PDA

View Full Version : Cần 1 pro zero máy ảo vào giúp

mint319
07-10-15, 08:00 AM
Chỉ em cách cài zero trên máy ảo vmware , trên diễn đàn hình như là không có hưỡng dẫn , sever đầy đủ r , client cũng thế , chỉ có cài là em chưa biết

nhokdaigia2
07-10-15, 02:26 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

HellsAngel
07-10-15, 11:38 PM
Chỉ em cách cài zero trên máy ảo vmware , trên diễn đàn hình như là không có hưỡng dẫn , sever đầy đủ r , client cũng thế , chỉ có cài là em chưa biết

Cái này full sẵn luôn nè c, nếu c muốn sử dụng bộ server khác thì chỉ cần nhấc file config từ trong bộ server này ra dùng là đ.c
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mint319
08-10-15, 07:59 AM
Cái này full sẵn luôn nè c, nếu c muốn sử dụng bộ server khác thì chỉ cần nhấc file config từ trong bộ server này ra dùng là đ.c

mình đã dùng cách này nhưng ko được , ko vào lại máy tính còn mất mạng nữa cơ

--- Chế độ gộp bài viết ---

mình cần máy ảo thôi , máy thật lắm virus lắm

HellsAngel
08-10-15, 09:59 PM

Kiểm tra lại vấn đề với card mạng của c :v
C config server như nào ?

thjentu1102
13-10-15, 02:49 PM

down hết bộ của tuan565 về cài dễ ợt mà

về card mạng bạn đổi card VMnet 1 thành 192.168.1.0 ( trong Virtual Netword Edittor...)
chọn card mạng cho server máy ảo là : Custom rồi chọn VMnet 1 ( host-only)
vào web 192.168.1.55 để đăng kí acc hoặc đăng kí bằng Navicat rồi set GM PM trong máy ảo

pplpkpo
13-10-15, 10:25 PM
sever của tuan565 bản cũ r :v minh pha dao ban do tu lau roi

thjentu1102
14-10-15, 12:34 AM
sever của tuan565 bản cũ r :v minh pha dao ban do tu lau roi

Game online chuyển sang off thì làm gì có hồi kết mà phá đảo hả bạn

Nếu bạn biết dev game thì sẽ luôn mới cho bạn nghịch