PDA

View Full Version : Share Server TS2ONLINE CHINA

sonempty
22-10-15, 06:00 PM
Thấy bên China có cái Server TS2-Online : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
AE nghiên cứu xem có ai setup được không. Nghiền game này quá.
Nếu cần mình update lên FShare cho ae dễ download.
Update Link Fshare: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!!393611193.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!!393611193.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!!393611193.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!!393611193.jpg)

sonempty
22-10-15, 06:09 PM
Tải về giải nén nó ra như này đây:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

minhgacon90
22-10-15, 06:16 PM
mình cũng rất mê game này
up 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr

nobitajx2
22-10-15, 07:28 PM
Thớt up fshare hay 4share đi

sonempty
22-10-15, 10:39 PM
Thớt up fshare hay 4share đi

Đây nhé: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Down về giải nén ra nhé.

trung135
23-10-15, 07:18 PM
Hóng cao nhân dựng lên server .

PhamNinh
23-10-15, 07:25 PM
việt hóa cũng đủ chết rồi :|

trung135
23-10-15, 07:39 PM
quan trọng là server có ổn định ko, có đủ tools để support việt hóa ko chứ cứ ngồi ăn sẵn đợi người khác VH cho thì next đi :)))

PhamNinh
23-10-15, 07:42 PM
quan trọng là server có ổn định ko, có đủ tools để support việt hóa ko chứ cứ ngồi ăn sẵn đợi người khác VH cho thì next đi :)))

Bug thì càng ngồi ăn không mới chết nhé. bắt buộc online thôi :D. online sau 1 time và có lượng mem nhất định mới xác định dc ổn định hay k.

mà muốn online thì việt hóa nhé. hay bạn chỉ muốn mở cho mem khựa chơi :D

longlk
23-10-15, 10:27 PM
Bản này ko biết có khác bản ts2 offline trước đây đã từng share ko... Mới tải về test chạy thử, setup cũng dễ ! Ai biết cách unpack file dat ko nhỉ ?

kjtsu
23-10-15, 11:18 PM
Bản này ko biết có khác bản ts2 offline trước đây đã từng share ko... Mới tải về test chạy thử, setup cũng dễ ! Ai biết cách unpack file dat ko nhỉ ?

bác có thể hướng dẩn cách chạy sv dc ko :D

sonempty
24-10-15, 01:08 AM

Hướng dẫn chạy Server đi bác. Chơi vài bữa đã ghiền rồi mò sau :D

longlk
24-10-15, 09:21 AM
Vài bước đơn giản thế này
1. Down về giải nén ra được 2 thư mục là server và client ts2, đổi lại tên các folder (xóa tiếng trung quốc đi) gồm thư chứa vs 2 thư mục sv-client
2. Vào folder server, click phải lần lượt 4 file: 1.MoneyServer.exe , 2.DBServer.exe , 3.aRpgSer1.exe , 4.light.exe chọn Properties và thay đổi lại đường dẫn chứa các folder trong 2 phần "Target" và "Start in" theo tên tương ứng đã thay đổi ở mục 1
3. Kế đến là chạy lần lượt 4 file ở trên theo thứ tự từ 1 -> 4
4. Vào folder client khởi chạy và login vào sv với user có sẵn (id: 123456 pass 123456)

Mình chưa mò đc cách tạo tài khoản, bạn nào biết cách add user vs add tướng thì hướng dẫn thêm nhé

PhamNinh
24-10-15, 12:25 PM
1. Down về giải nén ra được 2 thư mục là server và client ts2, đổi lại tên các folder (xóa tiếng trung quốc đi) gồm thư chứa vs 2 thư mục sv-client
2. Vào folder server, click phải lần lượt 4 file: 1.MoneyServer.exe , 2.DBServer.exe , 3.aRpgSer1.exe , 4.light.exe chọn Properties và thay đổi lại đường dẫn chứa các folder trong 2 phần "Target" và "Start in" theo tên tương ứng đã thay đổi ở mục 1
4. Vào folder client khởi chạy và login vào sv với user có sẵn (id: 123456 pass 123456)

Mình chưa mò đc cách tạo tài khoản, bạn nào biết cách add user vs add tướng thì hướng dẫn thêm nhé

Night :D

herovn1994
24-10-15, 12:50 PM
Nhớ set ram ảo 4gb nhé :)........

kjtsu
24-10-15, 02:10 PM

đã rep dc acc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhưg ko add dc point với card point add thi báo password error

PhamNinh
24-10-15, 03:11 PM
đã rep dc acc

game này đánh nhau hay gì đây bạn :D

kjtsu
24-10-15, 03:18 PM
game này đánh nhau hay gì đây bạn :D

game tựa như cổ long hay tsonline turn based bác ah

ZhouJieLun
24-10-15, 05:45 PM
cái này có virus ko nhỉ =))
Tải từ hwa mà sợ virus nên chưa giải nén =))

kjtsu
24-10-15, 05:50 PM
cái này có virus ko nhỉ =))
Tải từ hwa mà sợ virus nên chưa giải nén =))

vãi bác sv nay khác sv hồi đó bác.no virus win 8.1 còn win khác thì e ko biết :))

sonempty
24-10-15, 07:32 PM

Bác có biết bị này là bị gì ko ?
Chạy Alogin.exe để vào game nó báo như này:

Click Ok xong nó Load hoài ko kết nối được. Máy em Win10 x64.

kjtsu
24-10-15, 10:50 PM
Bác có biết bị này là bị gì ko ?
Chạy Alogin.exe để vào game nó báo như này:

Click Ok xong nó Load hoài ko kết nối được. Máy em Win10 x64.

bác chạy game =单机登陆.exe ko chạy bẳng alogin.exe

sonempty
25-10-15, 12:51 AM
Đã chạy được. Thank bác.
500 mảnh :

kjtsu
25-10-15, 08:51 PM
Đã chạy được. Thank bác.
500 mảnh :

bác mò dc add knb chưa ?? e mò bửa h ko dc :((

sonempty
25-10-15, 09:17 PM
Mò Việt hóa đã bác. Toàn tiếng Tàu thế này vào game chả biết đi đâu :D

kjtsu
27-10-15, 09:27 PM
có bác nào bík cách sài gm ko zi mò wài mà ko biết sao:-s

chinhnghia03
09-11-15, 05:26 PM
sao e bấm pass xong nó cứ load hoài ko vào game

luandaik
09-11-15, 08:59 PM
Nằm ngửa ăn sẵn đợi các thánh chỉ cách Việt hóa :">

langtuvn
11-11-15, 09:21 AM
có thánh nào có tool việt hóa chưa nhỉ :\
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)