PDA

View Full Version : [Hot Share] Các Bản Server VLTK Và Các Thứ Khác

davidhuynhvan
06-07-08, 09:44 PM
Vừa rồi nhận làm cái server VLTK cho một người bạn tìm mãi mới thu thập đủ các thứ. Sẳn upload lên cho mọi người download về dùng luôn host galaxyz.net tốc độ nhanh.

Cảm ơn Minh Đăng và Alextuan đã publich server cho mọi người !

Các file đã upload

+ Bản Server VLTK Pro của Minh Đăng - jxserver2-pro.rar (48.21 MB)
+ Bản Server VLTK Pro của Alextuan - vlserver-pro-alextuan.rar (19.24 MB)

+ Các file patch để chạy trên clien VL cua VINAGAME
- Update.rar
- update00.rar
- updatep.rar
- PatchMD_JXclient2.rar

+ Tools tạo License cho JxStartup của Minh Đăng

LINK DOWNLOAD:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 36232B64756574
Link rút gọn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PASS GIẢI NÉN: clbgamesvn.com

PHẦN QUAN TRỌNG VÀ MỆT NHẤT LÀ CLIEN FULL VLTK (1.7GB)

1. DÙNG CLIEN CỦA MINH ĐĂNG

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2. DÙNG BẢN CLIEN CỦA VINAGAME
DOWNLOAD BẢN VLTK SHXT CỦA VINAGAME

ftp://dl.sg.vinagame.com.vn/vltk/vltk-full-2.00.exe
ftp://dl.sg.vinagame.com.vn/vltk/vltk-full-2.00-1a.bin
ftp://dl.sg.vinagame.com.vn/vltk/vltk-full-2.00-1b.bin
ftp://dl.sg.vinagame.com.vn/vltk/vltk-full-2.00-2a.bin
ftp://dl.sg.vinagame.com.vn/vltk/vltk-full-2.00-2b.bin
ftp://dl.sg.vinagame.com.vn/vltk/vltk-full-2.00-3a.bin
ftp://dl.sg.vinagame.com.vn/vltk/vltk-full-2.00-3b.bin
CÁCH LÀM CLIEN XEM HƯỚNG DẪN
Cài đặt JX client :
- Sau khi giải nén thì thư mục jxclient2 sẽ có cấu trúc như hình dưới :
- Xin nói thêm có 1 số bạn hỏi tui, xài client SHXT có đc ko? Client thì ko được nhưng thư mục data của nó mình có thể dùng vô tư. chỉ việc để lại các file trong thư mục data sau khi đã cài đặt.
Thư mục data của tui như sau :
Bạn nên thu thập những file .pak như của tui + cái client tui đã share ở phần 1 là ok
- Tiếp theo mình phải chỉnh lại file settings\serverlist.ini, quan trọng là chỉnh lại cái 0_Address trùng với ip gameserver. Cấu trúc như sau
- Sau khi chỉnh xong, chạy file JXStartup Client rồi làm theo từng bước trong hình là OK

1vuonchuoi9
06-07-08, 10:03 PM
huhuhuhu ko có sv có đồ bk rồi .... thx pác đã share !!!

lehuutoai
06-07-08, 11:24 PM
PatchMD_JXclient2.rar
file này bị lỗi bác huỳnh văn up lại dùm nhé!

davidhuynhvan
07-07-08, 07:50 AM
Đã test file giải nén vẫn ok, Toại download lại xem.

1vuonchuoi9
07-07-08, 07:55 AM
hĩ cái sv võ lâm jx2-pro của MD có con virus ở gs >.<
dow về giải nén cai ATV nó tóm luôn hxi hĩ

davidhuynhvan
07-07-08, 12:03 PM
Mình test thấy ok mà, bạn thử del cái gameserver đó và download cái gameserver của Hexpor về dùng.

f-fantasy
07-07-08, 12:31 PM
admin dvhuynhvan sang dev võ lâm nữa hả, khủng khủng, thế này thì chả mấy có bản võ lâm final. Anh ơi xem lại cái cuối cùng cái reg nick đấy anh nhấn vô down nó kêu ko thấy file là sao vậy ><

sontung306
07-07-08, 01:13 PM
Anh xem lại host đi ! Nó hay bị File Not Exist !!!

1vuonchuoi9
07-07-08, 06:20 PM
Anh xem lại host đi ! Nó hay bị File Not Exist !!! vẫn dow đc mà bạn ... thỉnh thoảng cái galaxyz nó bị vậy đó chịu khó chờ 1 lúc là đc mà :)

davidhuynhvan
07-07-08, 06:46 PM
galaxyz gần đây đang nâng cấp hệ thống nên có lúc không vào được, mình sẽ reupload vào host khác vài hôm nữa.

samuon
07-07-08, 10:55 PM
Ui Ui...:dribble:
Bác ADMIN hôm ni ra tay phổ độ chúng sinh:byebye:,
chắc dạo này box võ lâm vắng wa' nên....
hix,Đây có phải là server thương mại 68$ của pác Minhdang không zay ta?
hihi down về test thử xem...Thank pác admin 100 cái nha hehehehe...
ơ mà sao mới đầu down tốc độ khủng lắm mà đến 6% thì đứng lun là sao ta?

samuon
07-07-08, 11:04 PM
he he:matrix:
vô trong trang download Galaxy của pác David thấy có cái file skin.rar tưởng hàng mới nên down về thử...về mở ra mới thấy là hàng của mình đã từng share nhưng đã bị đại ca nào đó đổi thiết lập...:too_sad:
Tức cười ở chỗ là trong file setting vẫn còn dòng chữ VLTK KHI PHACH ANH HUNG ....đúng là cùi pắp...dấu đầu hở đuôi hehehehe:byebye:

minhphi12
08-07-08, 01:41 PM
Cho mình hỏi . MÌnh dùng bản cline của VNG có dùng đc kô . Hay phải dow thêm cline của MINH ĐĂNG nữa thì mới chơi đc .

davidhuynhvan
08-07-08, 03:04 PM
Ở bài đầu tiên mình có nói rồi mà bạn, clien có thể dùng 1 trong 2 cái của MD hoặc của VINAGAMES nhưng phải download thêm mấy file .pak nữa.

SKIn đa số cái của không ah ! Lụm tùm lum rồi upload lên đó mà, skin hình như là skin Giang Hồ Tình Kiếm khá nice, hôm rồi có test thử nhưng chẳng biết bỏ đâu nữa ^^.

tuananh3112
08-07-08, 05:05 PM
sv và client này có skill 120 ko vậy admin ơi,
đang tính test thủ coi skill 120.

minhphi12
08-07-08, 07:12 PM
Ở bài đầu tiên mình có nói rồi mà bạn, clien có thể dùng 1 trong 2 cái của MD hoặc của VINAGAMES nhưng phải download thêm mấy file .pak nữa.

SKIn đa số cái của không ah ! Lụm tùm lum rồi upload lên đó mà, skin hình như là skin Giang Hồ Tình Kiếm khá nice, hôm rồi có test thử nhưng chẳng biết bỏ đâu nữa ^^.

Bác cho em cái link dow mấy cái file .pak để em gắn nó vào cline của VNG đj .

davidhuynhvan
08-07-08, 07:36 PM
Bác cho em cái link dow mấy cái file .pak để em gắn nó vào cline của VNG đj .

Link download ở bài đầu tiên có đủ mà bạn không thiếu gì đâu.

minhphi12
08-07-08, 10:18 PM

Link này em dow file nào cũng 37 kb

mylocnet
08-07-08, 10:19 PM
cảm ơn admin đã share
admin ơi cái server của minh đăng có cần cài font china ko?
lv có lên trên 150 ko?
có skill 120 ko vậy admin

davidhuynhvan
09-07-08, 07:55 AM

Link này em dow file nào cũng 37 kb

:look_down: Mõi file 49Mb, nhấp chuột trái vào File mà download chắc cậu chuột phải.

Bản này Lv150, còn skill 120 thì có nhưng tự add thêm vào.

minhphi12
09-07-08, 09:35 AM
Cho mình hỏi cái . MÌnh cài song hết tất cả rồi chạy sever song hết rồi nhưng khi vào đến phần chọn sever thì nó trắng tinh . chẳng nhìn thấy sever gì .mong mọi người giúp .

davidhuynhvan
09-07-08, 11:09 AM
Không thấy server thì xem ở clien không liên quan đến server. Tìm file settings\serverlist.ini xem và thêm nội dung sao vào nếu chưa có gì cả.

[List]
RegionCount=2
Region_0=GIANG HO THAM SAT

[Region_0]
Count=1
0_Title=TRUNG NGUYEN
0_Address=192.168.1.5

tuananh3112
09-07-08, 02:41 PM
mình cài chương trình EncryptPE xong thì nó hiện ra bảng này, làm sao để chaỵ được chương trình n2y vậy. Mong admin chỉ giúp.

EndL0ve
09-07-08, 02:54 PM
mình cài chương trình EncryptPE xong thì nó hiện ra bảng này, làm sao để chaỵ được chương trình n2y vậy. Mong admin chỉ giúp.

Bạn xóa Encrypt đó đi, rồi cài đặt lại, cài xong khoan khởi động nó, mở phần ngày giờ lên chỉnh ngược về năm 2004 -> 2006(tùy chọn), rồi chạy là ko bị cái bảng vậy nữa !!! Nếu ko được nữa thì dùng cách crack thông thường mà đã được hướng dẫn rộng rãi trên 4rum, search lại nhé !!!:look_down:

davidhuynhvan
09-07-08, 02:56 PM
Cài rồi thì thường bó tay thôi, trừ khi cài windows lại xong chỉnh về năm 1/2005 rồi cài chương trình Encrypt. Không thì kiếm máy khác hay cài máy ảo để crack.

ikissyou_ok
09-07-08, 05:48 PM
cho em cái GameServer.exe đã Crack thành công rồi đi cái nhà em ko ra cái để đăng kí

minhphi12
09-07-08, 06:03 PM
Mình cài song rồi . Đến lúc chạy game thì nó kô hiện sever . mặc dù đã sửa như david hướng dẫn .
KO biết có phải thiếu mấy file .pak kô

lehuutoai
10-07-08, 09:19 AM
Sau khi cài xong hết login vô game thì nó đứng tại chỗ này luôn, lỗi này là sao vậy bác huỳnh văn: (đang xài clien vingame thay thế mấy pack trong data!)

protoszerg
10-07-08, 10:21 AM
Thiếu File map.pak ...
Hoặc bạn đang xài client của VINAGAME thì bạn phải đổi tên Maps.pak thành Map.pak

protoszerg
10-07-08, 10:26 AM
Mình cài song rồi . Đến lúcKO biết có phải thiếu mấy file .pak kô
Bạn xem lại file serverlist.ini trong thư mục settings của client.

[list]
RegionCount=1
Region_0=GIANG HO THAM SAT

[Region_0]
Count=1
0_Title=TRUNG NGUYEN
0_Address=192.168.1.5
có lẽ bạn thiếu phần 0_Title=TRUNG NGUYEN nên nó không hiện tên
Hoặc thiếu cả FIle ....

tuananh3112
10-07-08, 10:41 AM
em coi lại trong data của em hì ko thấy file UI.pak,
anh admin cho em hỏi nó có ảnh hưởng gì ko, sao em vào game mà nó bị dis ra hoài.
anh cho em xin file UI.pak nha
THX

lehuutoai
10-07-08, 12:26 PM
Cuối cùng thì cũng chơi dc, à cho mình hỏi vltk offline có auto play không vậy?

lehuutoai
10-07-08, 05:49 PM
bản server minh đăng các chiêu thuc cua phái ngũ độc bị lỗi!

minhphi12
11-07-08, 11:00 AM
anh share cho em cái data đi . để em thay thế cái data của VNG

huuduyd
12-07-08, 02:14 PM
anh share sao down cai
cai dữ liệu skin.ra hok được :sweat:

huuduyd
12-07-08, 06:32 PM
anh ơi em down được roài mà sao mấy cái dòng file này bị lỗi vậy anh có thể bầy rõ chút hơn nửa được không = cách anh post hình của cách làm anh cho nhanh với dễ hiểu

davidhuynhvan
12-07-08, 06:41 PM
Ok các bạn chờ mình khoản thứ 2-4 mình sẽ làm một bản hướng dẫn bằng video cách làm một bản VLTK Offline.

huuduyd
12-07-08, 08:19 PM
vậy em cám ơn anh David trước nghe:sweet_kiss:

tbviplaanh
14-07-08, 03:21 PM
:(( Ai down đc rồi Up lên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> giùm với trang galaxyz này trục trặc hoài ah

truongloi
14-07-08, 03:58 PM
oc media fire chậm rì àh ! galaxyz vay mà nhanh lắm ! =,= !

àh anh huỳnh vân ơi !

anh share 2 sv vậy sài sv nào ! anh hướng dẫn tận tường 1 sv được không a. ! để tiện làm sv chơi mini tại nhà =,= !

tbviplaanh
14-07-08, 04:53 PM
Mạng chỗ mình yếu lắm không down đc từ galaxzy bạn làm ơn Share 2 cái Server Fro của Minh Đăng và Alextuan lên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> giúp mình đc kô . Thank

huuduyd
15-07-08, 08:36 PM
anh David làm xong bản video chưa vậy :byebye::byebye:

cuibap1007
16-07-08, 07:45 AM
hix hix , cài đặt EncryptPE toàn virut hok, ai cái nào khá hok share mình dzớii :cry:

giangleloi
16-07-08, 08:09 AM
ko seo đâu bạn ui cứ cài đi,,wan trọng cài dc hok^^

hailee
16-07-08, 10:08 AM
Hix cài cái này cũng hơi khó,hình như phải chỉnh máy về năm 2005

giangleloi
16-07-08, 10:11 AM
ko seo 2007 cũng dc đóa bạn ơi

mylocnet
16-07-08, 10:45 AM
admin ơi cho xin cái pass giải nén Clien MinhDang với

davidhuynhvan
16-07-08, 09:29 PM
Clien Full của minh đăng hình như là minhdang.mine.nu bạn chạy File exe lên ở bước chọn đường dẫn có ghi pass đó.

cuibap1007
16-07-08, 09:34 PM
ko seo đâu bạn ui cứ cài đi,,wan trọng cài dc hok^^
down về giải nén EncryptPE xong, chay file setup bị dính virut, Bitdefender nó block hết, ko chạy dc EncryptPE lun :after_boom:

phudoan
17-07-08, 02:08 PM
Em down mấy cái file anh david up ở trên, cài xong hết rồi, change ip hết luôn, crack server cũng ok nốt, mà lúc đăng nhập vào nó cứ báo là "Kết nối đến máy chủ thất bại!" là sao anh?

Em xài server của anh Alex, nói chung là phần cài đặt là xong xuôi êm thấm hết, chỉ mỗi tội chạy là nó "kết nối thất bại" thôi...

hoangtutinhyeu
17-07-08, 05:44 PM
Bác Admin David mau mau làm cái hướng dẫn ! và có thể tập trung vào chỉ cách khác phục các lỗi cơ bản mà neiwbe hay gạp như
*chạy startup ok nhưng vào bị báo " máy chủ đang đầy hoặc bảo trì" hay " kết nối với server bị thất bại "
hay vào game chọn dc nv rùi nhưng bị lưu hình ảnh không hiên vào gâme dc
các mod ở box VL này cháng thấy mấy bóng dáng đâu trong khi câu hỏi của newibe thì nhiều!

hoangtutinhyeu
17-07-08, 05:48 PM
mà cho hỏi jxserver 2 pro của minhdang pass giải nén là gì vậy cái minhdang.mine.nu không dc!??

davidhuynhvan
17-07-08, 06:23 PM
Bạn chạy file exe để giản nén và ghép các file nhưng đừng nhấp vọi xem thông tin hướng dẫn sẽ thấy pass winrar nên gõ ra ngoài rồi copy.

phudoan
18-07-08, 09:02 AM
mà cho hỏi jxserver 2 pro của minhdang pass giải nén là gì vậy cái minhdang.mine.nu không dc!??
Pass cũng là clbgamesvn.com luôn mà.

À mà tui chơi được rồi, disable các connetion khác đi, chỉ để lại cái loopback là vô chơi được, không bị "kết nối thất bại" hay "server đang bảo trì".

Nhưng mà đúng là hơi thất vọng thiệt, không ngon như mình tưởng tượng, lỗi quá chừng...

giangleloi
18-07-08, 09:09 AM
pass minhdang là minhdang.mine.nu đó ai nói ko dc à có khi là jxoffline.co.cc

Maxapolothai
18-07-08, 01:26 PM
Chừng nào có video hướng dẫn vậy anh David Huynh

davisduy
18-07-08, 06:30 PM
lâu rồi không vào chơi vl offline, không ngờ vl offline lại tiến triển thế này thật là hâm mộ.

davidhuynhvan
20-07-08, 09:09 PM
Chừng nào có video hướng dẫn vậy anh David Huynh

Hiện tại mình bận một số việc, nên chưa làm video được mình đã upload lại hướng dẫn bằng hình ảnh cho các bạn download về tham khảo nhé !

hoangtutinhyeu
20-07-08, 09:14 PM
sao mình dùng cái jxserverMD- pro với cái GS không crack thì cử chạy đến 80% thì GS dừng không thể chạy. Mà cái JXstartup đó nó báo là bản sao chép nên kô dùng dc mình phải dùng bản startup khác.Hay như thể nên cai GS không chạy dc??

cá mập xám
20-07-08, 11:46 PM
Bác DV ko nói rõ cho anh em biết là Pro của aka đã có tích hợp thêm cái gì chưa! tổng cộng nó có gì mà đến 46M! mấy cái Bạch Kim, dã tẩu,.. có tích hợp ko! để anh em biết đường mà tính bác ah!

hoangtutinhyeu
21-07-08, 02:03 PM
mình đã xem cái hướng dẫn của davidhuynhvan trong jxserver2-pro chỉ có file tạo mă số đăng kí thôi, không có licennse ( chương trình đăng kí) thì làm sao đâng kí dc startup

hoanghai0603
21-07-08, 10:12 PM
anh admin ơi choem hỏi em đã crack thành công cái game hector nhưng mà đến đoạn chạy cái JXStartup.exe nó toàn báo là ko kết nối mặc dù em đã điền đầy đủ thông tin ở mục setting và tạo LIC đoàng hoàng ... help me !

sieucap001
22-07-08, 08:45 AM
add min oi . hien vl ofline co bao nhieu map vay anh
down ve o dau vay cho em link voi

hoangtutinhyeu
22-07-08, 02:51 PM
ai up cho mình cái file cái license(tạo file đăng kí) để ình đăng kí startup của jxserver2-pro của MD mình thấy trong hướng dẫn có 233kb thôi!
thank!

hoanghai0603
22-07-08, 03:05 PM
-Anh ơi sao em setup thư mục data sao ko kiếm được cái file setting.pak
-Vấn đề thứ 2 là em chạy cái Jxstart mặc dù điền đủ các thông số load được 85% đến cái game.exe thì nó ko ping được IP nữa là sao hả anh mà nó báo ở cửa sổ C:\windown\Explorer.exe là script eros 1 ....xong là nó thoát ra luôn.. nó ko ping 192.168.1.5 succecful như trong hình vẽ anh làm ơn giúp em với .. em khổ với nó 1 tuần nay rùi . cài đi cài lại win mà ko ăn thua...

hoanghai0603
22-07-08, 03:06 PM
-Anh ơi sao em setup thư mục data sao ko kiếm được cái file setting.pak
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
-Vấn đề thứ 2 là em chạy cái Jxstart mặc dù điền đủ các thông số load được 85% đến cái game.exe thì nó ko ping được IP nữa là sao hả anh mà nó báo ở cửa sổ C:\windown\Explorer.exe là script eros 1 ....xong là nó thoát ra luôn.. nó ko ping 192.168.1.5 succecful như trong hình vẽ anh làm ơn giúp em với .. em khổ với nó 1 tuần nay rùi . cài đi cài lại win mà ko ăn thua...

nhatlinh_3737
22-07-08, 06:16 PM
Bạn ra tiệm copy file setting.pak là xong mà

tamrom
24-07-08, 10:24 PM
Làm server ngon nhỉ, hok bít kòn ai nhớ đến tui hok ? :D

hoanghai0603
25-07-08, 09:49 AM
chán quá mấy bác admin update toàn thiếu file cài cũng như ko....

Maxapolothai
26-07-08, 02:42 PM
sao VLoff ko có phần editor như trong MUoff nhỉ?

hoanghai0603
26-07-08, 06:57 PM
Help me ! làm ơn update cho em 3 file pak : sound.pak . Resource.pak . spr.pak . Em cần quá.. hix hix

luanmi9000
26-07-08, 08:47 PM
:cold:minh đã có cách sửa c +++ ban cóp py cái play và cái skin phần setting của jexsever2 vào client phần setting là dc đó cũng là cách sửa mất hinh trong võ lâm
còn ai không bẻ crack dc bạn cài lại win lúc cài hien ra cái bảng mã winxp2 an next điến pass rối no hiện ra bảng ngày giờ chỉnh về 1-5-2005 là dc
lúc crack cái game sever phần entre gì gì đó bạn ấn mấy lần vao cái creat thì mới là mã số thật điền vào cái gamesver trong jxsver2 ấn ok hiện lên 1 cai bảng cho nó chạy nếu ko hiện resmay làm lại lạ dc
đo' là mấy cách sủa lỗi
ai chỉ cho tui cách tăng sức manh nội lực thân pháp như cái ních của alextuan với chỉ rõ nha
tui có cai sver 10 môn phái chơi ngon lành ban đồ hoàng kim môn phái trong shop mua lve trong shop

à con nữa cái jxsver2 ở trang đầu tiên sao chạy cai jx nó báo chưa đăng ký mới dau ai up sửa dum cái
cảm ơn cái nha

hoanghai0603
26-07-08, 10:38 PM
Help me ! làm ơn update cho em 3 file pak : sound.pak . Resource.pak . spr.pak . Em cần quá.. hix hix
nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoanghai0603
27-07-08, 12:22 PM
update cho em 3 file pak : sound.pak . Resource.pak . spr.pak

Maxapolothai
27-07-08, 12:57 PM
mấy thằng bossHK ở dây sao mạnh thế ko bit,lv 150 mà vô nó gỏ 1 phát là chết,ai có cách nào chỉnh cho nó yếu bớt lại ko,à hỏi thêm cái này nửa:có cách nào chỉnh dc nguyên 1 bộ dồ toàn hoàn kim hết ko.Ai bit chỉ giùm .Thanks

luanmi9000
27-07-08, 02:28 PM

luanmi9000
27-07-08, 03:10 PM
bạn cai lai win chỉnh về 1-5-2005 là dc rồi bắt đầu cài võ lâm ofline encrypt là dc

luanmi9000
27-07-08, 03:19 PM
anh nèo cho em hỏi tại sao dow <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vê giải nén ra chạy jxsevser nó ghi là phiên bản chưa đăng ký vậy ai bít giúp với

luanmi9000
27-07-08, 03:21 PM
bạn ra ngoài hàng copy cái data của võ lâm new về là dùng dc

luanmi9000
27-07-08, 03:25 PM
em coi lại trong data của em hì ko thấy file UI.pak,
anh admin cho em hỏi nó có ảnh hưởng gì ko, sao em vào game mà nó bị dis ra hoài.
anh cho em xin file UI.pak nha
THX
file ấy ban ra hàng mua đĩa võ lâm trung quốc về setup nò ra là đầy đủ data ý mờ coppy updata zi zi đó ở trang đầu là xong client up pact MD nũa la đủ ko cần đow clinet lằng nhằng

luanmi9000
27-07-08, 06:12 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ái fodum này dy đâu hít roai nhỉ sao chẳng thấy ai trả lời vậy

hoanghai0603
27-07-08, 06:53 PM
nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoanghai0603
27-07-08, 06:54 PM

luanmi9000
27-07-08, 07:28 PM
bảo ra wan net mơ copy về cai data la dc

Maxapolothai
27-07-08, 10:25 PM
có ai lấy dc dủ bộ đồ Hoàng Kim chưa vậy,sao mình mua của ông Da Tau cung chi dc co vũ khí là Hk thôi

hoangtutinhyeu
29-07-08, 01:38 PM
Hic bác davidhuynhvan chạy đâu mất tiêu rùi , bảo up cho cái licennse ( chương trình đăng kí thì làm sao đâng kí dc startup trong jxserver2-pro chỉ có file tạo mă số đăng kí thôi, Dúng cái startup của bản free for all thì mình thấy nó không đấy đủ = bản đặng kí!

renoxp
29-07-08, 02:57 PM
Trong cái link hướng dẫn trong đó cũng có phần hướng dẫn đăng ký licennse.

onlyl0ve8
29-07-08, 04:28 PM
pác ơi em dow toàn bị lỗi thôi không biết bi seo

luanmi9000
29-07-08, 08:21 PM
cái bác chỉ cho minh cái jxserver2-pro ko chạy dc star nó ghi chưa đăng ký ai giúp với :((

hoangtutinhyeu
30-07-08, 08:14 AM
he! bạn chạy tạm bằng cái jxstatup free for all y' ! bảo bác david up cho cái licennse( chương trình đăng kí) mà không thấy đâu cả~!

kkmct
30-07-08, 09:24 AM
Đây là chương trình tạo đăng ký cho jxstartup cho jxserver2-pro:
nó nằm trong link mà bác david đã cung cấp
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 36232B64756574

Các bạn phải chú ý nhé, david đã up đầy đủ công cụ rùi đó ..

hoangtutinhyeu
30-07-08, 03:34 PM
cám ơn bạn ! mình down cái jxserver2 pro chỉ có Tao ma so dang ki kô có cái license(tao file dang ky)

thienbao32
30-07-08, 09:10 PM
ai có link down Sv nào giống SV của tieu qui ko ? có thì share cho anh em đi .

dazhus
07-08-08, 02:46 PM
em chạy server ngon lành rồi xong tạo nhân vật xong thì kết nối máy chủ thất bại hoặc máy chủ đang bảo chì

dazhus
07-08-08, 02:47 PM
em xai client vina

kkmct
07-08-08, 11:14 PM
- Cài font trung quốc sau đó reset máy.
- Set RAM ảo khoảng 2000 MB.
- Cấu hình máy bạn ra sao ? nếu máy bạn yếu thì lên mở ít map thui.

anchoi113
08-08-08, 03:41 PM
huhuhu cac anh giup em voi. Em lam dung huong dan, vao dang nhap tao duoc nhan vat roi nhung khong vo choi dc no thong bao " ket noi may chu that bai" em da kiem tra may chu oy kho thay sai sot j ca mong cac anh giup cho

luanmi9000
09-08-08, 08:29 PM
em chạy server ngon lành rồi xong tạo nhân vật xong thì kết nối máy chủ thất bại hoặc máy chủ đang bảo chì

bạn cần cai font trung quốc và copy cái play va cái severlic trong phần setting cho vào client cửa bạn để vào trong cái setting cua? client là được thế la đủ

huuduyd
11-08-08, 06:57 PM
[/QUOTE]khi nao anh ranh~ anh lam cai video lun cho dE` chu moi nguoi dau bik gi` dau ma mo`

shodagad
12-08-08, 11:13 AM
galaxyz gần đây đang nâng cấp hệ thống nên có lúc không vào được, mình sẽ reupload vào host khác vài hôm nữa.

Ban cho minh xjn 1 link down load clinet VL nha bạn ( host tốt )
mình đã làm dc sẻver chỉ còn clinet thôi mà bua jo chưa down duoc
mấy link ban up die hết rồi ( mạng mình rất tốt nên down 1 file 1.7Gb vẫn được ko cần chia các file nhỏ ra )
Mong Bạn giúp

shodagad
12-08-08, 11:14 AM
ah trong file admin share jx server_goods < ko co' DB

schuster
12-08-08, 08:44 PM
mình bị lỗi ko vào dc xaphu, ko có dã tẩu +các NPC môn phái, khi bẫm vào vệ binh cam dịa thì ra cái bảng ssau :

ai có file fix lỗi trên cho em xin

Levis518
16-08-08, 10:06 AM
Cái nick để cài là freejx còn pass là sao ạ,em gõ pass 111111 nó bảo ko thể lập tài khoản ...?

Yoshitaka
18-08-08, 05:46 PM
rắc rối quá trời T_T nguyên cái phần download của Galaxy đã muốn mệt xỉu. Ko down dc gì hết.

luanmi9000
19-08-08, 12:38 PM
mình bị lỗi ko vào dc xaphu, ko có dã tẩu +các NPC môn phái, khi bẫm vào vệ binh cam dịa thì ra cái bảng ssau :

ai có file fix lỗi trên cho em xin

nó bị lagg chạy lai cái sevser nếu koh dc thi lên wet dow cai sver # ngon hơn về chạy là dc

luanmi9000
19-08-08, 12:40 PM
rắc rối quá trời T_T nguyên cái phần download của Galaxy đã muốn mệt xỉu. Ko down dc gì hết.

bạn đùng dow = cái galaxy cái đó dow chậm lám chạy cái IDM là được

luanmi9000
19-08-08, 12:42 PM
ai cho tui cai auto võ lâm dy tui dang cần gấp cay = tay khổ lám

ngocnhu1011
20-08-08, 03:16 PM
ai cho tui cai auto võ lâm dy tui dang cần gấp cay = tay khổ lám
chơi off mà cũng có auto nữa sao ? tui mới vào nghề nên chưa bit

luanmi9000
21-08-08, 11:15 AM
chơi off mà cũng có auto nữa sao ? tui mới vào nghề nên chưa bit

ko cày = auto mà dau tay à có ai có auto koh

anmay1010
25-08-08, 07:44 PM
Anh Davidhuynh oi up giùm em file UI.pak & Settings.pak
THX anh nhìu

huongphieubat
25-08-08, 10:10 PM
To all: nhìu wa lười liệt kê :P.
DB chắc chịu khó down thêm 1 cái server nữa sẽ có. cái server alex hay cubin có db đó.

Cái GS báo 1 đống dòng là do mấy file lua trong script bị lỗi. Đặc biệt là cái thằng Startup.lua nên hok load nv ji hết trơn, bạn nhìn vô dòng báo lỗi mở file lua tương ứng và sửa lại là OK.

Cái vụ auto thì ... chưa có. Kiếm dc cái source của auto mà chưa làm và cũng hok bit làm nền nhìn nó cho zui zậy thui

setting.pak và Ui.pak hok wan trọng lắm, hok có cũng hok sao bạn ah

Hy vọng giúp dc các bạn

anmay1010
26-08-08, 09:58 AM
THx nhìu nha .Tui mới nhập môn .Chưa dành lắm
:D

anmay1010
01-09-08, 09:31 AM
Em dã cài thành công server của anh Minh đăng nhưng ở máy khác về máy mình ghost đến 10 lần cài đi cài lại nhất định ko đc . Ko hỉu tại sao
các bác bảo giùm em cái

crick
09-09-08, 03:28 AM

giúp em với ! em cài xong xui cả rùi, dùng client VNG , đã chép patch_MD và 3 file update00.pak,update.pak,updatemd.pak và đã đổi tên maps.pak -->map.pak (trong thu muc data), nhưng khi chạy 6links = JXStartup.exe (và đã thử chạy = tay ) nhưng đến link5(S3Relay.exe) thì hiện ra những dòng lặp lại nhiều lần như chỗ khoanh tròn dấu ? trên hình.
chạy link6 (Gameserver.exe) thì chạy OK, đăng nhập vào client = id đã reg thì thành công, đến được phần chọn nhân vật để vào game nhưng doubleclick vào thì báo ....kết nối thất bại... (lúc đầu khi chưa chép thư mục play & file ServerList.ini trong thư mục settings trong server vào thư mục settings trong client thì hiện ra ...kết nối bị gián đoạn... , nội dung 2 file ServerList.ini đều giống nhau ,
trích 1 phần đầu

[list]
AdviceRegion=7
RegionCount=6
Region_0=Huong Giang
Region_1=Hong Giang
Region_2=Kien Giang
Region_3=Cuu Long
Region_4=Thien Long
Region_5=Kim Long

[Region_0]
Count=1
0_Title=Mr Ga :: Hacobi1102
0_Address=192.168.0.200
... mong bro nào help me cách debug ! thanks :byebye:
à em chưa cài language chinese(PRC)...không biết có phải vì lý do này ko:D

em đã set Ram ảo lên 2048Mb , chạy CPU
AMD Athlon 2000+ 1.7Ghz,Ram 512Mb ....

detu1
20-09-08, 06:12 PM
Anh gửi qua mail cho em dc ko anh????

leduyan
22-09-08, 10:01 PM
hjc mjnh o bjnh duong muon choi vo lam ofline ma ko bjk cai dat ai o thj xa thu dau 1 bjk cai thj zo nha cai dum mjnh mjnh mjnh hau ta sao njk chat mjnh naz leduy_an2002

toilamoc
09-10-08, 11:55 AM
Sao tui tải hoài hem được bạn ơi

AyzKeys
09-10-08, 08:51 PM
! C:\Documents and Settings\quangminhD.E.C\My Documents\Downloads\Compressed\Update.rar: CRC failed in the encrypted file Update\Update.pak (wrong password ?)
lỗi này là j thế ?Admin giải thik giùm với

thaihoa91
10-10-08, 04:10 PM
Lỗi sai password có dòng C:\Documents and Settings\quangminhD.E.C\My Documents\Downloads\Compressed\Update.rar: CRC failed in the encrypted file Update\Update.pak (wrong password ?) nè !

AyzKeys
10-10-08, 05:45 PM
copy đúng password rồi mà nhỉ,mà file nào down về cũng báo lỗi :(

amda64
14-10-08, 04:00 PM
có ai giúp mình lỗi này với
khi mình chạy file :GameServer.exe và EncryptPE thì nó báo là kết nối đến database thất bại ai giúp mình với
hình minh hoạ:

thaihoa91
14-10-08, 08:19 PM
Bạn có tắt mạng thật chưa ? Phải tắt mạng thật và để mạng ảo IP 10.0.0.100 (như hình) thì mới dc !

amda64
14-10-08, 09:53 PM
bạn mình làm theo như bạn nói cũng không được luôn không biết nó bị làm sao nữa hôm qua làm đến bước này thì vẫn được mà thiếu mất mấy file làm lại thế là không được luôn mẹ cha nhà nó

votinh1691989
15-10-08, 10:42 AM
Sao trong này chửi nhau văng tục không bị cảnh cáo nhỉ T_T

Bạn có tắt mạng thật chưa ? Phải tắt mạng thật và để mạng ảo IP 10.0.0.100 (như hình) thì mới dc !

Bạn tắt mạng đi thì dảm bảo hơn, còn để mạng cũng không ảnh hưởgn lắm...

amda64
15-10-08, 07:40 PM
Bạn nói thế cũng như không mình đã bảo mình tắt mạng thật rồi mà mà kể cả để nó cũng vẫn báo như vậy
ai có thể giả thích hộ mình cái trường hợp này với gần đến đích rồi mà bị ngắt quãng thì chán lắm

amda64
15-10-08, 08:11 PM
mình mua đĩa server của MD thì trong đĩa hướng dẫn như sau: mình làm theo và đã thành công nhưng đến chỗ đăng nhập tạo nhân vật song vào chơi thì nó báo server đã đầy hoặc đang bảo trì mình đọc thấy mọi người bảo phải crack server mà khi mình làm theo thì nó toàn hiện là :
connect to database false!
còn đây là bản hướng dẫn trong đĩa khác với các bản hướng dẫn kia

NHOÙM SV VÖÔÏT THÔØI GIAN
106 NGUYEÅN HUEÄ-TP HUEÁ 23D LAÕ XUAÂN OAI-Q9 TPHCM
Theo yeâu caàu cuûa caùc baïn treân dieån ñaøn forum chuùng toâi ñaõ laáy server cuûa caùc baïn vieät kieàu vaø caû vieït nam cho ra baûn voû laâm offline môùi naøy naøy baûn deå caøi khoâng che daáu baát kyø 1 chi tieát naøo.Ñaùng leû ra chæ coù 2cd +ñóa win xp+sql2000
.nhöng ñeå deå caøi ñaët hôn neân chuùng toâi boû theâm caû 2 ñóa ñoù vaøo trong boä 3cd naøy. Chæ caàn 3cd naøy laø caøi ñuû khoâng caàn theâm baát cöù ñæa naøo nöõa.
Cac baïn xin löu yù theâm caùc baûn voû laâm tröôùc caùc baïn trong forum caøi khoâng döôïc laø do ip cuûa caùc baïn cöù deå laø 255…caùc baïn phaûi deå laø 192.168.1.2(raát quan troïng)
Bản hướng dẫn cài đặt võ lâm chi tiết.
Lieâên hệ caøi ñaët
DT:0919748531-0982759751-2809679 –gap bao

+ Bước 1 :

++ Cai dat IIS (Bat buoc phai lam).

+ Start --> Settings --> Control Panel --> Add or Remove Programs --> Add/Remove Windows Components

+ Click chon dong " Internet Information Services (IIS) " --> Next

+ Xuat hien thong bao " Please insert the Compact Disc labeled ..... " --> Bam OK --> Bam Browse -->

--> Chi duong dan toi file " D : \ I386 \ INFOCOMM " --> Bam Open --> Bam OK .

--> Lai xuat hien thong bao " Please insert the Compact Disc labeled ..... " --> Bam OK --> Bam Browse -->

--> Chi duong dan toi file " D : \ I386 \ FP40EXT " --> Bam Open --> Bam OK .

--> Lai xuat hien thong bao " Please insert the Compact Disc labeled ..... " --> Bam OK --> Bam Browse -->

--> Chi duong dan toi file " D : \ I386 \ ADMXPROX " --> Bam Open --> Bam OK .

 Doi cai xong het.

++ Cài language Chinese (PRC)

Cách làm: Cho đĩa WinXp vào CD-Rom,sau đó vào:
Start>Control Panel>Regional and Language Option|
-Chuyển qua tab Languages : Đánh dấu chọn vào cả 2 mục sau:
+Install file for complex...
+Install file for East Asian....
-Chuyển qua tab Advance|
+Trong mục "Language For non-Unicode programs" (Chọn ngôn ngữ)
sau đó chọn ngôn ngữ "Chinese (PRC)" ,cuối cùng chọn OK
Sau khi chép Install Language thì Restart lại máy .Finish

+ Bước 2 : Tao card mang ao (Bat buoc phai lam).

+ Start --> Settings --> Control Panel --> Add Hardware --> Next

+ Chon " Yes, I have already ..." --> Next

+ Chon " Add a new hardware device " --> Next

+ Chon " Install the hardware that I manually ... " --> Next

+ Chon " Network adapters " --> Next

+ Chon " Microsoft Loopback Adapter " --> Next --> Next

+ Finish

+ Bước 3 : Thay doi so IP cua card mang ao.

+ Click phai vao bieu tuong " My Network Places " --> Properties

+ Click phai vao bieu tuong " Local Area Connection " --> Properties

+ Chon " Internet Protocol (TCP/IP) " --> Properties

+ Chon " Use the following IP address: "

+ " IP address: " go vao 192.168.1.2

+ " Subnet mask: " go vao 255.255.255.0

+ " Default gateway: " go vao 192.168.1.2 --> OK --> Close

+ Doi khoang 10 giay

+ Bước 4 : càii client + server võ lâm

- Bo CAI DAT TU CD1->CD3 vao o dia CUNG
- Giai nen vlserver vao o cung

+ bước 5 : cài SQL Server
- giải nén file SQl.rar tu NOI CAI DAT .
- Nhap dup vao " Install SQL Server 2000 P.E " --> Click vao " SQL Server 2000 Components "

--> Click vao " Install Database Server " --> Next --> Chon " Local Computer " --> Next -->

--> Click chon " Create a new instance ... " --> Next --> Go bat ky vao o " Name " va " Company " --> Yes

--> CD key : CPVYX--78M3J--28PCQ--8HWR7--M9388 --> Next -->

--> Click chon " Server and Client Tools " --> Next --> Next --> Next -->

--> Click chon " Use the same account ... " va " Use the Local System account " --> Next

--> Click chon " Mixed Mode .... " --> Go vao cac o trong nhu sau :

Enter password :

Confirm password :

Khong danh dau vao o " Blank password .... " --> Next --> Cai xong het SQL Server 2000 P.E
- Finish.

+ Bước 6 : Tạo Database
- tạo 1 database tên là account
Cách làm :
Start>All programs>Microsoft SQL Server>Enterprise Manager

Sau khi trình Enterprise Manager được mở ra,bạn nhấn vào dấu +
Nhấn 3 lần ,sao cho hiện ra tới mục Database

CHuot phai vao Database ,chon All Task ,chon tiep Attach Data... ,
tai muc MDF..... chon o Vuong co dau "..." ,chon duong dan den file C:\jxserver_good\db\account_data.mdb...

Sau do nhan OK

sau đó thì vào lại SQL ,chọn data "account" mà bạn vừa tạo
+Start>All programs>Microsoft SQL Server>Enterprise Manager|
Console Root>Micrisoft SQL Servers>Tên Server>(Local) (Windown NT)> Database >account
Sau khi nhấn vào account ,chọn tiếp Tables ,bên kia trình duyệt,nhấn chuột phải vào mục ServerList
chọn: Open Table > Return All Row
Một cửa sổ mới hiện ra,bạn sẽ thấy 1 IP ,bạn đổi IP đó về Ip Server của bạn.
Sau khi đổi xong bạn thoát mục đó đi
+ Bước 7 : Cài WEb Đăng ký :
Download bộ Web đăng ký : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn cách cài
Trích dẫn:
Vi dayla Web ASP
Nen ban can phai cai IIS dau tien
Cach Cai:
1.Vao Control Panel ,chon Add or Remove......
Chon Add/Remove Windows Com......
Nhan chon : Internet Information Ser...(IIS)

Cho DIsk WinDows XP vao

Sau do nhan Next

OK ,Khoi dong lai MAY

2. Vao Start>All programs>Microsoft SQL Server>Enterprise Manager|
Console Root>Micrisoft SQL Servers>Tên Server>(Local) (Windown NT)>
Security>Login
- Click phai vao nut " sa " --> Properties

Muc General

Password : 123456

Database : Chon " account "

Muc Server Roles : De nguyen

Muc Database Access : De nguyen

+ Chon OK --> Confirm Password : 123456

+ Thoat khoi SQL Server.

- Chuot phai vao Login >> NEW Login...
Tai muc Name ,nhan chon vao "O Vuong" co chu "..."
Keo thanh truot xuong nhan chon vao muc IUSR_.......

Nhan OK
chuyen qua Tab Server Roles
chon muc System Administrator....
CHuyen qua Tab Database Access
Nhan chon vao muc account ,sao do OK .

4.Ban Giai nen WEBVL.rar trong dia 3 vao c:\C:\Inetpub\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mo file Config.asp
Sau do doi IP hien co ve IP Server cua ban

Final. OK ,bay gio mo Trinh Duyet WEB ,Go
de vao WEB Dang KY

CHuc ban thanh COng

+ Bước 8 : Khởi động Server

Bây giờ bạn bắt đầu khởi động Server theo thứ tự với đường dẫn sau:

1 Sword3PaySys="C:\jxserver_good\Sword3PaySys.exe"
2 S3RelayServer="C:\jxserver_good\S3RelayServer.exe"
3 Goddess="C:\jxserver_good\Goddess.exe"
4 Bishop="C:\jxserver_good\Bishop.exe"
5 S3Relay="C:\jxserver_good\S3Relay.exe"
6 GameServer="C:\jxserver_good\GameServer.exe"

Thao tác Vận hành Server:

1 & 2 ,nhấn chọn vào nó .nó sẽ hiện lên 2 cái bảng màu trắng ..okie ,cứ để ở đó ,
chạy tiếp cái thứ 3 ,nhấn chọn vào Start DB Service( Ô hình chữ nhật cạnh dãy port 5001) ,
okie ,chay tiếp cái thứ 4 ,nó sẽ hiện lên cái bảng nhỏ đòi nhập User: txjx ; Pass:1111 (Only Ver.5)
,Còn nếu không thì chác bạn biết nhập gì rồi chứ (không nhớ thì coi lại cái dòng chỉnh Serverlist đó:+Start>All programs>Microsoft SQL Server>Enterprise Manager|
Console Root>Micrisoft SQL Servers>Tên Server>(Local) (Windown NT)> Database >account>taples>Serverlist)

Okie ,nhập chính xác .nó sẽ hiện lên Trình Load DB ,bạn nhấn tiếp vào cái ô hình hcữ nhật (nằm ở dưới dãy Port : 5622 /5632
Ok .tiep tuc chạy tiếp Link thứ 5 ,nó sẽ hiện lên cái ô đòi nhập User & Pass ,bạn nhập USer la : root .Pass thì để trống ,OK ,bây giờ mở lại quay trở lại với cái Bigshop (link thứ 4) ,bạn nhìn vào cái ô hình chữ nhật màu trắng đó,bây giờ nó sẽ có thêm một dòng IP lænbsp; : IPserver :1253... ,ngay bên dưới cái ô đó có cái nút hình chữ nhật ,nhấn vào đó .OK ,bây giờ chạy tiếp cái Link thứ 6 ..nếu các bước trên làm theo đung Quy trình ,thì Link 6 sẽ chãy êm ái .rất êm ái....
(Nếu Server có báo một loạt các lỗi Script... gì đó thì cứ yên tâm ,đây là lỗi nhỏ,miễn sao cuối cùng nó chạy ra được 5 IP với 3 IP hiện Succecfully..... gì đó là okie)

Huong dan Them : Phan nay cuc ki quan trong neu thieu co the ban se khong the chay duoc server.

De chay sever duoc on dinh va thanh cong bat buoc chung ta phai thiet lap mot Bo nho ao cho may.
1. Click chuot phai vao bieu tuong Mycomputer ngoai man hinh desktop sau do chon Properties.
2.trong Khung System Properties chon the Advanced va chon tiep the settings dau tien.
3.Trong khung Performance Options chon the Advanced sau do chon tiep the Change.
4.Trong khung Virtual Memory : chon O C ,danh dau chon o dong Custom size.Trong O Initial size(MB)
danh 2000 (tuy theo dung luong cua o dia cung C cua ban).Trong O Maximum size danh 4096.
5.Chon The Set nhan Ok>>ok>>ok .Khoi dong lai may de hoan tat cai dat
Sau khi hoan thanh cac buoc tren la cac ban co the vao game thuong thuc duoc roi do. Chuc cac ban may man...
6.Cac ban luu y them nho coi day du duong dan cua file chay exe jsonline ca 2 phan target va star in phai giong nhau
Lieâên hệ caøi ñaët .
7. cac ban co the cai ca audition 1.7 va ca vo lam
DT:0919748531-0982759751-2809679

dao thien tien
16-10-08, 06:48 AM
Sao ko down được mấy bản này thế anh- Update.rar
- update00.rar
- updatep.rar
- PatchMD_JXclient2.rar

amda64
16-10-08, 09:02 AM
Mọi người cho em hỏi làm sao để có thể thu nhỏ màn hình vl được chứ nó toàn full màn hình thôi và có thể chơi autoplay được không nếu được thì cho mình cái link với nha
Thank you

giangleloi
16-10-08, 09:21 AM
bạn mở config.ini sửa fullscreen=1 lại thành fullscreen=0

thaihoa91
16-10-08, 03:45 PM
Bạn ấy có hỏi trong 4rum alextuan ! Đòi phải mở cửa sổ ở chế độ 32 bit kìa ! Xin hỏi có ai làm dc ko ? Chỉ giáo tui ^__^

amda64
16-10-08, 09:49 PM
Vậy cho mình hỏi VLTK offline có bản autoplay không vậy chứ cứ cắm đầu vào nó thì còn làm được cái gì nữa

thaihoa91
17-10-08, 07:32 PM
Cắm đầu vào nó --> Mình ko hiểu ý bạn nói ! Theo quan điểm của mình ! Thì mình cày lv chán lắm rùi ! Mình cài game vào ko phải để chơi mà là để học hỏi cách làm ra sao ? Nếu cứ chơi hoài thì mình nghĩ sẽ ko có bản SHXT cũng ko có bản Công Thành Chiến game OFFLINE cho bạn chơi rùi ! Vì cứ lo chơi ! Ko tìm hiểu gì hết ! ^__^

amda64
18-10-08, 12:34 AM
ý của mình là có bản autoplay để cho nó tự chơi vì mình còn nhiều chuyện cần phải làm chứ, chứ thời gian đâu mà ngồi test, bạn hiểu không

thaihoa91
18-10-08, 03:10 PM
Ừh ! Nhưng bạn test vậy cũng thừa quá ! Nếu bạn để ý kỹ và tìm hiểu 1 chút xíu thì dùng hàm thêm điểm EXP lên lv nhanh có sao đâu ! Mình luyện 1 giờ từ lv 1 lên lv 150 rùi là khác !

phongvan1987
18-10-08, 07:09 PM
mình muốn chơi trong mạng lan thì làm thế nào

kingwarrior
19-10-08, 04:27 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Em làm đúng như hướng dẫn rồi, Khởi động sever cũng thành công rồi, nhưng sao tạo nhân vật xong vào game ko được :(

blackhat007
20-10-08, 10:01 PM
Ai có file updatep.pak share cho mình với?? Down trên box bị corrupt hòai ??

blackhat007
21-10-08, 01:40 PM
Vào dc game roi lại bị cái nì :

Data của mình dùng cllient SHXT và patch của MD nhưng sao thiếu cái Ui.pak nhỉ???

amda64
22-10-08, 12:05 AM
Ừh ! Nhưng bạn test vậy cũng thừa quá ! Nếu bạn để ý kỹ và tìm hiểu 1 chút xíu thì dùng hàm thêm điểm EXP lên lv nhanh có sao đâu ! Mình luyện 1 giờ từ lv 1 lên lv 150 rùi là khác !
mình đâu có biết mấy cái vụ đó bạn chỉ cho mình luôn đi
mình đang chơi thử phải đường môn thử đi làm nv thì toàn chữ TQ bây giờ mình muốn chuyển sang server của alext thì mình cần phải làm gì mình thấy bảo là chỉ chép cái mục map, setting, script của alext qua là ok phải không ai còn mấy cái mục đó share cho mình với

thaihoa91
22-10-08, 06:16 PM
Bạn kiếm trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

AyzKeys
23-10-08, 08:30 PM
Sai pass giẢi nÉn roÀi,mÌnh copy paste mÀ vẪn bÁo lỖi

banhxalam
24-10-08, 07:07 PM
link file hướng dãn cài đặt die rồi T_T...... nhầm.........

nam470
25-10-08, 03:21 PM
Link này mình không dow được, quá khó. Bạn nào có link nào khác không, cho mình với.
P/S: To chủ 2pic: Nếu bây giờ dùng Client Phong Hoả Liên Thành mới nhất của VNG thì có thể chơi được không? Bây giờ mà kiếm Client SHXT thì hơi khó một chút, với lại Client của Minh Đăng hoặc Alex thì quá khó luôn, hic
Mong giúp đỡ

banhxalam
27-10-08, 03:19 PM
công nhận download ở galaxy thik thất... tốc độ khỏi chê.... thanks thanks....

Duylinh
05-11-08, 10:48 AM
ai up dùm mình file Đăng Kí Sever của Minh Đăng đi
\

hoanganhquan10a11
07-11-08, 05:50 PM
Có sever nào fix được lỗi skill rồng của CB chưa admin

shockboy5692
07-11-08, 07:14 PM
Sau khi cài xong hết login vô game thì nó đứng tại chỗ này luôn, lỗi này là sao vậy bác huỳnh văn: (đang xài clien vingame thay thế mấy pack trong data!)
Em cũng bị như thế này, cài xong rùi mà bị thế mới đau chứ. Xong rùi là nó tự tắt cái gameguard luôn :beat_plaster: Ai chỉ em cách fix với

neverme1995
19-11-08, 09:42 AM
cái này mình có thể xài bản võ lâm mới nhất phong hỏa liên thành dc ko chứ tải lâu wá,nếu dc cho em xin cái server phong hỏa liên thành và cái hướng dẫn lun nhá .Thanks nhìu

neverme1995
21-11-08, 08:21 AM
mún cài cái nay can down những file nào

kimerajam
02-12-08, 06:50 AM
anh ơi cái link này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> die rùi

thaihoa91
02-12-08, 06:15 PM
Em cũng bị như thế này, cài xong rùi mà bị thế mới đau chứ. Xong rùi là nó tự tắt cái gameguard luôn :beat_plaster: Ai chỉ em cách fix với

Lỗi zô đăng nhập mà ko thấy hình gì cả mà chỉ thấy hướng dẫn thui thì làm cách này :

+ Bước 1 : Vào thư mục Client --> Vào thư mục data --> đổi maps.pak thành map.pak

+ Bước 2 : Vào thư mục Client --> Mở file package.ini --> Tìm dòng nào có maps.pak thì đổi lại thành map.pak là OK

Chúc bạn thành công ! ^__^

kimerajam
03-12-08, 06:50 AM
cho em hỏi jxserver2-pro và jxserver2 thì dùng cái nào, dùng cái pro thì vào vệ binh cấm thành ko khởi tạo đc sever vì thiếu mấy file trong scrip còn dùng cái jxserver2 thì khởi tạo thành công và chơi đc, còn nữa cái clien minhdang dùng để fix lỗi ji` vậy

thaihoa91
03-12-08, 02:49 PM
cho em hỏi jxserver2-pro và jxserver2 thì dùng cái nào, dùng cái pro thì vào vệ binh cấm thành ko khởi tạo đc sever vì thiếu mấy file trong scrip còn dùng cái jxserver2 thì khởi tạo thành công và chơi đc, còn nữa cái clien minhdang dùng để fix lỗi ji` vậy

Nếu chơi dc jxserver2 thì cứ để chơi ! Còn bạn hỏi CLient minhdang dùng để fix gì là sao mình ko hiểu ! Có Client thì mới kết nối với Server chơi dc thui !

rickaaaaa
06-12-08, 07:47 PM
tool web sao anh ko lẽ đăng kí = tool khj onl hũm

nguyentung1993
07-12-08, 12:02 PM
CÁc bác ơi cho em hỏi cái em mua cái đĩa VLoffline cua MinhDang nhung ve cài đủ kiểu cái JXstarup no cung hông chạy thế là thế nào các bác cho em y kien cái

thaihoa91
07-12-08, 02:31 PM
CÁc bác ơi cho em hỏi cái em mua cái đĩa VLoffline cua MinhDang nhung ve cài đủ kiểu cái JXstarup no cung hông chạy thế là thế nào các bác cho em y kien cái

Trong cái thư mục chứa JxStartup.exe của bạn đó --> Bạn tìm file tên Startupcfg.ini --> Mở Startupcfg.ini thì bạn sẽ thấy có 1 dòng ghi đường dẫn --> Bạn chỉ việc sửa lại đường dẫn đó sao cho đúng với đường dẫn đến thư mục Server bạn đang xài là OK ^__^

Chúc bạn thành công ! ^__^

nguyentung1993
07-12-08, 03:01 PM
Bác ơi với lại em giải nén cái file X-game ra no cu keu la file co 1 so cái hông tìm thấy em đã cài lại win nhung nó van bảo the' nghĩa là sao hả bác

thaihoa91
07-12-08, 06:35 PM
Bác ơi với lại em giải nén cái file X-game ra no cu keu la file co 1 so cái hông tìm thấy em đã cài lại win nhung nó van bảo the' nghĩa là sao hả bác

Bạn nói gì mình ko hiểu ! Giải nén file X-game là cái gì ? và nó báo thiếu file gì ? Nói rõ hơn bạn àh !

hoaphudu
09-12-08, 04:03 PM
óh moi nguoi ban tan xon xao wa.ma khi nào có bản full vậy up lên anh em chơi với.kiếm ròng rã mấy tuần rùi mới được web topic hay nè!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

kimerajam
10-12-08, 04:42 PM
này khi tui chạy gamesever nó hiẹn số: xxxxxxxxxxx:0 thì có bi ji` ko vậy. (chưa chơi đc) hồi trước lúc còn chơi đc nó hiện xxxxxxxxxxx:xxxxxxxxxx

thaihoa91
10-12-08, 07:11 PM
này khi tui chạy gamesever nó hiẹn số: xxxxxxxxxxx:0 thì có bi ji` ko vậy. (chưa chơi đc) hồi trước lúc còn chơi đc nó hiện xxxxxxxxxxx:xxxxxxxxxx

Bạn nên kiểm tra cái Local Area Connection !

Khi bạn mún chơi game JX OFFLINE thì bạn chỉ để duy nhất 1 Local Area Connection với IP chạy game JX OFFLINE !

kimerajam
11-12-08, 05:18 PM
help làm theo hướng dẫn sau đó chạy thì đến khi chạy sever nó báo:unknown eror occured

kimerajam
15-12-08, 06:39 AM
trả lwoif em cái anh ơi:surrender::surrender::surrender::surrender::su rrender:

nguyentung1993
19-12-08, 01:33 PM
Cái đĩa em mua nó cứ bảo la không tìm thay file ban hay cài lại WIN rồi cài lại nhung em lam theo cài lại WIN đủ kiểu nó vẫn như thế là sao hả các anh :(

concu113
20-12-08, 11:55 AM
nen tat het cac chuomh trinh diet virus

thanh159
24-12-08, 03:07 PM
không crack dc GS của hexpor nhập xong GS biến mất luôn lần nào cũng vậy ai giúp em với :surrender:

thaihoa91
25-12-08, 08:46 PM
không crack dc GS của hexpor nhập xong GS biến mất luôn lần nào cũng vậy ai giúp em với :surrender:
Bạn nên xài GameServer Non Pack !

nhocken
25-12-08, 09:33 PM
Cho em cái thông tin về server Minh Đăng 2Pro đi anh VID

32323232
27-12-08, 04:04 PM
DOWNLOAD BẢN VLTK SHXT CỦA VINAGAME

ftp://dl.sg.vinagame.com.vn/vltk/vltk-full-2.00.exe
ftp://dl.sg.vinagame.com.vn/vltk/vltk-full-2.00-1a.bin
ftp://dl.sg.vinagame.com.vn/vltk/vltk-full-2.00-1b.bin
ftp://dl.sg.vinagame.com.vn/vltk/vltk-full-2.00-2a.bin
ftp://dl.sg.vinagame.com.vn/vltk/vltk-full-2.00-2b.bin
ftp://dl.sg.vinagame.com.vn/vltk/vltk-full-2.00-3a.bin
ftp://dl.sg.vinagame.com.vn/vltk/vltk-full-2.00-3b.bin[/sp]
Anh nào test cho em mấy cái link này với

account227
28-05-09, 07:22 PM
Link cua vinagame nên tốt mà . Test gì . Mà thấy mọi người khổ sở quá .
Vào đây có đầy đủ hết . Hướng dẫn bằng VIDEO . Ko làm được nữa thì nghỉ đi . Thắc mắc làm gì cho mệt.

ngotiendat
28-05-09, 11:37 PM
cái Box này từ bao h thế sao bây h nó lai jowr đây

DaDuyTeo
30-05-09, 02:04 PM
Link die rồi bác david ưi :( . Pác up lên host khác đi galaxyz dạo này điên rồi :(

emlasatthu10
02-07-09, 09:59 PM

btbaotrung90
07-07-09, 02:01 PM
tại sao mình kông thể làm nv dã tẩu nhỉ, nó chẳng lên điểm danh vọng và pk, giờ làm sao ha?

thaihoa91
08-07-09, 09:16 AM
tại sao mình kông thể làm nv dã tẩu nhỉ, nó chẳng lên điểm danh vọng và pk, giờ làm sao ha?

Điểm danh vọng và PK ko hiện lên dc trong Nhân Vật (F3) dc đâu ! Client của mình xài còn thua xa của Vinagame mà !

viptai
10-07-09, 05:06 PM
COPPY TOPIC of người khac có thấy hay ko?

thaihoa91
10-07-09, 07:12 PM
COPPY TOPIC of người khac có thấy hay ko?

Ai copy bài viết nhỉ ! Người post bài Topic ở đầu trang là ADMIN DAVID HUỲNH VĂN với ngày POST là 06-07-08, 09:44 PM ! Coi cho kỹ rùi bạn hãy nói ai copy nhỉ !

Còn đây là câu nói của ADMIN DAVID HUỲNH VĂN:

Cảm ơn Minh Đăng và Alextuan đã publich server (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) cho mọi người !

JackSparrow
16-07-09, 07:48 AM
đc đó anh ạ cứ tiệp tục phát huy
hình như ông này spam hay sao đó mấy diễn đàn chú ý đều có câu nói này của ống:-t

thuanthienkiem
10-05-11, 09:16 PM
up lên ai còn link server này ko ;))

Čħīċķėň
10-05-11, 10:50 PM
down về rùi cũng sẽ thấy thất vọng thôi bạn hỡi ;))

[B.M.W]Sports
11-05-11, 12:58 AM
06-07-08 09:44 PM