PDA

View Full Version : Làm ơn chỉ cách dzo dc cái túi càng khôn!

PHYLONG23
10-07-08, 07:49 PM
Bạn nào có thể chỉ cách có thể dzo dc túi càng không hok? Chứ ko dzo dc ko mua đồ dc chán quá!!!!!!!!!!!!

hoanganhquan10a11
11-07-08, 03:18 PM
Ặc, ấn O lên.Thế mà cũng kô biết, ngay trên bản đồ cũng có rồi con j chới mà ko chịu tìm j cả

hotboy88
11-07-08, 10:28 PM
đã copy cho cả bên server có file gshop giống client chưa nếu mà 2 cái đó chưa giống nhau thì không vô được túi càn khôn đâu

PHYLONG23
12-07-08, 07:05 PM
Ặc, ấn O lên.Thế mà cũng kô biết, ngay trên bản đồ cũng có rồi con j chới mà ko chịu tìm j cả

Trả lời cũng như ko, chán ghê! Tui biết rồi, copy cái gshop.data dzo client thế là xong, nếu ko thì copy cái gshop.data dzo server zay thui!

hoanganhquan10a11
12-07-08, 08:28 PM
Vậy vấn đề bạn hỏi là nó bị lỗi túi càn khôn đúng kô, vậy thì copy cái gshop vào client(TGHM\element\data), và trong sever (sever/gamed/config), và nhớ copy vào trong linux nha(WinSCP)

PHYLONG23
13-07-08, 12:55 PM
Vậy vấn đề bạn hỏi là nó bị lỗi túi càn khôn đúng kô, vậy thì copy cái gshop vào client(TGHM\element\data), và trong sever (sever/gamed/config), và nhớ copy vào trong linux nha(WinSCP)

Trước khi ông trả lời là tui làm đc roài, bi giờ làm sao để cập nhật cái gshop.data để server hoạt động nà, tui thử download bản cập nhật roài chép file gshop.data dzo òi mà server chạy nhưng ko dzo chơi đc, dù sao cũng thanks!