PDA

View Full Version : [JX] Khôi phục event , anh em nào cảm thấy thích event cũ mà chưa mở lại được inb mìn

beongo26
14-10-15, 03:58 PM
Như tiêu đề ai thấy hoài niệm event nào của vl mà chưa mở lại được pm mình giúp cho .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

btt204
14-10-15, 06:57 PM
Mình tâm huyết với event giáng sinh lụm ghétp hạt may mắn , hạt hoàng kim . Event tết ông 30 chạy vào map gì gì đó tank lẫn nhau.

Nếu bạn giúp đc hãy hướng dẫn ở trên đây cho mọi người cùng chơi luôn đc ko

tan_vu646
14-10-15, 07:28 PM
1. Event Giáng Sinh ghép cây thông.
2. Trung Thu lòng đèn ông sao, cá chép,ghép từ giấy bạc giấy kiến...
3. Event Tết Đốt Pháo Hoa.Nhai pháo, nuốt pháo gì đấy.
- Lâu quá không nhớ hết Event. Nói chung là những event tthời xưa hồi mà võ lâm mới ra ak. Cảm ơn.

beongo26
14-10-15, 09:26 PM
Ok mình tranh thử test ông 30 trước . Event trung thu 2006 để xong kịp mình send bạn luôn

btt204
14-10-15, 09:53 PM
Ok mình tranh thử test ông 30 trước . Event trung thu 2006 để xong kịp mình send bạn luôn

Có những người như bạn mình rất vui , cảm ơn bạn rất nhiều trước vì sự giúp đỡ

beongo26
16-10-15, 02:13 PM
Cái ông 30 mươi hành quá . Mới lỗi bắt đầu k có tgian báo danh
Vừa xong cái báo danh ok hết lại k chịu bắt dâud . Nghi vấn la k đủ người log 12 acc vẫn k được :(

gakfc1993
16-10-15, 02:40 PM
Cái ông 30 mươi hành quá . Mới lỗi bắt đầu k có tgian báo danh
Vừa xong cái báo danh ok hết lại k chịu bắt dâud . Nghi vấn la k đủ người log 12 acc vẫn k được :(

anh nhắc em mới nhớ, cái event ông ba mươi là hoạt động đầu tiên mà em tham gia
có con cọp, đi cắn người ta, nếu mình là cọp thì cố gắng cắn trúng càng nhiu ng càng tốt
nếu ko phai là cọp thì cố mà chạy cấm đầu, hình như bị chạy chậm nữa, quá trời zui lun ^ ^
kí ức nó cứ ùa về <3

beongo26
16-10-15, 04:07 PM
anh nhắc em mới nhớ, cái event ông ba mươi là hoạt động đầu tiên mà em tham gia
có con cọp, đi cắn người ta, nếu mình là cọp thì cố gắng cắn trúng càng nhiu ng càng tốt
nếu ko phai là cọp thì cố mà chạy cấm đầu, hình như bị chạy chậm nữa, quá trời zui lun ^ ^
kí ức nó cứ ùa về <3

Cái đó mùa 2 rùi chạy đua với cọp trong mê cung random thu phải . Cố gắng vậy