PDA

View Full Version : Scripts làm nhiệm vụ Hoàng Kim của Vina

giangleloi
16-07-08, 09:23 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
down test nha
(c)anhtaidepzai

Mr.Rezo™
16-07-08, 09:56 AM
Mình có 3 điều muốn thưa với bạn :
1 . Cái này là của mình unpack và share lên forum ( bạn ko ghi nguồn )
2 . Cái này là script "Nhiệm vụ sơ nhập giang hồ" chứ không phải là "Nhiệm vụ Hoàng Kim"
3 . Cái script này chưa fix tí nào vì có 1 số câu lệnh của VinaGame nên server Trung quốc không có cơ hội xài

giangleloi
16-07-08, 10:07 AM
uhm sr wên ghi nguồn(hic hic)mình xài sv alex

f-fantasy
16-07-08, 11:28 AM
Hờ hờ thế ko ai viết nhiệm vụ hoàng kim à, tui đang viết đây nhưng chẳng đơn giản tý nào, mình modify đi tý cho nó khác khác của vina game chả biết bao giờ xong nhưng tự viết tự sướng thôi hà hà. thấy cũng fe fe , level 10 là làm được nhiệm vụ rồi xong NV đầu tiên cho nó cái giày tốc 50% hé hé. Nhưng chuỗi nhiệm vụ liên quan chính - tà - trung còn liên quan và đang lằng nhằng quá.

1vuonchuoi9
16-07-08, 11:53 AM
Hờ hờ thế ko ai viết nhiệm vụ hoàng kim à, tui đang viết đây nhưng chẳng đơn giản tý nào, mình modify đi tý cho nó khác khác của vina game chả biết bao giờ xong nhưng tự viết tự sướng thôi hà hà. thấy cũng fe fe , level 10 là làm được nhiệm vụ rồi xong NV đầu tiên cho nó cái giày tốc 50% hé hé. Nhưng chuỗi nhiệm vụ liên quan chính - tà - trung còn liên quan và đang lằng nhằng quá.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cá mập xám
19-07-08, 11:44 PM
Thế bao giờ bác xong và share lên cho anh em cái nhỉ! nghe bác nói có vẻ thấy hay hay!

nhanhpa
29-08-08, 10:33 AM
Sư huynh nào có script reset nhân vật của VLTK off cho mình xin .Cảm ơn nhiều!!!

khoamamktvn
01-09-08, 09:45 AM
script nv hoàng kim tui đã có share trong server rùi mà!
Xem lại thử đi!

quoctrungnttn
01-09-08, 11:15 PM
down test nha
(c)anhtaidepzai

Cụ thể là chép vào đâu vậy bạn

nguoidoi2008
17-09-08, 03:09 PM
anh Giang ơi anh cho em đường link resourc.pak , setting.pak , ui.pak , script.pak sao máy của em nó đòi

detu1
22-09-08, 03:18 PM
Cái này down về rùi cho nó và chỗ nào vậy mấy pa??????

banhxalam
27-10-08, 03:30 PM
hjc tớ là newbie download về rồi làm sao để sử dụng đây ?

giangleloi
05-11-08, 07:52 PM
sr,cái này nv chưa full,sẽ update sau,đang work