PDA

View Full Version : Cách lấy 1 gshop ngon

hoanganhquan10a11
06-07-08, 09:01 PM
Các bạn cài xong tghm chắc hẳn sẽ quan tâm đến việc mở phụ bản và thêm đồ vào gshop để chế đồ HH, nhưng trong cái patch của sever và của GB hầu như ko có mấy cái viên đá màu trắng để chế mấy cái đồ HH cấp 13. Tớ sẽ hướng dẫn các bạn để có 1 cái gshop gọi là ngon hơn mấy cái kia :
1 - Các bạn vào đây để down cái patch của 1 sever TGHM lậu của TQ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thực ra chỉ cần mỗi cái file gshop thôi nhưng mình kô có thời gian và chưa bít up file lên mạng

2-Copy cái file gshop.data ở cái patch các bạn vừa đown về copy vào client của các bạn (tghm\element\data)
3- Copy tiếp cái file đó vào sever (sever\gamed\config) chú ý copy ở cả ngoài lẫn trong winSCP nha, winSCP là quan trọng nhất đó

Vậy là ta đã có 1 cái gshop ngon rồi, tớ đã test thử và thấy thành công.Nếu bạn nào biết sever nào có túi càn khôn ngon share cho anh em để lay cái gshop nha

gunbound1012
06-07-08, 11:00 PM
cái này gần như tất cả mọi người đều biết rùi em ui chỉ có chú là không biết thui

hotboy88
08-07-08, 09:31 AM
Nếu muốn ngon nữa thì down cái tool chỉnh sửa file gshop rồi tự add item vào thôi :)

hoanganhquan10a11
11-07-08, 03:13 PM
tên cái tool đấy là j cho em cái link và hướng dẫn cái

hotboy88
11-07-08, 10:31 PM
tên cái tool đấy là j cho em cái link và hướng dẫn cái

Vô đây down nè ::haha:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoanganhquan10a11
13-07-08, 10:59 AM
Sao nó đòi cái pass j vay help meeeeeee

hotboy88
13-07-08, 10:38 PM
Sao nó đòi cái pass j vay help meeeeeee

Ngay cái bài phía dưới nó cũng trả lời lun rồi còn gì ==" không chịu đọc kỹ gì cả :surrender:
password and magic word: mmorpg-dev :go:

bboyminikool
13-04-09, 01:49 PM
Vô đây down nè ::haha:
link die ròi bạn nào có tools chỉnh sửa gshop thì share cho mình với(share qua madia hoặc rapid ý nhé)
mà cho mình hỏi trong server của lygon có file chỉnh sửa gshop mà mình mở ra nó toàn bị mất nút vậy nó chỉ hiện ra 1/2 bảng thui còn 1/2 không thấy dc