PDA

View Full Version : [Release] WEb 3.25 FUll by Huuduyen mình code lại

nghiamt
09-07-08, 10:21 PM
Đây là web 3.25 FUll của Hữu duyên đang Online server đó...Nhưng có mấy thứ ko phù hợp với chơi offline 1 người nên mình code lại vài thư
1> Sửa lại mua biểu tượng bằng DEN chứ ko phải bằng HEO như Online của HD
2>Thêm chức năng đổi Vcoin => Den 100VC đc 10000 DEN nhé
3>Sửa lại chức năng đổi Den =>Vcoin 10000 Den đc 100VC hihi
Quan trọng nhất nè
Link

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Phù phù mệt wa'...cả nhà dow về xài đi nhé

hellokytty
10-07-08, 10:23 AM
Thế mua đồ có bị lỗi không bạn, tớ đang gặp lỗi mua đồ đây. Mà bạn dùng MySQL bao nhiu? Khi chạy sever thì có mở MySQL và SQLyog được không?

nghiamt
10-07-08, 11:29 AM
Thế mua đồ có bị lỗi không bạn, tớ đang gặp lỗi mua đồ đây. Mà bạn dùng MySQL bao nhiu? Khi chạy sever thì có mở MySQL và SQLyog được không?

Lỗi ko mở đc là do Messenger DbAgent đó... ko cần chạy nó đâu bạn ah

bmtriet
10-07-08, 05:18 PM
cám ơn anh đã share web full 3.25 ! nhưng sao em chạy web được rồi nhưng reg nick kô được báo lỗi tùm lum ! em nghỉ chắc do DB của em bị lỗi ! thế em xin anh Db full của anh đang xài được không! em có kiếm link down nhưng file bị xóa mất rồi! thanks anh nhiều ! cảm ơn đóng góp của anh cho au offline ...

nghiamt
10-07-08, 06:33 PM
cám ơn anh đã share web full 3.25 ! nhưng sao em chạy web được rồi nhưng reg nick kô được báo lỗi tùm lum ! em nghỉ chắc do DB của em bị lỗi ! thế em xin anh Db full của anh đang xài được không! em có kiếm link down nhưng file bị xóa mất rồi! thanks anh nhiều ! cảm ơn đóng góp của anh cho au offline ...

Link nè em ...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bmtriet
11-07-08, 09:38 AM
Sao cái Db này giống y chang cái của em đang xài vậy anh lúc em tải về nó tên dbf325 ! cũng 963 kb ! em không biết có chạy được hay không nữa ?!? DB này anh đang xài cho web của anh hả ? nếu của anh chạy web không có lỗi vậy là server au của em đi die rồi !

nghiamt
11-07-08, 02:27 PM
Sao cái Db này giống y chang cái của em đang xài vậy anh lúc em tải về nó tên dbf325 ! cũng 963 kb ! em không biết có chạy được hay không nữa ?!? DB này anh đang xài cho web của anh hả ? nếu của anh chạy web không có lỗi vậy là server au của em đi die rồi !

Anh biết cái lỗi đó của em là rỳ rồi...có phải đăng kí xong nó báo lỗi itemdb.usercash đúng ko...
Nếu bị như thế em xóa DB itemdb đi thoát khỏi Sqlyog..sau đó em lại vào lại Sqlyog và tạo DB itemdb và import lại sẽ hết lỗi..anh cũng vừa bị thế đó :D..import cho đến khi trong DB itemdb có table usersercash thì mới đc nhé :D

qwerttgb
14-07-08, 08:50 PM
ạc sao em vào nó báo sevver bảo trì là sao hã anh

bautroicuabo
02-11-08, 10:07 PM
web này ko mua được thú nuôi hả anh, ko mua được phụ kiện luôn

bautroicuabo
03-11-08, 02:41 PM
Em xài web 3.25 anh send và db của anh HD sao lúc xác nhận các đồ trên web thì bị thế này vậy

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ai chỉ em cách khắc phục với[/quote]

KidA7
04-11-08, 07:26 PM
Các cậu so sánh với web tớ code thử coi. Cũng hay lắm, thêm mấy cái linh tinh như nạp vcoi, nhớ pass và username khi chuyển giữa các mục, giao diện khác web Hữu Duyên chút, mua có chọn lựa (không bị mua trùng những gì đã mua rồi nhất là thú và phụ kiện), chức năng mua thẻ x2den và x2exp khá tốt (có thể tăng lần sử dụng khi mua thêm thẻ chứ không có hiện tượng mua trùng. Ngoài ra nó còn liệt kê các phụ kiện và thú nuôi trong tủ đồ của bạn:
Web:
Data:

hellokytty
04-11-08, 07:30 PM
Web cậu xài sao vậy? Tớ xài thấy ra cái trang giống như lúc mở patcher Au VTC ý!

huytran5
06-11-08, 06:29 AM
Web của Kid khá cool, nhưng sao có 1 số thú nuôi cập nhật trên web nhưng ghi chưa bán , vào trong au cũng k mua được

evilbaby1
19-11-08, 04:47 PM

conchothoidai
23-12-08, 06:54 AM
mysql 4.21 la` đuoc rôi`
:go:

cá mập xám
21-02-09, 07:36 PM
dieeeeeeeeeeeeeee link rồi, up lại đi

dreamsofdolls
23-03-09, 09:02 PM
Quan trọng nhất nè
Link

link trên của bác đã die bác up lại cho tui down đi :confuse:

ltien1988
17-04-09, 09:03 PM
toàn đưa link cùi bắp không, Up cái link nào superPro đi bạn.:pudency:

coaichua213
02-05-09, 09:58 AM
anh Hữu Duyên ơi sao bữa nay diễn đàn au ofline ko xài nữa hả sao cứ để trống không vậy em mấy người hỏi sao không có ai trả lời hết em bị cái ban o tren moi trinh bay do xem thu di anh
#-o

tinhvotan
13-05-09, 06:49 PM
Các cậu so sánh với web tớ code thử coi. Cũng hay lắm, thêm mấy cái linh tinh như nạp vcoi, nhớ pass và username khi chuyển giữa các mục, giao diện khác web Hữu Duyên chút, mua có chọn lựa (không bị mua trùng những gì đã mua rồi nhất là thú và phụ kiện), chức năng mua thẻ x2den và x2exp khá tốt (có thể tăng lần sử dụng khi mua thêm thẻ chứ không có hiện tượng mua trùng. Ngoài ra nó còn liệt kê các phụ kiện và thú nuôi trong tủ đồ của bạn:
Web:
Data:
cho em xin cái sever luôn Anh kid ơi

yuichan
05-06-09, 07:18 PM
link die rồi anh.sửa lại giúp em đi

zaro930
06-07-09, 01:15 PM
mấy anh ơi cho em hỏi.cài cái audition 3.25 sao vào web đăng kí tài khoản không được và vào client sever audition.exe báo chấm dứt máy chủ.mặc dù là làm thehu7o1o7ng dẫn đầy đủ hết rồi.em cái cài thiếu hoặc bi sai cái gì không?làm ơn chỉ giùm.ở nhà không có mạng.chán lám.

hoang0109
06-07-09, 01:59 PM
fix lại mysql của bạn đi lỗi bạn nói là do không kết nối được mysql

nhoxchjn9x
11-07-09, 10:20 PM
bản này mún sửa icon = heo bạn chỉ cần vào sql để chỉnh là dc mà..mình chỉ có mua đồ new trong trong game nhưng ngoài shop lại k có để mua thui bạn ah..

nhocquay4mat
25-10-09, 04:02 PM
Link die rồi anh ơi, up lại cho em phát

Mylove_Forever
25-10-09, 08:00 PM
Die link rùi bạn ơi!
Up lại giùm

ngoduydat
26-10-09, 06:23 PM
Chẳng có cái link nào die cả bạn vui lòng xem lại đường truyền và đọc kĩ dòng chữ ở mediafire.com
chúc bạn thành công!

phimhaynee
15-03-10, 09:03 PM
Bạn "ngoduydat" có thể cho full luôn dc hok,Sever 3.25,Web 3.25,db 3.25.....,mình up cái db mới nhất vào SOL nhưng khi vào đăng kí thì không dc,tên đồ quần áo thì toàn dấu hỏi với nhìn ko biết đồ nào nữa,mình đang xài Au 3.25 full +patch part1 & 2 giúp mình vụ lên EXP LEVEL nha.

MillyVu
15-03-10, 09:38 PM
Mình sắp làm xong Web Au Pro v1.0 rầu nè :-s
Việt hóa 100%, fix lỗi inject SQL
Sắp tới sẽ share cho các bạn ^^
Demo 1 tấm ^^ trang đăng kí ^^:
Trang chủ Flash với 3 nhân vật + list nhạc auditionsea mới nhất

phimhaynee
15-03-10, 10:44 PM
Úi Chài!!!!!Nhìn đẹp we1 hen,cho mình đăng 1 vé đầu tiên luôn nha bồ,shre cho mình khi nào xong nha,nhìn đẹp vãi linh hồn,mà hok biết có thích ứng với Au 3.25 ko nữa,nhanh nhanh lên bạn ơi!!!!!!!!

MillyVu
16-03-10, 08:07 AM
Àk, code web này là của Au 3.25 mà ^^. Hoàn thành 70% rồi ^^