PDA

View Full Version : fine fix pass 2 web 4.1 Vũ tuyên

norun
11-07-08, 10:31 PM
trước hình như có bạn nào bảo rằng không chỉnh sửa đựoc pass 2 khi quên hôm nay mình gửi cho các bạn fine fix acc có cả pass 2 cho admin khi có thắc mấc của acc nào đó bị quên pass 2 .

đây chỉ là fine dành cho admin quản lý các bạn xem có thể add cho cả acc có thể lấy lại pass 2 của mình khi cung cấp đầy đủ thông tin acc của bạn,mình thì làm theo ý mình lên chắc không giống mọi ngửoi lên không dám share vì mỗi ngườii một ý tưởng.
tải xuống ở đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

norun
11-07-08, 10:35 PM
quên mất cái fine này dán vào thư mục administrator trong web thay fine FindAcc.asp

truyentranh
12-07-08, 09:59 PM
cám ơn norun nhiều nha! kiếm cái này bữa giờ, san norun giúp mình add thêm rs cần cre dc ko mình làm hoài mà chẳng dc, mấ lần test thử tụi nó rs bị mất point ko ah, ngoi add point điên llun ^_^

norun
13-07-08, 12:15 AM
cái đó bạn chỉ cần lấy mã cre rồi add vào là được mà

truyentranh
13-07-08, 12:43 AM
mình đã làm thử rồi mà sao khi chỉnh xong thì ...........tụi nó rs xong thì ko có point, với lại nó cũng chẳng đời cre luôn, minh chỉnh trong config như vầy
strchao = "0F00" 'Hex của Chaos
strcre = "1600" 'Hex của Cre
strblue = "0E00" 'Hex của Blue Feather

đồng thời tạo thêm 1 cột cre trong databasex của web 4.x
nhưng khi rs no vẫn ko dòi cre ma con ko co diem sau khi rs nua

norun
14-07-08, 07:47 PM
mình bo? hết không reset bằng đồ lên cũng không fix cái đó, nếu có thời gian mình sẽ làm thử

truyentranh
14-07-08, 11:08 PM
cám ơn norun nhiều nha! ráng giúp mình nhá norun bạn thật tốt bụng, cho nó rs cần ngoc với cre cho vui chứ ko toàn vứt shop hoặc rơi đầy đường ko ai lụm ^_^
Thank! norun nhiều

ngchienthang
26-11-08, 01:13 AM
mấy bạn dùng web 4.1 của vutuyen giúp mình cái này nhé. Mình đang chơi MUoff bản 1.0L của DH. Dùng web 4.1, không hiểu sao web không cập nhật chaos+blue mà mình mang trên người. Từ lần rs 12 trở đi cần chaos+blue, mặc dù mình đã để chaos+blue trong người nhưng web vẫn báo là không có. Pó tay luôn.