08, 09:54 PM
Đã edit nhiều thứ.
Loại bỏ cái popup phiền phức!
Linkdownload:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

From: here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

KidA7
19-07-08, 09:57 PM
Ê Hữu Duyên, cậu unpack audition.exe bằng phần mềm nào thế? Nếu tớ pack file của cậu lại bằng UPX thì có dùng được không (vì theo tớ bik audition,exe pack = upx nhưng đã chỉnh sửa lại header thì phải)

huuduyen_05
20-07-08, 12:31 AM
Ê Hữu Duyên, cậu unpack audition.exe bằng phần mềm nào thế? Nếu tớ pack file của cậu lại bằng UPX thì có dùng được không (vì theo tớ bik audition,exe pack = upx nhưng đã chỉnh sửa lại header thì phải)

Unpack nó bằng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pack lại thì cũng xài được nhưng bị lỗi "phát hiện dữ liệu ..."

Pack+unpack nhiều lần làm cho file không còn đúng mã gốc nên lỗi.

nghiamt
20-07-08, 08:01 AM
File này dùng khi thoát hay bị đơ thanh Taskbar lắm duyên ạ

huuduyen_05
20-07-08, 08:59 AM
File này dùng khi thoát hay bị đơ thanh Taskbar lắm duyên ạ

Sao mình dùng đâu có bị gì đâu?

nghiamt
20-07-08, 05:09 PM
Sao mình dùng đâu có bị gì đâu?

Đang trong game bạn Alt + F4 mà xem đơ ngay :D

giangleloi
20-07-08, 05:12 PM
nó đơ ko vô start menu+ko click item trên desktop nè

huuduyen_05
21-07-08, 04:28 AM
Audition thường là vậy. Hên xui. Lúc bị, lúc ko bị. Xác xuất test bị 2/10 lần

giangleloi
21-07-08, 06:56 AM
sax tui test chắc 8/10 lun á???????

huuduyen_05
21-07-08, 07:42 AM
Vậy thì bạn nên dùng rebuilder.exe của Giang Hồ code để fix lỗi đó mỗi khi muốn chơi Audition.
Hoặc dùng cách bằng tay: End task Explore.exe --> run nó lại. (Hoặc log off sau đó log on lại)

conheo1995
06-09-08, 08:14 PM
ai bik software na`o ma` download ca? website ve` ko za?

Bé_Quậy
06-09-08, 08:54 PM
Đang trong game bạn Alt + F4 mà xem đơ ngay :D
Đang chơi au mà mún thoát thì đừng có Alt F4 làm gì ! Bấm Alt Tab thoai là được rồi ! Đảm bảo ko đơ ! (nhớ là khi Alt Tab xong nó hiện cái bảng "Sử dụng Alt Tab chương trình tự động tắt" thì bấm Ok đừng bấm sang chỗ khác kẻo nó cũng đơ lun )

KidA7
07-09-08, 09:34 AM
Các cậu dùng cái Audition.exe 3.25 của tớ coi, đảm bảo ko lỗi khi ấn Alt + F4 cũng như một số hiện tượng mà các cậu thường gặp của file của Hữu Duyên, tớ vẫn dùng thường xuyên mà ^_^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nếu các cậu thích dùng Audition 3.25 của Hữu Duyên thì có thể sài winmode, khi mún thoát thì click vào dấu x , đỡ bị đơ.

ai bik software na`o ma` download ca? website ve` ko za?

- Em có bik vinh_thekiller hay Hattori_heji ko?
- Em muốn down thì ấn zô "click here to start download"