PDA

View Full Version : Ai ở không vào đây :))

Bose Online
17-07-08, 12:40 PM
Endi (CzF) đang mở server Online để fixbug , mọi người vào test có bug thì post lên để Endi fix ... để có được bản Season 3 Epsode 1 by Endi .
Link webMU đăng ký acc : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

%%%%%%%%%%%%
Còn đây là update2j (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) mới tiếp theo Server SS3 e 1 by Endi 2i3 sau mấy ngày test Online .
Nội dung update :
update 2j fix 2 GS :
- crash use transformation ring
- fix 2 old bug

giangleloi
17-07-08, 12:50 PM
thanks bạn nhá mình khoái bản này lém đóa^^

Bose Online
17-07-08, 12:52 PM
thanks thì click cho Bose cái đi (^^ nói chơi ko cũng chả sao ^^) , hi vọng sau đợt test online lớn này sẽ có được bản full Season 3 by Endi .
%%%%%%%%
Thay mặt anh em việt Nam chúc Endi có nhiều sức khỏe nhỉ !

giangleloi
17-07-08, 12:55 PM
đúng đó chúc endi nha,còn sr bạn mình thanks oài đó^^

Destruct
17-07-08, 01:05 PM
Có bản Full của Endi lâu rồi bạn ơi, Endi đã finish bản Season III Episode 1 từ lâu rồi, đã có share rồi. Có lẽ bản đưa lên Online là bản Ver 2 ^^!

giangleloi
17-07-08, 01:07 PM
hic hic bạn des làm mình cụt hứng,nhưng ko sao cứ wait đi^^

Bose Online
17-07-08, 01:53 PM
Có bản Full của Endi lâu rồi bạn ơi, Endi đã finish bản Season III Episode 1 từ lâu rồi, đã có share rồi. Có lẽ bản đưa lên Online là bản Ver 2 ^^!

Bạn nói bản full của Endi là bản nào vậy tôi ko biết (lúc tôi theo dõi bên các update thấy mới đến update 2i_3 rồi ngưng mà ) ... còn đây là New update 2j mà .
Vậy bản full của endi là bản nào , bạn có cho tôi xin link đi .

Bose Online
17-07-08, 02:05 PM
Theo tôi biết thì các update của endi lần lượt như sau :
1,2,2a,2b,2c,2d,2e,2f,2g,2h,2i,2i2,2i3
và cái update ở trên là update tiếp theo 2j .
Không biết bản full mà Destruct nói là bản nào nữa ?? Nếu có chia sẽ link download đi

cena_hiphop_12
17-07-08, 02:29 PM
Thôi vào quậy mu phụ endi 1 chút đi anh em

dragonwall
17-07-08, 03:02 PM
Tui đã thử trên MuOnline của Endi khá lâu và tất cả đều tương đối hoàn thiện! nhưng tôi chỉ gặp trục trặc ở mỗi lệnh move phen ra chỉ đc có mấy maps, không bik có ai mắc phải cái này ko nhỉ?<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lãng Tử Sầu
17-07-08, 03:21 PM
The page cannot be displayed

Sao hem cóa zô đc nhờ ... Chán thía :((

eddy
17-07-08, 03:42 PM
^^ Đây là bản ver 2 của Endi...chưa finish hết đâu ^^....

mucz.net
17-07-08, 04:09 PM
lâu rồi không để ý Server Endi không biết Endi đã fix lỗi wing 3 không add được Option chưa nhỉ, cả ring pedan nữa,mà vào chơi thử cũng đâu có wing3 full để biết

Bose Online
17-07-08, 04:10 PM
^^ mọi người cứ test tìm bug đi , ai ko có điều kiện thì down cái up 2j vầ test off ... tôi cũng muốn test off server của endi nhưng máy yếu quá ko chạy nỗi ... vả lại cũng ko muốn làm admin , chỉ thik chơi server của người khác thôi :biggrin:

cena_hiphop_12
17-07-08, 04:15 PM
Ôi vào server đang onl của endi. Tưởng gặp đc anh em Vn. Ai dè ngó qua ngó lại có 1 mình mình chơi pó tay

Bose Online
17-07-08, 04:20 PM
server test thì đương nhiên vắng ròi . Muốn đông thì đợi ngày 19/7 này qua FPT chơi ... bảo đảm mọi người tranh nhau giết từng con quái ở Lorencia luôn :go:

Destruct
17-07-08, 05:23 PM
Mọi người xem ở RZ là biết, như Eddy thì chắc là biết rồi, ngày nào chả thấy eddydn ở bên ấy ^^!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>