PDA

View Full Version : [Up Lại] MUSERVER 0.99.96 (1.02E) VTM No Packed

cuonglee
12-07-08, 10:24 AM
- Hôm nay tình cờ lục lại cái mớ hỗn độn MUSERVER trong máy, vô tình tìm thấy lại bản 1.02E No Packed mà lúc trước tôi có share qua. Nay mạng phép anh em, mình post nó lên lại cho những ai muốn tìm hiểu và phát triển trên nền SS I

- Đây là 2 GS có thể nói là origal, được crack và fix 1 vài bug cơ bản để, chưa add option...

DOWNLOAD HERE (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Pass: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MU Server 1.02E (0.99.96) Full - Dành cho người Việt!

(Không giới hạn thời gian chạy GameServer)

---------------------------------------------------------------------------

Thông tin Server:
Full Season I
Chức năng trong Game tương tự như MU FPT SS I
Sói tinh
Cry wolf Event
Công thành chiến
Cùng với các chức năng khác okie như MU FPT SS I (khỏi liệt kê ra chắc ai cũng biết cả rồi)

Một vài Bug đã fix:
Sửa lỗi Manashield quá mạnh của SoulMaster
Các Item cuối có thể mặc ở Level 1
Sói Tinh có thể mang từ level 1 nhưng muốn sử dụng skill của nó thì cần đạt tới level 300
Fix lỗi không vào được Tháp Rồng (Dragon Tower) (Ở Server Công thành)
Hiện tên nhân vật khi nói chuyện thì thầm, nói trong Party, trong Guild....(lỗi do Client)
Poition Bug fix
Có thể PK 100 người
Các loại Jewel sử dụng bình thường khi mua trong shop
Max Zen trong thùng đồ là: 2 tỷ Zen
Bắt đầu CC chỉ cần 1 người
Có thể đập Items lên + 28 Option
Max level sử dụng Elf buff free (Buff Admin) là 400
Thêm Map và mở rộng lệnh move "M" qua các map:

Aida2, Arena, Arena2, Crywolf, Pháo Đài Sói, Công Thành Chiến, Icarus2, Vùng đất chết.

v.v…..v… (và những Bug nhỏ khác…)

(Fix bug dựa theo nhiều tài liệu trên các diễn đàn khác nhau)

Một vài lưu ý:

Có thể trong lúc test hoặc chơi các bạn sẽ tìm ra những bug khác, nhưng nói chung là rất okie, đây là Server Full Season I, nên sẽ không có các Map mới như Kanturu, Items mới, Quái mới ..v.v.v...

hailee
12-07-08, 03:27 PM
Hì hết eddy h tới cuonglee share bản này,tuy hơi cũ nhưng các tính năng vẫn rất Good.

giangleloi
12-07-08, 03:34 PM
1 câu:hoàn hảo lém thui bạn ui

nhockute
12-07-08, 04:13 PM
Bản này so với bản của Eddy , CaoThuPhuTho , Mylove0707 cái nào hơn !
Mình thấy các bản bản nào cũng good chẳng biết xài bản nào :D

eddy
12-07-08, 04:39 PM
:)... Bản của mình ngoài các bug anh cường đã fix mình có fix thêm PK item drop và Party Zen bug....

Tớ sẽ update các fix của anh cường vào bản fix GS ngày 14/7

Sh0ckIMU
12-07-08, 04:39 PM
Thanks.....................................

eddy
12-07-08, 04:41 PM
GS không pack thì từ bản GS của caothuphutho đã là ko pack rùi bạn ạ :D....

Đây là bản tm của anh lee ngày xưa đếy ( nếu mình ko lầm ) vì các tính năng rất trùng với bản tm ngày xưa

doanthieugia19
12-07-08, 05:17 PM
cho em xin cái clien kèm theo luôn đi!!

eddy
12-07-08, 06:18 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ...............................................

giangleloi
12-07-08, 07:02 PM
eddy up lại cái patch fix bản of you đi

eddy
12-07-08, 07:13 PM
Vâng...thứ 2 mình sẽ dlinks + fix

Đây là Topic của anh cường nên đừng đề nghị gì liên quan đến topic mình ở đêy :)

giangleloi
12-07-08, 07:19 PM
cám ơn nhắc nhở em sẽ cẩn thận hơn nữa

Văn_Bờm
20-12-09, 11:19 AM
Ai còn lưu bản này ko nhỉ...up lại cho Bờm kiếm file nghiên kíu với.........

Bờm đang mày mò cách addd Opition...Thanks trước nha..

MuBeijing
20-12-09, 02:24 PM
tự nhiên giờ cl share sv nào khủng nhỉ sau bao tháng NGỦ QUÊN :))

Destruct
20-12-09, 02:26 PM
Old Topic! Hơn 1 năm rồi! :-??

Văn_Bờm
20-12-09, 09:11 PM
1 năm nhưng mờ bản này là ngon đó...S1 ngon mà....chẳng lẽ không ai còn lưu file này à.........up lại cho Bờm nghiên kíu với..........

Bờm bi giờ nhiên kíu tất cả các loại từ hiện đại đến cũ rích chơi tất.......nghiên kíu tất..............Mong anh em cố gắng up lại cho bờm với.......

cuonglee
21-12-09, 08:21 PM
Của bạn đây:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass như cũ

Văn_Bờm
22-12-09, 12:08 AM
Cám ơn anh cuong nha...he he...anh cuong có vẻ im lặng nhưng thực ra vẫn đang theo dõi diễn đàn rất chẹt chẽ đó nha.........

Bờm cám ơn 1 lời cám ơn từ khi bờm đến tham gia diễn đàn.........xin lỗi các pro vì đợt đó ...bờm còn ko biết ấn nút thanks...hôm nay đi tìm lại các bài cũ và ấn nút thanks ầm ầm...

Van_Bom
27-12-09, 04:48 PM
ối mẹ ơi bác cuonglee chơi ác quá...hôm ny mưa to bờm gồi test bản 1.02E của bác..thì phát hiện ra bác cuonglee đã pack file rồi..............

Hix hix thế này em còn nghiên kíu được gì nữa hả bác..........Mong tin sớm của bác...

viper9x
27-12-09, 04:56 PM
- Hôm nay tình cờ lục lại cái mớ hỗn độn MUSERVER trong máy, vô tình tìm thấy lại bản 1.02E No Packed mà lúc trước tôi có share qua. Nay mạng phép anh em, mình post nó lên lại cho những ai muốn tìm hiểu và phát triển trên nền SS I

- Đây là 2 GS có thể nói là origal, được crack và fix 1 vài bug cơ bản để, chưa add option...

DOWNLOAD HERE (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Pass: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ê ai cho mình xin cái link khác đi lick của cường lee Die rùi

viper9x
27-12-09, 05:01 PM
ối mẹ ơi bác cuonglee chơi ác quá...hôm ny mưa to bờm gồi test bản 1.02E của bác..thì phát hiện ra bác cuonglee đã pack file rồi..............

Hix hix thế này em còn nghiên kíu được gì nữa hả bác..........Mong tin sớm của bác...

bạn ơi cho mình hỏi "pack file" rồi thì sao hả bạn

Văn_Bờm
27-12-09, 08:01 PM
thì có nghĩa là file đó nó sẽ giảm dung lượng..ví dụ là từ 3 Mê xuống còn có 700kb thôi...và ta sẽ ko xem được code hay gì ở trong đó hết...........

Hu HU anh cuonglee ơi...save cho Bờm nhầm file rồi..........anh save nhầm ngay cái GS bị pack rồi làm sao em nghiên kíu được...........

Sh0ckIMU
28-12-09, 12:01 PM
thanks, load về nghiên cứu xem

cuonglee
28-12-09, 12:07 PM
2 file GS chưa pak: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Văn_Bờm
28-12-09, 08:53 PM
anh cuonglee đúng là number one........cám ơn anh nhiều.............

Dân Bách Phong
23-01-10, 12:48 PM
híc! cho mình hỏi cái này nha! Server này chạy tốn nhiu MB Ram vậy!

Dân Bách Phong
23-01-10, 01:09 PM
Có bạn nào còn link download client 1.02E không share cho mình với!

Nerubian21
28-01-10, 07:16 AM
Any important bugs found? Please post bugs etc

theien2
20-04-10, 05:31 PM
mình vừa down xong .Cài xong hết từ đầu đén cuối thì lại bị lỗi "LoginServer connect fail" mặc dù mình đã chỉnh đúng hết ip nhưng vẫn ko được Anh cuonglee giúp gấp với

Van_Bom
11-08-10, 03:43 PM
cái này bạn phải tạo shotcut cho cái linhk đó rồi thêm ip với port chứ thì nó mới chạy, nếu nó vẫn báo vậy thì tắt nó đi rồi chạy lại là oke.

Update client cho các bạn lun này: sài client 1.02K này sau đó các bạn patch cái patch có trong server là oke:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Van_Bom
11-08-10, 03:45 PM
Anh cuonglee ơi, sao bản này bị lỗi ấn nút thoát game hay là ấn nút thay đổi nhân vật thì bị đơ màn hình và phải dùng Task Manager để tắt Main.exe đi thì mới ra ngoài được, vậy fix cái này làm sao hả anh..
em biết anh vẫn dõi theo từng bài trong clb mà..mong tin anh sớm nhé..

Công Quốc
12-08-10, 08:57 AM
Anh ấy nói là "Never Come Back" đủ tiêu chuẩn chưa bạn! Tớ thì bị ngắt kết nối sau 2 phút chơi =))

Van_Bom
13-08-10, 05:35 PM
tớ thì ko hề bị lỗi chấm dứt kết nối gì cả, có lẽ bạn đã config sai chỗ nào đó rồi, tớ chỉ bị lỗi đơ màn hình khi ấn nút thay đổi nhân vật hoặc là ấn nút thoát game thôi..

trong khi đó tớ có sài thử 1 server 1.02E VTM khác thì nó ko hề bị lỗi này, chắc chắn lỗi lằm ở GS rồi, nhưng chưa biết chỗ nào hết....

Tớ Fix được 1 lỗi đầu tiên là sau khi move sang máp mới đi đi lại lại sẽ bị dật lùi, hình như cái này mọi người gọi là message antihack thì phải..