PDA

View Full Version : [KT] lỗi không chạy đc server

khanhserver
04-10-15, 08:28 AM
mình bật bishop hay gc đều là bật lên cái nó tự tắt luôn
mình cài sv này và làm theo hướng dẫn như topic mà vẫn bị : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai fix không giúp mình với
Yahoo : sp.noitathuocve
hoặc các bạn để yahoo lại mình pmm cho
đc gửi cafe :-s

na.ilusm89
04-10-15, 08:54 AM
mình cài sv này và làm theo hướng dẫn như topic mà vẫn bị : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tắt trình duyệt virus cài VS2k5 rút gọn để đường dẫn đúng và không nên để ở thư mục viết hoa foder cài sql đúng với phiên bản nếu ko đc nữa thì trình virus ăn mất file khi mở rồi

xinanno13
06-10-15, 09:43 AM

Tuy tui là member gà, những ai cần gì thì tui giúp đỡ chứ ko như một số người, cứ thấy mình biết tí là lên mặt khinh người. Nếu bạn đã cài VS2005 ma vẫn chưa dược thì pm tui
Yahoo:thanhsang_17

anhnhianh
06-10-15, 01:21 PM
Tuy tui là member gà, những ai cần gì thì tui giúp đỡ chứ ko như một số người, cứ thấy mình biết tí là lên mặt khinh người. Nếu bạn đã cài VS2005 ma vẫn chưa dược thì pm tui
Yahoo:thanhsang_17

bác thích nổi tiếng à =))

30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

craven
06-10-15, 11:18 PM
Cài game off này tốt nhất là cài bản vs2005 đầy đủ , nặng máy 1 tí nhưng ít lỗi .