PDA

View Full Version : [KT] Xin hướng dẫn mở phó bản thần trùng trấn và thời quang điện kiếm thế 2

Lilies
25-10-15, 03:23 PM
như tiêu đề , sever KT2 không mở được 2 phó bản trên , pro nào hướng dẫn dùm mình cách mở

Lilies
27-10-15, 09:32 PM
ai giúp vụ này với , báo danh toàn báo chưa nhận nhiệm vụ là sao nhỉ ???
với cả đối thoại quan quân nhu sang mục phó bản cao cấp chỉ hiện phó bản lâu lan , không thấy thần trùng trấn và thời quang điện mặc dù trong ui cũng có 2 dòng này

Sesshomaru
28-10-15, 12:06 AM
task_publish.pak
task_publish.pak
task_publish.pak
task_publish.pak
task_publish.pak
task_publish.pak

Lilies
29-10-15, 10:40 PM
Bác Toại cho mình hỏi tiếp mình thay task_publish của tàu vào thì nhận được nhiệm vụ nhưng khổ cái các nhiệm vụ toàn hiện tiếng tàu không
trong task_publish của VNG mình thấy cũng có 2 nhiệm vụ này nhưng tại sao lại không nhận được nhỉ
nhờ bác hoặc bạn nào biết chỉ giáo tiếp vì e muốn dùng của VNG cho nó có VH ( hoặc bác hướng dẫn cách tạo thành file task_publish.pak nếu VH từ bản tàu )

Lilies
01-11-15, 02:46 PM
up cho bác nào biết chỉ dẫn dùm[-O<

Sesshomaru
01-11-15, 04:26 PM
Unpack bản tàu ra việt hóa rồi pack lại.dùng VNG 100% sẽ là lỗi.Còn lười việt hóa thì phải biết cách sàng lọc từng file.Từng dòng lỗi.Không có con đường đi tắt đâu

Lilies
01-11-15, 04:30 PM
Unpack thì đã làm rồi bác nhưng pack lại thế nào bác chỉ giúp e

trickster
01-11-15, 06:55 PM
Dùng task_publish của VNG thì chỉnh lên cấp 200 là ok, nhưng lên cấp 200 thì lại không đi được nhiều cái hơn là để nguyên cấp 150 b-)

Lilies
03-11-15, 09:14 AM
thx các bác , đã cho lên lever 200 đi được các phó bản rồi nhưng bị cái chỗ này là không biết nó nằm ở file nào để chỉnh cấp
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bác nào biết chỗ này nó nằm ở file nào không a. :-s

P/s đã tìm thấy ;))