PDA

View Full Version : Hòi về copy database Phong Vân H10

djhtpro9x
29-09-15, 06:29 PM
Tình hình là trước mình chơi bản PVVS H10 tiếng Trung của Peteran max đến 6 nhân vật, bang các thứ...
Giờ có bản PVVS full Việt Hóa rồi mà ko biết làm thế nào để copy data sang, sở dĩ mình ko muốn chơi lại vì bản PV Việt Hóa này nó bị lỗi 2 chỗ (ăn 10000 cái Nghịch Đạo... hiện ra cái bảng nhưng ko có nút đồng ý, và khi nâng cấp thú cưỡi max thì ko có giao diện để nâng cấp tiếp nó thành mấy con khác như Rồng, Kỳ Lân Băng với 2 con lạc đà)
Mong bác nào biết thì giúp mình với

Sơ qua 2 acc nó như này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nobitajx2
29-09-15, 08:45 PM
Tình hình là trước mình chơi bản PVVS H10 tiếng Trung của Peteran max đến 6 nhân vật, bang các thứ...
Giờ có bản PVVS full Việt Hóa rồi mà ko biết làm thế nào để copy data sang, sở dĩ mình ko muốn chơi lại vì bản PV Việt Hóa này nó bị lỗi 2 chỗ (ăn 10000 cái Nghịch Đạo... hiện ra cái bảng nhưng ko có nút đồng ý, và khi nâng cấp thú cưỡi max thì ko có giao diện để nâng cấp tiếp nó thành mấy con khác như Rồng, Kỳ Lân Băng với 2 con lạc đà)
Mong bác nào biết thì giúp mình với

Sơ qua 2 acc nó như này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cũng hóng như chủ thớt:
PV Việt Hóa này nó bị lỗi 2 chỗ (ăn 10000 cái Nghịch Đạo... hiện ra cái bảng nhưng ko có nút đồng ý, và khi nâng cấp thú cưỡi max thì ko có giao diện để nâng cấp tiếp nó thành mấy con khác như Rồng, Kỳ Lân Băng với 2 con lạc đà)

NhanVT
29-09-15, 09:29 PM
Nghịch Càn Khôn click tại đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=1a9d710a3b75d2136d04192893ecb9a6&oe=565EBFC0

binbi12
29-09-15, 09:31 PM
khi ăn cái nghịch đạo nó hiện ra cái khung thì cứ bấm vòng vòng ngay góc phải của cái khung thì nó sẽ tắt, còn cái nâng cấp thú tiếp theo thì tui vẫn nâng được bình thường. Tui xài bản TQ của Peteran + việt hóa trong bài của blackcatyb