PDA

View Full Version : Hỏi Vấn Đề Làm Game private

maicuong12
22-10-15, 03:52 PM
các bác cho em hỏi ngu cái :hiện em có mấy con vps cheo youtube,em muốn làm game lậu con con để kiếm thêm thu nhập .từ nạp thẻ thì có làm sao không ..và đội c50 điều tra bên ngân lượng game bank trang thanh toán thì có tiết lộ thông tin không nhỉ vì vps em dùng của google rồi . có trang thanh toán nào giữ kín các bác giới thiệu cho em vơi ^:)^ em không muốn dính đến pháp luật nên hỏi ngu

nghichtu91
22-10-15, 04:30 PM
các bác cho em hỏi ngu cái :hiện em có mấy con vps cheo youtube,em muốn làm game lậu con con để kiếm thêm thu nhập .từ nạp thẻ thì có làm sao không ..và đội c50 điều tra bên ngân lượng game bank trang thanh toán thì có tiết lộ thông tin không nhỉ vì vps em dùng của google rồi . có trang thanh toán nào giữ kín các bác giới thiệu cho em vơi ^:)^ em không muốn dính đến pháp luật nên hỏi ngu

thì đừng làm game pri là không dính đến pháp luật haha .....................

maicuong12
22-10-15, 04:33 PM
thế em hỏi thôi bình thường em cheo tut không à

PhamNinh
23-10-15, 01:23 PM
thế em hỏi thôi bình thường em cheo tut không à

làm thì k sợ, mà sợ thì k làm bạn ơi

và với số lượng ít mem . chắc cũng k sao đâu :D

The Gamer
23-10-15, 01:27 PM

ở VN ko có trang nào nhé
sờ là chết ^^

Cafez
23-10-15, 03:13 PM
Làm con pikachu online đi chắc không sao đâu ^^!