PDA

View Full Version : [JX] LINUX cho em hỏi cái áo này tên là gì

gakfc1993
15-10-15, 04:14 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
theo em đc biết là cái áo màu xanh là Long Tương, cái màu đen là Hắc Thần, còn cái màu vàng kia là áo gì vậy ạ

cuongvh93
15-10-15, 04:52 PM
Fix được res của Long Tương với Hắc Thần chưa bạn?

gakfc1993
15-10-15, 04:54 PM
Fix được res của Long Tương với Hắc Thần chưa bạn?

hjhj, mới fixx đc Long Tương thôi ak
Hắc Thần đang tàng hình
bạn biết cái áo màu vàng trên hình tên gi ko ạ

cuongvh93
15-10-15, 05:44 PM
hjhj, mới fixx đc Long Tương thôi ak
Hắc Thần đang tàng hình
bạn biết cái áo màu vàng trên hình tên gi ko ạ

Hình như áo MP thiên vương ha gì á.....

gakfc1993
15-10-15, 06:43 PM
Hình như áo MP thiên vương ha gì á.....

ko phải Minh Phượng TVB đâu
đây mới là MP, BH TVB <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

res cái áo màu vàng kia đẹp quá

cuongvh93
15-10-15, 06:56 PM
ko phải Minh Phượng TVB đâu
đây mới là MP, BH TVB
res cái áo màu vàng kia đẹp quá

Đang tìm cách fix cái Hắc Thần mà k đc bực thiệt :(

gakfc1993
15-10-15, 07:17 PM
Đang tìm cách fix cái Hắc Thần mà k đc bực thiệt :(
long tương nè

bạn có fb hay yh gi ko cho minh xin , có vài vấn đề mún trao đổi vs bạn :D

gakfc1993
16-10-15, 05:12 AM
mò mẫm cả ngày cuối cùng thì cũng ra :D

cuongvh93
16-10-15, 05:20 AM
mò mẫm cả ngày cuối cùng thì cũng ra :D

Áo gì vậy bạn? Fix được trang bị Hắc Thần chưa?

gakfc1993
16-10-15, 06:21 AM
Áo gì vậy bạn? Fix được trang bị Hắc Thần chưa?

Áo này mình ko biết tên, tên chưa việt hóa, loằn ngoằn lắm nhưng nó có ID là 5199, STT là 5200 bạn dùng hàm AddGoldItem lấy ra nguyên sét đó lun, res hơi bị đẹp :D
Còn Hắc Thần vẫn chưa fixx đc, đang chờ cao nhân giúp đỡ thôi, bó tay rồi

cuongvh93
16-10-15, 06:26 AM
Áo này mình ko biết tên, tên chưa việt hóa, loằn ngoằn lắm nhưng nó có ID là 5199, STT là 5200 bạn dùng hàm AddGoldItem lấy ra nguyên sét đó lun, res hơi bị đẹp :D
Còn Hắc Thần vẫn chưa fixx đc, đang chờ cao nhân giúp đỡ thôi, bó tay rồi

Uh.. Mình thì cũng hiện res Long Tương thôi, nhưng đội mũ vào, lên ngựa là bị giật giật. Còn Hắc Thần mặc vào nhìn bá đạo mà lại k hiện đc :((

cuongvh93
16-10-15, 05:50 PM
Đã fix được res Hắc Thần rồi đồng chí ơi :D:D:D Nhưng k có Rồng Bay xung quanh :))

gakfc1993
17-10-15, 10:17 PM
Đã fix được res Hắc Thần rồi đồng chí ơi :D:D:D Nhưng k có Rồng Bay xung quanh :))

yehooooooooooo................................ , hay qua' dong` chi' oi :D
chỉ tui với ,hhehe

gakfc1993
18-10-15, 01:57 AM
yehooooooooooo................................ , hay qua' dong` chi' oi :D
chỉ tui với ,hhehe

:-* thay hao hung qua
:D:D:D
fixx sao dong chi oi
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)