PDA

View Full Version : [JX] [ HELP ] Add thêm kinh mạch vào trang bị F3

gakfc1993
13-10-15, 04:10 PM
Nghỉ chơi vl từ lúc ra đồ tự mãng , vân lộc nên bây giờ em mún trải nghiệm hệ thống bát mạch chân kinh , đả thông kim mạch cho giống phim chưởng TQ hehe
cao nhân đi qua , giúp em vs ạ
em cảm ơn nhều ạ
:D

devil.lucky
13-10-15, 04:28 PM
Nghỉ chơi vl từ lúc ra đồ tự mãng , vân lộc nên bây giờ em mún trải nghiệm hệ thống bát mạch chân kinh , đả thông kim mạch cho giống phim chưởng TQ hehe
cao nhân đi qua , giúp em vs ạ
em cảm ơn nhều ạ
:D

vẽ Ui ở UiStatus.cpp vs .h, send lên core xử lý cái chổ nào kinh mạch đã thông thì chắc set frame cho nó sáng lên :D. đoán vậy, rồi viết hàm tăng damage theo điểm kinh mạch hay gì đó, còn kháng thì có hàm sẵn.

gakfc1993
13-10-15, 05:59 PM
vẽ Ui ở UiStatus.cpp vs .h, send lên core xử lý cái chổ nào kinh mạch đã thông thì chắc set frame cho nó sáng lên :D. đoán vậy, rồi viết hàm tăng damage theo điểm kinh mạch hay gì đó, còn kháng thì có hàm sẵn.

eo ơi, khó vậy àk
em gà mờ, nghe bác nói như vậy xây xẩm mặt mày rồi
hjx...
(T_T)

gakfc1993
15-10-15, 03:31 AM
:))

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

gakfc1993
17-10-15, 11:26 PM
:-h
up trá hình..............
:D hehe

greentears
18-10-15, 12:37 AM

Thánh ăn gì iem cúng 8-x 8-x 8-x

gakfc1993
18-10-15, 01:02 AM
Thánh ăn gì iem cúng 8-x 8-x 8-x

hahaha................
:D bác làm em mắc cười quá

devil.lucky
18-10-15, 02:47 AM
eo ơi, khó vậy àk
em gà mờ, nghe bác nói như vậy xây xẩm mặt mày rồi
hjx...
(T_T)

thì muốn có kinh mạch như vingame 1 là xin kingsoft 2 là phải code source thôi (win). k còn cách nào khác