PDA

View Full Version : thắc mắc path việt hóa

saudoi
16-07-08, 07:38 PM
tui down cái path của ông GB về nhưng sao chỉ thấy có túi càng khôn TV thui còn tên NPC , quái và item vẫn TQ ah`

có ai chỉ giúp với :redface::redface::redface::redface:

sallyhome
17-07-08, 05:43 PM
tui down cái path của ông GB về nhưng sao chỉ thấy có túi càng khôn TV thui còn tên NPC , quái và item vẫn TQ ah`

có ai chỉ giúp với :redface::redface::redface::redface:

Bạn chỉ càn patch file gshop.data của Gunbound1012 thôi cụ thể trong file nén patch1.3.6 (có trong forum này bạn chịu khó tìm) file element.data dùng của Quangminh DEC cũng được(thiếu rất nhiều đồ xịn ẹc ẹc)

saudoi
19-07-08, 09:21 AM
để về thử xem có đúng TV 100% ko ,
thanks pác

boy9000
19-07-08, 10:23 AM
sao tôi copy cái elemment.data vào thì lỗi không thể khởi động cliet đc cái element của DEC bản 1.3.5 đây nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sallyhome
20-07-08, 03:19 PM
sao tôi copy cái elemment.data vào thì lỗi không thể khởi động cliet đc cái element của DEC bản 1.3.5 đây nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thì bạn sưu tập nhiều file gshop.data vào mỗi lần thử 1 cai trên client nếu chạy được mới copy sang server(chỉ là vấn đề suy luận cho đúng thôi chưa cần động não đâu...và thường là đạt kết quả tốt)

saudoi
24-07-08, 08:00 AM
Thì bạn sưu tập nhiều file gshop.data vào mỗi lần thử 1 cai trên client nếu chạy được mới copy sang server(chỉ là vấn đề suy luận cho đúng thôi chưa cần động não đâu...và thường là đạt kết quả tốt)

nói thẳng ra luôn nào , ko hiểu