PDA

View Full Version : [MU] Hỏi về Effect của Wing 2.5 + Vũ khí socket Ex702

heroviet2301
03-10-15, 08:27 PM
Hi all!
Như hồi trước mình có thấy anh caothuphutho làm Effect cho các Wing 2.5 và của các vũ khí Socket Ex702, mình có thấy Main của UGK ver 16 trở đi cũng có Effect này, mình nghĩ đó là DLL hay gì đó để add vào main, nay mình lập topic này muốn hỏi xem ai có thì chia sẻ hoặc bán lại cho mình, vì bản thân mình muốn game của mình nó đẹp nên muốn mua.

Hoặc nếu ai có trình độ làm Effect thì làm cho mình trả công cũng được!

Cảm ơn đã đọc bài!

hackluv
03-10-15, 08:54 PM
Hi all!
Như hồi trước mình có thấy anh caothuphutho làm Effect cho các Wing 2.5 và của các vũ khí Socket Ex702, mình có thấy Main của UGK ver 16 trở đi cũng có Effect này, mình nghĩ đó là DLL hay gì đó để add vào main, nay mình lập topic này muốn hỏi xem ai có thì chia sẻ hoặc bán lại cho mình, vì bản thân mình muốn game của mình nó đẹp nên muốn mua.

Hoặc nếu ai có trình độ làm Effect thì làm cho mình trả công cũng được!

Cảm ơn đã đọc bài!

effect có mã nguồn share free mà c :v

ragezone share đó.

Van_Bom
03-10-15, 10:56 PM
cái source custome main 1.04D của zteam nó shared có hết đó thím ơi....

heroviet2301
03-10-15, 11:10 PM
Mình ko biết gì về mấy món trong source này, mình tìm cũng để đưa Viet Guard add vào main của mình thôi, các bạn chỉ vậy mình cũng ko biết làm gì thêm tiếp theo vì vào ragezone tìm source zteam mà ko biết nó ở trong cái nào
Có phải link này ko: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Van_Bom
04-10-15, 12:27 AM
cu dow het source ve, tong het cho Viet gau la xong

heroviet2301
04-10-15, 04:14 PM
Ok cảm ơn bạn để mình thử tống xem sao :))

hoangtu_eck94
04-10-15, 07:59 PM
heroviet cho mình xin yahoo được không

BladeKnight109
04-10-15, 08:13 PM
effect share là effect cùi. effect muốn đẹp phải làm rất nhiều.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tuy chưa good như webzen nhưng cũng đẹp hơn các effect khác. Effect động cho vũ khí, fix sáng wing khi move qua các map tối, load render cho wing EX8. Và đặc biệt là tất cả đều được cấu hình từ file ngoài.

hackluv
04-10-15, 08:19 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tuy chưa good như webzen nhưng cũng đẹp hơn các effect khác. Effect động cho vũ khí, fix sáng wing khi move qua các map tối, load render cho wing EX8. Và đặc biệt là tất cả đều được cấu hình từ file ngoài.

3D đợt này thích cho opt ra ngoài nhể =))

The Gamer
04-10-15, 09:24 PM
elffect blade đẹp nhưng quá sáng.
Hạn chế effect sẽ đẹp hơn
Thực ra với 1 game thủ nó ko quan tâm tới cái kiếm này.
Điều nó quan tâm là game có in ra tiền ko

heroviet2301
04-10-15, 09:30 PM
elffect blade đẹp nhưng quá sáng.
Hạn chế effect sẽ đẹp hơn
Thực ra với 1 game thủ nó ko quan tâm tới cái kiếm này.
Điều nó quan tâm là game có in ra tiền ko

Các cậu quan trọng tiền hơn là đẹp, nhưng tớ có đam mê nên tớ muốn game tớ phải đẹp và khác biệt với các Mu hiện nay :)) bởi vậy Mu tớ luôn là tấm gương cho nhiều Admin học hỏi theo, từ bài viết, game, web :-B tại kĩ tính quá với lại muốn làm cái gì cũng phải đẹp và chuyên nghiệp nên đôi khi tốn thời gian kinh khủng :)

The Gamer
04-10-15, 10:29 PM
Các cậu quan trọng tiền hơn là đẹp, nhưng tớ có đam mê nên tớ muốn game tớ phải đẹp và khác biệt với các Mu hiện nay :)) bởi vậy Mu tớ luôn là tấm gương cho nhiều Admin học hỏi theo, từ bài viết, game, web :-B tại kĩ tính quá với lại muốn làm cái gì cũng phải đẹp và chuyên nghiệp nên đôi khi tốn thời gian kinh khủng :)

Mu nào hay cũng có lúc tàn. Mu hà nôi cũng vậy đây là 1 điều nghiễm nhiên.
các mu thực sự ở đỉnh cao chỉ có game thủ việt nam còn tồn tại. 1 mu hay ko phải ở web hay game mà là kỹ năng
Đấy là cảm nhận riêng của mình. Thức sự ở VN mình thấy trừ game thủ ra còn chả mu nào gọi là dame me :)
Dame mê mu phải là 1 team khủng như gamethu phát triển những cái rất lạ lẫm và cuốn hút người chơi. Chú ko phải là chiều người chơi

Các bản Fake ex hiện tại bi giờ ko phải là hoàn thiện.
Thử chơi thử cảm giác game mu hàn sẽ thấy mu việt thiếu quá nhiều.
Bản 6.3 chưa thể mang thực nghiệm tốt nhất cho game thủ :D

heroviet2301
05-10-15, 12:48 AM
Mu nào hay cũng có lúc tàn. Mu hà nôi cũng vậy đây là 1 điều nghiễm nhiên.
các mu thực sự ở đỉnh cao chỉ có game thủ việt nam còn tồn tại. 1 mu hay ko phải ở web hay game mà là kỹ năng
Đấy là cảm nhận riêng của mình. Thức sự ở VN mình thấy trừ game thủ ra còn chả mu nào gọi là dame me :)
Dame mê mu phải là 1 team khủng như gamethu phát triển những cái rất lạ lẫm và cuốn hút người chơi. Chú ko phải là chiều người chơi

Các bản Fake ex hiện tại bi giờ ko phải là hoàn thiện.
Thử chơi thử cảm giác game mu hàn sẽ thấy mu việt thiếu quá nhiều.
Bản 6.3 chưa thể mang thực nghiệm tốt nhất cho game thủ :D

Mình thể hiện đam mê phù hợp với sức lực và trình độ của mình thôi, cậu nói ở VN ngoài game thủ ra thì trả còn Mu nào gọi là đam mê thì có vẻ hơi sai, cậu không nhìn Mu và Web tớ cập nhật tính năng liên tục à :v
Trình độ của tớ ngoài cái quản lý game ra thì trả có gì, vì vậy tớ thể hiện bằng cách kiếm tiền rồi thuê người làm những cái mình thích hoặc những cái mình nghĩ ra rằng nó phù hợp với Mu của mình, đó cũng được gọi là đam mê chứ hả :>

loveoggy
07-10-15, 10:22 AM

Anh BLADEKNIGHT109 có thể share code fix wing luôn sáng ko ;;)