PDA

View Full Version : Lỗi cài HKGH off

sphinx
13-07-08, 10:49 AM
Thế này nhé. Client của VN, patch Eng.., sever 2.1 YBattle.(của KLM thì phải)/
1. Cài xong hết vào game chữ bị lệch. Cái này sửa sau cũng được.
2. Khi vào game thì hiện mất kết nối. Mặc dù vậy nếu không ấn đồng ý vẫn đi đươc. ( Chỉ đi thôi).

Chỉ cách sửa dùm pro.
Ảnh đây.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

CLAWRIDE
13-07-08, 11:36 AM
Thôi yêu cầu Sài bản 2.2 đi >.< bản 2.1 anh cũng lỗi nặng mà không Fixx được 2.2 nhé em , em chạy được 2.1 > 2.2 ok

sphinx
14-07-08, 10:24 AM
Link đâu. chỉ dùm cái. Có cái link fix sever 2.2 nhưng không được. Ai cho link download bản 2.2 hoàn chỉnh cái/

Bổ sung thêm luôn cho đầy đủ. Cái client download ở trang chủ của nó, thấy có máy cái patch nên tiện tay dow về luôn. Cài xong client, patch vào, rồi patch tiếp cái Patch Eng... rồi patch tiếp cái VH của manh tung -> Không biết có làm sao không?
Cấu hình máy: Pentium IV 3.06 GHZ Ram 512 dual channel ( 2 thanh 256)/
Lúc chạy game không chạy thêm bất kì ứng dụng gì, kể cả antivirut cũng tắt luôn.

CHo hướng dẫn nhanh cái mấy pro.

kiuem
14-07-08, 03:23 PM
ai có làm ơn pots lên cho mình xin lun mình cũng đang bị lỗi đó vào Server chữ hiện tùm lum ah. tiếng việt thì ko đọc được lun !

kiuem
15-07-08, 10:09 PM
Thế này nhé. Client của VN, patch Eng.., sever 2.1 YBattle.(của KLM thì phải)/
1. Cài xong hết vào game chữ bị lệch. Cái này sửa sau cũng được.
2. Khi vào game thì hiện mất kết nối. Mặc dù vậy nếu không ấn đồng ý vẫn đi đươc. ( Chỉ đi thôi).

Chỉ cách sửa dùm pro.
Ảnh đây.

Server 2.2 minh đang dùng cũng bị như vây làm thế nào để khác phục được nhỉ

lotosode
17-07-08, 08:58 AM
không phải tại Server.Đây là lỗi lệch dòng do client không phù hợp.đây là patch copy vô client->data->interface(đường dẫn mình không nhớ rõ)
dơnload: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Zenkira
18-07-08, 03:13 PM
file servergame.ini và server.ini của bạn đã bị lỗi khá lớn ! .... bạn nên down lại và kiểm tra luôn IP ảo nha !

CLAWRIDE
18-07-08, 06:03 PM
mình bảo rồi xài 2.2 lấy hết trong bài của bác mạnh tùng Okey...
Cái Client thì chơi bản 503mb nhé :) Full đấy ...

Mong rằng pen IV của bạn không phải Celeron vì chậm và nóng , nếu Pen D thì ok

buzzknight
19-07-08, 04:45 PM
Có ai rảnh ngồi chỉ em cách cài game hk ò ko ạ :|

Zenkira
21-07-08, 02:36 PM
Nhók Hippo oai !!!, anh Zen nè =.=", em đừng spam nữa đc hok vậy =.=", có gì thì cứ tìm trên 4rum, có hết mà !

buzzknight
21-07-08, 02:40 PM
em hông thấy mới lèm dzậy, thấy em spam chi =,=", mà anh onl YH đi hỏi cho tiện, hoặc là em gữi thư.......

double50cent
22-10-08, 12:05 PM
Mình chơi bản 4.1 cũng bị như vậy .Chuyển qua 2.2 thì bi lỗi tùm lùm . huhuhuhuh! xin các a giúp đỡ.