PDA

View Full Version : Anh em cho ý kiến về 1 thành phần làm mu 5 năm

hoanmaster
05-10-15, 11:26 PM
Thành phần làm mu 5 năm chắc có nick trên clb này
================================================
Nó kêu bản ex 802 nhiều lỗi không online được
Mình khẳng định là được nhé chỉ là mở online cho ai và với mục đích gì thôi
Nó còn bản bản lỗi nhiều ( mặc dù chưa test vẫn phán lỗi như ai)
>:) cho tao chửi mày cái nhé có não mà không biết dùng thì sớm muộn cũng thành não chó thôi

vodkacb
05-10-15, 11:30 PM
chuyện trên FB mang lên đây làm gì để rồi lại bị band

hoanmaster
05-10-15, 11:31 PM
chuyện trên FB mang lên đây làm gì để rồi lại bị band

chẳng qua là muốn nhắc anh em đừng có giây với tôi, và không biết thì đừng phán người khác thế này thế kia

vodkacb
05-10-15, 11:33 PM
có nói
"Bản ex share nay lắm bug. K online dc đâu
Server bị bug không thể mở online. bản share chỉ để test off. muốn mở online phải thuê hàng xịn mới mở dc nhé."
Ý nói không online đc và không nên online. Chưa hề có 1 câu nào nói đến việc không mở online đc.

hoanmaster
05-10-15, 11:42 PM
có nói
Server bị bug không thể mở online. bản share chỉ để test off. muốn mở online phải thuê hàng xịn mới mở dc nhé."
Ý nói không online đc và không nên online. Chưa hề có 1 câu nào nói đến việc không mở online đc.

không online được thì là "không" mở online được còn bạn hiểu là "không nên" thì mình cũng góp ý với bạn là nên tư duy nhé :)) "không" chứ không phải là "không nên"

và xin nói thẳng với bạn
================================
Server bị bug không thể mở online

câu này chắc ngu cũng hiểu là "không thể"
============================
bản share chỉ để test off.

mình xin trả lời luôn bản share có thể online
======================================
muốn mở online phải thuê hàng xịn mới mở dc nhé.

mình cũng trả lời luôn là bản cùi thì sao
================================

đối với bạn mở online là gì ???????????????? ( là kinh doanh hay bạn bè hay oai thôi) đưng đánh đồng online là kiếm tiền

Tayduky
06-10-15, 12:51 AM
Thôi kệ đi hoanmaster .đời lắm cờ hó lắm..kệ họ đi.tôi thấy bạn giúp đỡ nhiều member mà đổi lại toàn thằng ếch tôi cũng giúp 1 thằng bệnh ở clb sau nó ngoảnh lại cắn tôi khi mình k cho nó ăn nó đớp trộm :v

gunbound1012
06-10-15, 01:29 AM
có nói

Vớ vẩn ex802 có source gs bug của nó giờ fix dc 99% rùi nhé lý do gì you bảo ko online dc ,

hackluv
06-10-15, 05:56 AM
Vớ vẩn ex802 có source gs bug của nó giờ fix dc 99% rùi nhé lý do gì you bảo ko online dc ,

ngon mà :3

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhưng vs bản share thì ko :v

khuyến khích thớt tự dev :v

gunbound1012
06-10-15, 07:23 AM
ngon mà :3

nhưng vs bản share thì ko :v

khuyến khích thớt tự dev :v

ha ha cậu đeo cái wing kia move qua map khác la nó ko hiện , người khác cũng ko nhìn thấy dc kìa giờ chỉ có mở giới hạn trong main mới fix dc nhưng ollydbg ko thể load dc cái main này .. giờ là sao đây

BladeKnight109
06-10-15, 07:38 AM

thế hả, source nào fix 99% đâu?
Excellent effect fix được chưa, quạ tinh fix được chưa.... còn vô vàn cái bug khác từ main =)). GS cũng có chứ đừng nói chi là main. có src rồi, nên tìm bug phá cũng dễ. Online đi :3

hackluv
06-10-15, 07:38 AM
ha ha cậu đeo cái wing kia move qua map khác la nó ko hiện , người khác cũng ko nhìn thấy dc kìa giờ chỉ có mở giới hạn trong main mới fix dc nhưng ollydbg ko thể load dc cái main này .. giờ là sao đây

c load = main origin đi :v

thử xem

gunbound1012
06-10-15, 08:15 AM
thế hả, source nào fix 99% đâu?
Excellent effect fix được chưa, quạ tinh fix được chưa.... còn vô vàn cái bug khác từ main =)). GS cũng có chứ đừng nói chi là main. có src rồi, nên tìm bug phá cũng dễ. Online đi :3

Excellent effect ko mở dc main fix =niềm tin à có phait fixx ở gs éo đâu , quạ tinh fix bt online bình thường éo vướng

BladeKnight109
06-10-15, 08:37 AM
Excellent effect ko mở dc main fix =niềm tin à có phait fixx ở gs éo đâu , quạ tinh fix bt online bình thường éo vướng
nhìn cách nói chuyện là không biết bug bản ex8 =)). Vỗ ngực ta đây. SS6 tôi dev rất lâu còn chưa dám nói fix 99%. =))

vanhai32
06-10-15, 09:05 AM
nhìn cách nói chuyện là không biết bug bản ex8 =)). Vỗ ngực ta đây. SS6 tôi dev rất lâu còn chưa dám nói fix 99%. =))

vâng anh gunbound1012 rất giỏi , bác xem lại những topic của bác gunbound1012 là bác BladeKnight109 đủ hiểu là bác ấy giỏi cỡ nào,bác ấy có thể copy và paste

The Gamer
06-10-15, 09:13 AM
Mu bản ex802 của gunbound1012 là gì vậy
cho anh em thưởng thức đi

Van_Bom
06-10-15, 09:14 AM
...........Chốt lại là ............Ta Sẽ Vô Tình..............

các pro cứ chém, em cứ ngoài hóng thôi...he he he...

--- Chế độ gộp bài viết ---

:)

The Gamer
06-10-15, 09:15 AM
Thành phần làm mu 5 năm chắc có nick trên clb này
Nó kêu bản ex 802 nhiều lỗi không online được
Mình khẳng định là được nhé chỉ là mở online cho ai và với mục đích gì thôi
Nó còn bản bản lỗi nhiều ( mặc dù chưa test vẫn phán lỗi như ai)
>:) cho tao chửi mày cái nhé có não mà không biết dùng thì sớm muộn cũng thành não chó thôi

Mở online kiểu mở xong sập thì đơn giản
Ý thằng mua là mở online nhưng hạn chế lỗi
hoàn master tôi ko đá đểu bạn nhưng chưa hiểu bạn lên trình fix lỗi ở đâu bao giờ
Fix dc bản 6,9 đi hãy nghĩ chuyện 8.2

ikenylee
06-10-15, 09:24 AM
online? cài bản đéo nào chả online được. quan trọng bên trong nó như thế nào, có đáng để mở online hay không. gây sự ở đéo đâu rồi lên đây kêu ca.
giờ toàn pro lấy source về edit lại tí text rồi hô mưa gọi gió =))

The Gamer
06-10-15, 09:55 AM
online? cài bản đéo nào chả online được. quan trọng bên trong nó như thế nào, có đáng để mở online hay không. gây sự ở đéo đâu rồi lên đây kêu ca.

bản 8.2 mình đọc ở Ragezone thì chưa thấy mấy ai nói fix dc
qua đọc nát cả mục đó ra
về vn có mấy bố nói fix dc mà chưa thấy cho online mu.
Chắc đợt này sắp sang đông

SonGoKu_SSJ4
06-10-15, 10:14 AM

bác này nói chuẩn nè :D, em mới tìm hiểu về MU nhưng hiểu là cứ bản nào cài được offline là có thể cài dc online, nhưng vấn đề làm online có trụ lâu dc hay ko, lỗi thì sập sớm thôi. Ở đây em không nói đến vấn nạn hack hay ddos nếu 1 server trụ được ít nhất 1 tháng online lượng người chơi khoảng 30 người trở lên, người chơi báo những lỗi mà có thể tự sửa lại được hoặc nó ko quá nghiêm trọng thì có thể nói Server đó có thể Online một cách đúng nghĩa :D, em mới tìm hiểu thì nó là vậy các bác đừng ném đá :-p. Ngâm cứu lâu rồi mà chắc cũng nghỉ, có nhiều vấn đề phát sinh quá, cái này phải nói ai đam mê và chịu đầu tư mới làm dc thôi :)

SupperGa
06-10-15, 10:26 AM
Chưa thấy bản ex802 nào chuẩn 99% ko bug. Ai có bản đó cho ae thưởng thức với.

henesee
06-10-15, 10:48 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pet ex802 work :D

BladeKnight109
06-10-15, 10:59 AM
pet ex802 work :D

lại thêm 1 lengendary nữa rồi.

hoangtu_eck94
06-10-15, 11:18 AM
thực sự mà nói cái topic này là nói về cái j vậy? tạo 1 topic không liên quan j đến hỏi đáp

gunbound1012
07-10-15, 06:23 PM
lại thêm 1 lengendary nữa rồi.

to vẻ nguy hiểm vãi t đã nói rùi fix bt nêu khôgn có info thêm T_PetItem_Info trong sql là song éo vướng chẳng có cái éo gì gọi là bug pet cả ,éo trong như 803 con khó chu , ztem 802 gs có src ko xoắn t đã bảo nếu do gs thì gân như có thể fix dc con về client t nói là fix dc 99% bao giờ đâu hả cưng ...