PDA

View Full Version : [Dev] New Acient sets for S3E2 Server files

I<3TX
15-07-08, 12:32 AM
- Nguồn -

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

- Screenshots -

1- Set Rồng đen

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

2- Set Thunder

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

3- Set Soul

4- Set Divine

5&6 - Set cho DL

- Progress: 60% Completed -

+ Các Set đã được Add thành công.
+ Đã Bypass BMD check qua Main.
+ Bug: Item info bug <Hiển thị quá nhiều dòng trên các Item khác>. Các dòng không có thật! Nhiều hơi rối mắt chứ không ảnh hưởng đến game.

1vuonchuoi9
15-07-08, 12:43 AM
bạn có tut hướng dẫn add item vào trong SV ko vậy ^^! chỉ anh em học hỏi xí !!

eddy
15-07-08, 12:13 PM
^^ Sơ qua về hướng dẫn add item :
Chúng ta cần file item bmd và item ozj để add vào client ^^
Tools mod item.bmd để add support item ^^
Và cracked main để tùy chỉnh max item :p

cena_hiphop_12
15-07-08, 03:31 PM
1/Eddy có thể hd sơ qua cho mình cái crack main cho max item đc ko. Mình đã crack nhưng add item đc đến set 54 là hết. qua set item 55 thì item bị mất màu. nó thành 1 bộ màu trắng. Xấu ơi là xấu.
2/Bài này của chủ topic là nói về add item thần. Chủ topic cho xin ít exp về vấn đề này đc ko ^^

1vuonchuoi9
16-07-08, 11:51 AM
anh em biểu tình xin cái tut hoàn chỉnh nào ^^!

doanthieugia19
16-07-08, 02:17 PM
^^ Sơ qua về hướng dẫn add item :
Chúng ta cần file item bmd và item ozj để add vào client ^^
Tools mod item.bmd để add support item ^^
Và cracked main để tùy chỉnh max item :p
Eddy có thể viết cho bọn mình một bài hướng dẫn add item mới bằng hình ảnh được ko?Và quan trọng là cái phần crack main đó,phần add item mình đang tìm hiểu dần dần có thể còn được chứ cái phần crack main mình mù tịt:beat_shot:.Cảm ơn nhiều ha,hôm giờ đọc các bài bạn post mình học hỏi được rất nhiều thứ,mình rất mong làm quen với bạn:pudency:

giangleloi
16-07-08, 02:20 PM
có bài hd rồi đó,bài hd add item tui lấy bên cderzfactory cho ae tham khảo mà ko coi à

cena_hiphop_12
16-07-08, 02:39 PM
Eddy có thể viết cho bọn mình một bài hướng dẫn add item mới bằng hình ảnh được ko?Và quan trọng là cái phần crack main đó,phần add item mình đang tìm hiểu dần dần có thể còn được chứ cái phần crack main mình mù tịt:beat_shot:.Cảm ơn nhiều ha,hôm giờ đọc các bài bạn post mình học hỏi được rất nhiều thứ,mình rất mong làm quen với bạn:pudency:
Việc add item mìn đã làm hoàn chỉnh. 1 vài ngày nữa mình sẽ post lên cho các bạn 1 bài hd kèm hình ảnh cho dễ làm. Ráng chờ mình xíu nha giờ đang bận ^^

giangleloi
16-07-08, 02:56 PM
hic tui thấy mấy cái vũ khí đó đẹp hơn đó

doanthieugia19
17-07-08, 05:44 PM
Việc add item mìn đã làm hoàn chỉnh. 1 vài ngày nữa mình sẽ post lên cho các bạn 1 bài hd kèm hình ảnh cho dễ làm. Ráng chờ mình xíu nha giờ đang bận ^^
nhớ post nhanh nhanh lên ha!!cảm ơn bạn nhiều:haha::adore::adore::adore:

cena_hiphop_12
18-07-08, 03:32 PM
nhớ post nhanh nhanh lên ha!!cảm ơn bạn nhiều:haha::adore::adore::adore:
Đã có bài guilde của giangleloi nên chắc mình ko cần viết đâu. bạn qua topic guilde tham khảo