PDA

View Full Version : Bản cập nhật Au Offline số 11 ^^(My Birthday)

zorodn
17-07-08, 02:38 PM
Bản cập nhật số 11
>> Nhảy thường <<
45RPM - Bik chet lien 6
4U - In My Heart
AnyBand - Talk Play love
Aelrisya kiss - Like You'll Never See Me Again
BigBang - Oh My Baby
BigBang - Tornado
BigBang - Impossible
BOYSTYLE - Bik chet lien 8
Brown eyes girls - LOVE
Buddha Bless - Bump Boom Boom

>< BU - Beat Up ><
Dews - Lôking back i
ZAULIM - Magic carpet ride
Lizhenxian - was love at first sight
Lizhenxian - I
Pak chi-yin - Adult cểmony
BUK - Mask game
Kyyote - Spark
DIVA - Laughter bar
Audition - Night
Audition - Black out house
Cherryfilter - Romantic cat
Cherryfilter - Ducks fly feiya
IVY - Tonight thíng

<< Một hai - One two >>
Meena - Look
Li Zhihui - I love my love
Turtle - Airplane
Turtle - Come on
Pei Qi Shibuya - Strongwoman
XR - Night song
UP - the ocean

DOWNLOAD

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 07

ABM v11
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> CBYTB1QYF1cX

DATA v11
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> UVMFU1ASUwMUHFdTVw==

Update server v11
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> RiBWJAIyRzNUJFBhYzQCNxNwDDNDMw==

Hướng dẫn cập nhật !
Giải nén file update server Au v11.rar ra trong đó gồm 2 thư mục là Sound + Script
Copy 2 thư mục Sound và Script bỏ vào trong các thư mục của server Audition gồm !
AuditionGameServer (Sound+ script)
GameDBAgent (script)
itemdbserver (script)
LoginDBAgent (script)
MessengerDBAgent (Sript)
(Lưu ý là phải chép đè lên các thư mục Script + Sound trong server Au )
Tiếp theo giải nén file Data v11.rar bỏ vào trong thư mục của audition
Cuối cùng là giải nén file ABM V11.rar bỏ vào trong Au lun

Sáng mai bé_quậy sẽ up thêm mấy bộ đồ độc đáo như tử thần, siêu nhân, Shai-Ya, và 2 chú thú nuôi mới ! (Tô mì biết bay và con nai :D )
Ngoài ra sẽ up thêm file 030 đã việt hóa khá giống thằng Boyboy nhưng bên tụi tui đẹp hơn 1 chút thoai !

giangleloi
17-07-08, 02:43 PM
oh mở hàng nè thanks nha^^ very hay đóa

nghiamt
18-07-08, 05:58 PM
oh mở hàng nè thanks nha^^ very hay đóa

Đừng thank xuông vậy chứ
@zoro sao chưa thấy bé quậy post nhỉ :biggrin:

Bé_Quậy
18-07-08, 06:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dkYnCzA=

nghiamt
18-07-08, 07:05 PM
@Bé_Quậy up mấy file mà zoro bảo lên đi bạn ơi và cho biết luôn ID của mấy đồ đó trong Excel nhé để mình add vô server

anhquang206
19-08-08, 09:22 PM
kink trên die rồi bạn ơi, up lại dùm cái đê

Bé_Quậy
20-08-08, 01:44 PM
kink trên die rồi bạn ơi, up lại dùm cái đê

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 07 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 07)

Link vẫn tốt mà bạn đâu có vấn đề gì đâu ! Chắc tại do nhiều người truy cập nên nghẽn đường truyền thui !
Hjx bùn quá ox Zorro bị tai nạn ! Chắc nằm cũng 2 tuần nữa ! Thương chồng Quậy quá

hellokytty
22-08-08, 05:57 PM
Chia buồn cùng VC Bé_Quậy! Bé Quậy cho mình xin tbm và thd của bài xe đạp nhé! Thanks nhiều... (À hum trước đọc được bài hình như của VC nhà bạn có nói avatar có hình tô mỳ bay ý, nếu có thể thì share cho tớ với) ^^

hellokytty
23-08-08, 05:01 PM
Share cho tớ với! Còn nếu không thể share được thì cũng pm 1 tiếng chứ! Chờ sốt ruột quá à!

Bé_Quậy
24-08-08, 07:09 PM
Hiện tại con thú tô mì bay đang gặp trục trặc vì ko biết có phải vô tình mà mình đã lỡ xoá hay để thiếu mất 1 file của Tô Mì Bay đoá (file STAND dùng để hiện hình khi nó đứng ý mà ) Mình sẽ cố gắng tìm lại và up ngay ! An Tâm

hellokytty
24-08-08, 08:39 PM
Hì cảm ơn nhé, ở nhà tớ cũng thiếu cái file _stand.rgm đấy. Cho tớ bài Xe đạp luôn nhé! Cảm ơn nhìu... ^___^

Bé_Quậy
25-08-08, 06:12 PM
Hì cảm ơn nhé, ở nhà tớ cũng thiếu cái file _stand.rgm đấy. Cho tớ bài Xe đạp luôn nhé! Cảm ơn nhìu... ^___^
Rất tiếc là hiện nay chưa ai có Tool để tạo file THD+TBM cho bài Xe Đạp mà bạn cần ! Bọn mình chỉ có thể share nếu như bọn Vô Tổ Chức (VTC) lấy bài Xe Đạp làm nhạc nền thoai ! Mong bạn thông cảm :D:haha:

hellokytty
26-08-08, 04:59 PM
Nhưng tớ xem trong music.slk của bản update ... (bao nhiu thì tớ không nhớ) của VC bạn thấy bài xe đạp là z...tbm mà! Nên tớ mới xin chứ! Please

hellokytty
27-08-08, 05:52 PM
@Bé_Quậy: Cho tớ xin cái key hình trái tim nhé! Hum trước thấy giới thiệu đẹp ghê. ^^

hellokytty
30-08-08, 05:02 PM
Tình hình là bặt vô âm tín rùi. Các mem khác cho tớ nhờ cái. Ai có tbm và thd của bài xe đạp mà lúc trước down được của VC nhà Zoro thì cho tớ xin với. Cảm ơn rất nhiều!!! Và cái key nữa nhé!!!

Bé_Quậy
01-09-08, 07:06 AM
Quậy chưa up lên kịp ! Kytty chờ nhá !

hellokytty
01-09-08, 08:51 AM
Thanks cái nè. Bé_Quậy chỉ cần up cho mình cái zxxx.tbm và zxxx.thd của bài xe đạp là được. Cái key hình trái tim tớ lấy được rồi!