PDA

View Full Version : [Share] Bản Update NPCRes mới unpack

Mr.Rezo™
17-07-08, 10:41 AM
Hôm nay share cho mọi người cái NPCRes mới unpack và fix được .

Bản NPCRes là bản mới nhất có đầy đủ ngựa 150 v..v

Các bạn tiến hành download về xong giải nén ra . Vào settings xóa cái NPCRes

đi và chép thư mục NPCRes vừa download về vào settings .

Lưu ý : Không chép NPCRes vào thư mục settings trong client

Link Download :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bose Online
17-07-08, 11:06 AM
...chép thư mục NPCRes vừa download về vào settings .

Lưu ý : Không chép NPCRes vào thư mục settings trong client

lúc thì chép , lúc thì không cho chép là sao vậy ? Nói rõ hơn được ko ?

giangleloi
17-07-08, 11:09 AM
bạn ui xài sv font or no font china?

Bose Online
17-07-08, 11:12 AM
ừh định thử vl off mà ngại cài font china quá , ai translate map rồi share đi

tanlongphucho
17-07-08, 03:25 PM
cai pac anhtaideptrai này thiệt tình, pa unpack cua vina ra mà hổng có chỉnh sửa gì để vậy sài sao được. con nữa ngựa 150 thi cũng hổng có, 130 cũng không đủ pa spam vừa vừa thôi chứ

Mr.Rezo™
17-07-08, 04:35 PM
cai pac anhtaideptrai này thiệt tình, pa unpack cua vina ra mà hổng có chỉnh sửa gì để vậy sài sao được. con nữa ngựa 150 thi cũng hổng có, 130 cũng không đủ pa spam vừa vừa thôi chứ

Tôi nghĩ bạn nên xem lại cách ăn nói của bạn lại 1 chút !

Tôi nói thẳng từ nay sẽ ko share bất cứ 1 cái gì lên trên forum này nữa

Công sức tôi unpack + fix bao lâu đc. cái NPCRes bị ông nói hả . ông đã

chắc chắn 100% ông test kỹ chưa hay là ông chỉ ngoạc cái mồm ra mà nói hả

Mr.Rezo™
17-07-08, 04:36 PM
@giangleloi :Dành cho server không cài font China

@Bose Online : Chỉ chép thư mục NPCRes vào server chứ ko chép vào client

khoamamktvn
17-07-08, 07:09 PM
Không share thì thui!
Ta làm ta sài.Cũng không phải mình cậu làm được đâu!
Ngựa này đã có từ lâu và đồ bạch kim cũng đã sài được!
Thế sao sau này pac lại nói mình unpack được nhỉ!

khoamamktvn
17-07-08, 07:10 PM
Không share thì mọi người sang đây nha!
Free cho mọi người.
Yên tâm,bên đó update sớm hơn vì..............
devjx.com

giangleloi
17-07-08, 07:13 PM
hic hic lại mắc công reg acc chờ thành wả^^,thanks

871446
17-07-08, 09:03 PM
tài ơi tui công nhận là bạn rất nhiệt tình với dev jx cua forum này ban hay share típ đừng nghĩ

tanlongphucho
18-07-08, 09:24 AM
hahahaha ông không share tôi vẫn có để sài, những thứ ông share thì đối với những người bên devjx.com đã là cũ rồi, vả lại ông share có sài được đâu:biggrin:

Mr.Rezo™
18-07-08, 09:32 AM
Không xài được mới sợ =]] . từ trước đến giờ mình share những gì đều không xài được

vậy mà "có người" vẫn bấm vô để download .

@Cubin : Đừng có gây sự !

Còn những gì tôi share hả : Nó cũ nhưng nó cần thiết , nó cũ nhưng vẫn có người ủng hộ . Còn ông ,

xem lại mình đi , xem ông share đ.c cái gì chưa mà đã kêu ca rồi !

giangleloi
18-07-08, 09:50 AM
thui mà hết box mu cãi lộn đến jx này

phaothulx
18-07-08, 07:53 PM
:amazed:Còn tui mong ai đó (pro) share được bản sever nào đó chạy được cở 90 maps trở lên cho anh em xài thử xem sao.... còn event thì từ từ post cũng được

cá mập xám
20-07-08, 12:20 AM
90 map chỉ sợ máy bạn ko chịu nổi cái SV thui bạn ah! hjk! Luôn luôn xảy ra mấy cái chuyện .. xung đột trên 4um mình, chả hiểu nổi, mấy 4um khác ít chuyện này lắm! hjk!

muller
01-08-08, 05:45 PM
90 map chỉ sợ máy bạn ko chịu nổi cái SV thui bạn ah! hjk! Luôn luôn xảy ra mấy cái chuyện .. xung đột trên 4um mình, chả hiểu nổi, mấy 4um khác ít chuyện này lắm! hjk!
Bạn nói vậy thì bạn cóa ko share choa mình đi. Chứ loanh quanh mấy map chán thí mồ !!!! Về cấu hình máy thì yên tâm ^^ hô hô :D

keith
29-05-09, 11:10 PM
Hi giangleloi mình muốn unpack cái game china kiếm hiệp tình lục hay còn gọi là truyền thuyết ánh trăng, nhưng dùng cái Lunpack của võ lâm mà nó không unpack được, Bro có cái nào chạy được ko, giúp với, thanks!

Thanh Chương
30-05-09, 06:24 AM
Thui mấy pro đừng cãi nhau nữa, Mod nó BAN bây giờ, tui bị MOD hù rồi đó, không dám gây sự nữa đâu, tốt nhất im lặng chứ không nó BAND cho một phát thì cầu xin nó mà nó UNBAND :))

Angel Death™
30-05-09, 06:52 AM
lúc thì chép , lúc thì không cho chép là sao vậy ? Nói rõ hơn được ko ?

Bạn không hiểu anhtai nói gì à . Có nghĩa là chỉ chép cái NPCRes vào Sever --> Setting . Chứ đừng có chép vào setting của client .

thaihoa91
30-05-09, 07:15 AM
Hi giangleloi mình muốn unpack cái game china kiếm hiệp tình lục hay còn gọi là truyền thuyết ánh trăng, nhưng dùng cái Lunpack của võ lâm mà nó không unpack được, Bro có cái nào chạy được ko, giúp với, thanks!

Kiếm hiệp tình lục nó cũng có các file .pak tuy nhiên có thể cấu trúc đường dẫn unpack hơi khác 1 chút với JX, theo mình thì bạn nên dùng cái FileMon.exe (trong mấy file unpack có) --> Mở nó lên và vào game Kiếm hiệp tình lục chơi thử coi nó load dc đường dẫn nào thì mình copy đường dẫn đó và unpack để ngâm cứu ^__^