PDA

View Full Version : [JX] Giúp mình về vấn đề 3in1 với

JXDev
05-10-15, 09:39 PM
Xóa Pacth và jxser Yoken trong centos

Bước2: Chép cái việt hóa ver3 - TranminhDo vào gồm 2 file: + jxser chép vào sever thay cho Jxser đã xóa bằng WinSCP/Tool.

Mình không hiểu 2 cái đó mọi người có thể chỉ cho mình cách xóa Path và jxser của Yoken trong Centos được ko

gia_muvn
05-10-15, 09:55 PM
Xóa Pacth và jxser Yoken trong centos

Bước2: Chép cái việt hóa ver3 - TranminhDo vào gồm 2 file: + jxser chép vào sever thay cho Jxser đã xóa bằng WinSCP/Tool.

Mình không hiểu 2 cái đó mọi người có thể chỉ cho mình cách xóa Path và jxser của Yoken trong Centos được ko

- Bạn cứ làm theo hướng dẫn của Yoken để chạy được server và vào được game đã.

JXDev
05-10-15, 09:59 PM
Mình chạy OK hết r nhưng mà không biết xóa ntn

vuduymanh
05-10-15, 10:08 PM
Mình chạy OK hết r nhưng mà không biết xóa ntn

Ko xóa cũng dc mà chép đè vào dùng cũng dc ko sao cả

JXDev
05-10-15, 10:13 PM
V bạn chỉ mình cách chép đè được ko mới vào nghề lên còn ngu ngơ lắm :H

gakfc1993
06-10-15, 03:26 AM
V bạn chỉ mình cách chép đè được ko mới vào nghề lên còn ngu ngơ lắm :H

xóa = phân mềm WinSCP nhé, nó nằm ở trong file tool đó

f-fantasy
06-10-15, 07:09 AM
Trong bộ tool được share vởi yoken có phần mềm WinSCP đó bạn, bạn chạy nó lên nhấn Login chờ 1 lát nó sẽ đăng nhập vào CentOS bạn nhìn sang khung bên phải sẽ thấy jxser đó chính là phần nằm trong máy ảo CentOS.
Khung bên trái chương trình chính là cửa sổ thao tác các file nằm trên máy thật, ở khung này bạn sẽ chọn cái ver3 rồi copy qua bên kia vậy thôi bạn.

JXDev
06-10-15, 07:44 AM
Trong bộ tool được share vởi yoken có phần mềm WinSCP đó bạn, bạn chạy nó lên nhấn Login chờ 1 lát nó sẽ đăng nhập vào CentOS bạn nhìn sang khung bên phải sẽ thấy jxser đó chính là phần nằm trong máy ảo CentOS.
Khung bên trái chương trình chính là cửa sổ thao tác các file nằm trên máy thật, ở khung này bạn sẽ chọn cái ver3 rồi copy qua bên kia vậy thôi bạn.

OK để mình thử có gì mình pót lên tiếp

JXDev
06-10-15, 10:33 AM
Cảm ơn tất cả mọi người đã hướng dẫn mình mình làm được rồi .

khochet226
27-01-16, 10:45 PM
Cùng câu hỏi như bạn, nhưng khi mình mở Winscp lên.

Lúc đầu nó báo như thế này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

và chạy nó thì nó báo lỗi như này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ai biết chỉ dùm mk với .

Liệu khi chạy Winscp có phải chạy Centos không nhỉ ?

Làm ơn giúp mk với.

rioranso
27-01-16, 11:51 PM
Cùng câu hỏi như bạn, nhưng khi mình mở Winscp lên.

Lúc đầu nó báo như thế này

và chạy nó thì nó báo lỗi như này

ai biết chỉ dùm mk với .

Liệu khi chạy Winscp có phải chạy Centos không nhỉ ?

Làm ơn giúp mk với.
♫ Bác chạy Centos mới login dc nhé

khochet226
29-01-16, 11:17 PM
♫ Bác chạy Centos mới login dc nhé

Cám ơn bác, e làm được rồi. thank