PDA

View Full Version : Help me. Ko chỉnh sửa Char đc

TửLong
12-07-08, 03:58 PM
Bác nào giúp em cái em làm xong hết roài nhưng khi vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để chỉnh sử nhân vật thì bị lỗi.
Cứ sửa xong nhân vật như add đồ hoặc là sửa thông số nhân vật thì sau khi sửa xong vào lại game nó cứ hiện thông báo: "Không tải đc dữ liệu nhân vật từ server":beat_plaster:
:cry::cry:bác nào biết cách khắc phục thì giúp em cái

boy9000
12-07-08, 06:03 PM
em thì vào dc rùi nhưng ma nếu chỉnh sửa đò thì nhân vạt hay ca nịk đó không kết nối dc nữa luôn . co ai chỉ cho em cách học nghề dc không em chỉ học đén dc cấp 3 thì không học dc nữa bấm R lên thi chỉ báo có 20/30 chứ không hơn dc

flygon
12-07-08, 06:29 PM
chú ý xem nhân vật có ở trong dungeon nào ko , nếu ở trong thì phải bật phụ bản lên mới đăng nhập đc ~.~ , còn nếu ko thì ... bó tay :D

hoanganhquan10a11
12-07-08, 08:20 PM
Em biết tại sao rồi,chắc các bác vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xong điền ID nhân vật xong Enter để nó vào hả, nếu như vậy trong đó em chỉ sửa cái điểm DV thôi còn các cái khác sửa là nó hỏng ngay.Nếu sửa cái j vào XML mà sửa nhung phải bít chút ít vềnos cơ, em chịu

hotboy88
13-07-08, 09:26 AM
em thì vào dc rùi nhưng ma nếu chỉnh sửa đò thì nhân vạt hay ca nịk đó không kết nối dc nữa luôn . co ai chỉ cho em cách học nghề dc không em chỉ học đén dc cấp 3 thì không học dc nữa bấm R lên thi chỉ báo có 20/30 chứ không hơn dc

Cái này thì bạn phải có sách nghề cấp 4 thì mới học tiếp được ở thằng trưởng lão. Bạn vô túi càn khôn mà mua sách nghề cấp 4 của mỗi loại rồi học nhé :)

TửLong
13-07-08, 04:19 PM
:| nghề cấp 4 lên 50 mới cóa Q học tiếp
có mua cũng chẳng học đc đâu

hotboy88
13-07-08, 10:44 PM
Uhm quên không để ý phần lv vì cái server mình cho rate cao ngất đánh 1 con mob ở chỗ lúc đầu xuất hiện là đã up lun 7x rồi :-j

boy9000
15-07-08, 07:36 AM
các bác co ai biét cách add một món đồ vào nhân vật không. Em add vào la server bị lỗi không thể kết nói dc nữa cả các nick khác không chỉ riêng nic co nhân vật

sallyhome
20-07-08, 03:32 PM
Chỉnh sửa không đúng cách đương nhiên là phải bị lỗi.Mỗi lần sửa cần fair chú ý xem 2 nhân vật có gì khác nhau(túi đồ,hòm đồ,quân hàm,nhiẹm vụ....vv..Sau mỗi lần sửa dữ liệu trong MysQL và sever trong ubuntu có sự khác biệt khắc phục bằng cách restart lại server,ubuntu,thậm chí restart lại máy(windows)sẽ không bị tình trạng "không thể kết nối được server"còn lại thì....em chịu!