PDA

View Full Version : [JX] Tặng AutoUpdate cho Anh Em chơi Offline :)

bil4i3n
27-09-15, 04:00 PM
Chào mọi người, hiện tại thì em đang học về C# nên sẵn tiện viết luôn cái AutoUpdate để vừa học vừa thực hành luôn thể, sau mấy ngày lay hoay cái chức năng chuyển màn hình về 16 và 32 bit thì cũng thành công, share lên đây để ACE chơi Off cho đỡ chán :D.

500 hình đây ạ :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Về chức năng của nó theo em nghĩ chỉ nổi bật khi chọn chơi 2D thì chương trình sẽ tự động lấy độ phân giải màn hình hiện hành và chuyển màn hình về chế độ 16bit màu, nếu chọn 3D thì cũng tương tự màn hình sẽ chuyển về 32bit màu, và nếu chọn khởi động AutoVLBS thì Auto sẽ khởi động cùng với game, mình chưa giới hạn cửa sổ Auto được nên nếu mở game 2 lần thì Auto sẽ thành 2 cái :)).
Lưu ý: chức năng chuyển màn hình về 16 và 32bit màu chỉ hỗ trợ cho Win 7 trở về trước thôi, còn từ Win 8 trở đi thì MS không cho ra tính năng này, muốn chơi ở 16bit màu vẫn phải vào tập tin *.exe chuột phải rồi chọn chế độ 16bit :(
Lúc mình dùng chương trình mã hóa thì lên virustotal.com quét lại thì thấy lòi đâu ra 4 con Virus nhưng mà em nghĩ không sao đâu, em vẫn đang chạy ầm ầm đây mà :D.

Mọi người tải về ở đây. (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Tải về giải nén rồi nén vào mục Game đang chơi là được, à quên đổi tên tập tin *.exe thành game.exe luôn nha.
Nếu máy yêu cầu .Net 2.0 thì tải thêm ở đây LINK (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>).

vuduymanh
27-09-15, 09:07 PM
tình hình rất là nguy cấp,chạy hiện cái giao diện autoupdate xong ấn đăng nhập sập win luôn phải Ghost lại máy chán quá

Z1000
27-09-15, 09:11 PM
Chơi offline thì cần AutoUpdate làm chi cho nó rườm rà nhỉ :D

bil4i3n
27-09-15, 11:48 PM
tình hình rất là nguy cấp,chạy hiện cái giao diện autoupdate xong ấn đăng nhập sập win luôn phải Ghost lại máy chán quá

Cái này thì mình chịu, lúc trưa test trên 2 Win 7 của mình với lap thằng bạn chạy Win 8 với Win 10 mình thấy nó vẫn bình thường mà ta, có sảy ra hiệu ứng gì đâu :)

mrductan
28-09-15, 01:07 PM
Cái này thì mình chịu, lúc trưa test trên 2 Win 7 của mình với lap thằng bạn chạy Win 8 với Win 10 mình thấy nó vẫn bình thường mà ta, có sảy ra hiệu ứng gì đâu :)

bạn đang học C# àh? mình chuẩn bị học nè. bạn có thể cho mình yahoo mình hỏi mấy cái đc ko ạh ?

greentears
28-09-15, 03:13 PM
C# hả . . . để lại Fb đi, mình giao lưu ^^ fix cái auto cũng dễ thôi chứ không có gì khó đâu ^^

bil4i3n
28-09-15, 06:09 PM
C# hả . . . để lại Fb đi, mình giao lưu ^^ fix cái auto cũng dễ thôi chứ không có gì khó đâu ^^

bạn đang học C# àh? mình chuẩn bị học nè. bạn có thể cho mình yahoo mình hỏi mấy cái đc ko ạh ?

Yahoo của mình nè: bil4i3n, mình vừa học vừa thực hành nên cũng chưa muốn phát triển thêm cái Auto này, với chơi Off chạy thêm cái Auto cho nó đỡ nhàm chứ cũng chả có tác dụng gì :D

cuongvh93
29-09-15, 01:49 PM
Thấy 5 con virut cũng sợ quá. Máy mình thì chả bao giờ giao dịch tk ngân hàng gì nên k sợ vấn đề đó chỉ sợ hư tài liệu thôi :(( có sao k bác? :(

bil4i3n
29-09-15, 04:40 PM
Thấy 5 con virut cũng sợ quá. Máy mình thì chả bao giờ giao dịch tk ngân hàng gì nên k sợ vấn đề đó chỉ sợ hư tài liệu thôi :(( có sao k bác? :(

Mình nghĩ không sao đâu bạn ơi, tại lúc mình mã hóa cái source lại thì nó lồi ra mấy con, nghe mấy anh bảo dùng mã hóa thì anti nó nhận nhầm vr ấy, chứ mình đang chạy ầm ầm đây mà :D, với lại mình còn đang học chập chững cái C# này trình không đủ để làm virus gì gì ấy :))

ngocht
24-10-15, 01:02 PM
Bạn ở đâu thế. Mình đang ở Hà Nội và cũng muốn học C++ . Bạn đăng ký học theo lớp hay là tự học vậy. Cho mình địa chỉ để mình đi học với nha :D !!!

bil4i3n
24-10-15, 08:08 PM
Bạn ở đâu thế. Mình đang ở Hà Nội và cũng muốn học C++ . Bạn đăng ký học theo lớp hay là tự học vậy. Cho mình địa chỉ để mình đi học với nha :D !!!

Haha, mình đang học tại trường mà cũng hông phải chuyên ngành, tại có học phần lập tình mạng trong khuôn khổ chương trình mà nó chuyên bên C# nên cũng học cho biết để qua môn chứ cũng hông muốn chuyên mấy :D