PDA

View Full Version : [JX] NPCRES,Script

094103
01-10-15, 02:43 PM
cho em hỏi mấy bác rành npcres là add ngựa mình add bóng nó ở đâu ạ em add hổ mà bóng nó là ngựa :D ai biết chỉ giùm em với
còn script bảng xếp hạng viết sao ạ em k biết viết câu lệnh nào trước bác nào hướng dẫn chút ít cho em đc k thanks ạ

Hoang.JX1Team
01-10-15, 04:00 PM
cho em hỏi mấy bác rành npcres là add ngựa mình add bóng nó ở đâu ạ em add hổ mà bóng nó là ngựa :D ai biết chỉ giùm em với
còn script bảng xếp hạng viết sao ạ em k biết viết câu lệnh nào trước bác nào hướng dẫn chút ít cho em đc k thanks ạ

Code hiện tại thì nó chỉ load 1 bóng cho 1 hành động có nghĩa chỉ bóng ngựa hoặc bóng hổ. Và muốn bóng hổ thì bạn dùng pts vẽ bóng hổ sau đó thay thế trong file theo đường dẫn \\npcres\\Ö÷½Ç¶¯×÷ÒõÓ°¶ÔÓ¦±í.txt . Theo mình thấy bạn cần vẽ 10 hành động tất cả

094103
01-10-15, 06:18 PM
cám ơn anh mở file lên ngu luôn
sao mình có thể định được đâu là bóng của con hổ hả anh mà anh cho hỏi lun pts mình vẽ xong lưu dưới dạng là gì hả anh
tìm hiểu NPCres hơi trễ nên em chưa rõ lắm :D

lzlsky301
01-10-15, 06:30 PM
Code hiện tại thì nó chỉ load 1 bóng cho 1 hành động có nghĩa chỉ bóng ngựa hoặc bóng hổ. Và muốn bóng hổ thì bạn dùng pts vẽ bóng hổ sau đó thay thế trong file theo đường dẫn \\npcres\\Ö÷½Ç¶¯×÷ÒõÓ°¶ÔÓ¦±í.txt . Theo mình thấy bạn cần vẽ 10 hành động tất cả

• Này thì troll nhé em ;)). Hướng dẫn người ta vẽ đi kìa.

• Vẽ ảnh lư dưới dạng TGA sau đó dùng Tool ImageCreate convert sang SPR của jx :D

Hoang.JX1Team
01-10-15, 06:41 PM
cám ơn anh mở file lên ngu luôn
sao mình có thể định được đâu là bóng của con hổ hả anh mà anh cho hỏi lun pts mình vẽ xong lưu dưới dạng là gì hả anh
tìm hiểu NPCres hơi trễ nên em chưa rõ lắm :D

unpack bóng ngựa ra, xong dựa vào bóng ngựa vẽ bóng hổ.

--- Chế độ gộp bài viết ---

• Này thì troll nhé em ;)). Hướng dẫn người ta vẽ đi kìa.

• Vẽ ảnh lư dưới dạng TGA sau đó dùng Tool ImageCreate convert sang SPR của jx :D

onl yahoo coi lăng ba vi bộ đi anh

094103
01-10-15, 08:35 PM
em có bóng rồi mà k bik add kiểu gì ấy
để mốt em tập vẽ thử :d cám ơn 2 anh
script xếp hạng mật bí 1 ít cấu trúc viết cho em đc k 2 anh
em hình dung k ra nội dung script nó viết sao hết đang bí