PDA

View Full Version : [MU] Hàng sv ss3 crack thì bao nhiêu tiền vậy Các bác

Season3
25-09-15, 12:07 PM
như tiêu đề ai có thì cho em ít thông tin cái nhỉ

YouTobe
25-09-15, 12:13 PM

Miễn phí chứ tiền gì. Trong box có vài server free đó thôi.

Season3
25-09-15, 12:36 PM

bác có dev thêm lệnh được không giúp mình phát

zipcode
25-09-15, 12:44 PM
bác có dev thêm lệnh được không giúp mình phát

Tìm hàng endy mà dùng..................

YouTobe
25-09-15, 12:46 PM
Sao hỏi crack,giá tiền rồi giờ lại hỏi dev ?
Vấn đề trọng tâm bạn cần hỏi là gì vậy. nói chi tiết xem.
Còn Dev mình không nhận nhé, vì mình chưa đủ trình.

hoangtu_eck94
25-09-15, 02:20 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đây nữa nè

Season3
25-09-15, 06:41 PM
Sao hỏi crack,giá tiền rồi giờ lại hỏi dev ?
Vấn đề trọng tâm bạn cần hỏi là gì vậy. nói chi tiết xem.
Còn Dev mình không nhận nhé, vì mình chưa đủ trình.

Cảm ơn bác , m học hòi kém cũng k có tiền mua sv ngon :( nhặt nhạnh dc sv họ share có socure m test thấy ổn thiếu vài lệnh nlà unchanr ... khóa nhân vật men ý :)) cũng tìm hiểu lâu rồi h muốn chết 1 lần xem sao

--- Chế độ gộp bài viết ---

đây nữa nè

Cảm ơn bác , mình cũng dùng exteam nhưng thấy nó cũng ổn định đưa online gọi là biết mùi đời cả sv nhặt dc thấy thiếu lệnh khóa và cấm tài khoản nhất là bug ném hay bán n.vụ bán shop :(

hoangtu_eck94
25-09-15, 09:02 PM

viphoian
25-09-15, 09:08 PM

cái sv exteam đó còn một cái lỗi khá nghiêm trọng đó là xoay wing 2 lên 100% :))

hackluv
25-09-15, 09:23 PM
cái sv exteam đó còn một cái lỗi khá nghiêm trọng đó là xoay wing 2 lên 100% :))

sửa đc rùi thím -_-

thím thử cách xóa % mix đi xem đc ko =))

nghe nói là thế :v

trandainghia12
25-09-15, 09:41 PM
sửa đc rùi thím -_-

Bạn còn giữ sv này k shar elaij link mình với bên kia link die r

hackluv
25-09-15, 09:55 PM
Bạn còn giữ sv này k shar elaij link mình với bên kia link die r

BladeKnight109
25-09-15, 11:32 PM

nó share cả SRC rồi. lấy sv làm gì nữa :)). mà src hạng hook chứ ko phải full. :3

hackluv
25-09-15, 11:48 PM
nó share cả SRC rồi. lấy sv làm gì nữa :)). mà src hạng hook chứ ko phải full. :3

tui có mà :v

cơ mà =))

dạng full vẫn có :v

sdung của SCF =))

nhưng buồn cười cái mix w3 :v

Season3
27-09-15, 07:06 PM

Bác nói quá chuẩn phải hook vào :( nhưng tài mọn sinh viên chỉ biết ăn vs học đam mê season3 test nghich online đủ kiểu giờ muốn tiến 1 bước nữa cho thằng sinh viên này chết luôn bác à , mong bác ủng hộ e

Season3
27-09-15, 07:11 PM
tui có mà :v

cơ mà =))

dạng full vẫn có :v

sdung của SCF =))

nhưng buồn cười cái mix w3 :v

Cảm ơn bác đã quan tâm :3 , fan của bác đã lâu do cái tính ngại ngùng sợ bác mạnh mồm lên k giám lh bác :) cho e hỏi nếu nhờ người sửa giùm cái lỗi ném(bán) nv vô shop cả thêm cái lệnh fixx lại offtrade bán max 99.999.999... triệu zen ko mua dc thì bn tiền vậy , mong bác giúp đỡ ủng hộ đừng ném đá tội e

viphoian
28-09-15, 07:01 AM
sửa đc rùi thím -_-

làm gì có dòng %mix wing 2 đâu mà xóa thím :(

hackluv
28-09-15, 11:28 AM
làm gì có dòng %mix wing 2 đâu mà xóa thím :(

ko có thì sửa = offset thôi.

ollydbg hân hạnh tài trợ chương trình này

viphoian
28-09-15, 03:29 PM
ko có thì sửa = offset thôi.

ollydbg hân hạnh tài trợ chương trình này

đã load bằng olldby nhưng vẫn ko ra được offset thím ơi, phụ tay đi thím :))

Season3
28-09-15, 06:40 PM

tui quay vẫn bt như mu khác mà chứ đâu 100% bác chém ghê thế

viphoian
28-09-15, 06:55 PM
tui quay vẫn bt như mu khác mà chứ đâu 100% bác chém ghê thế

Vãi, E đang bị lỗi đó bác ko tin ak, cho xin yahoo giao lưu đi bác

Season3
01-10-15, 10:29 PM
Vãi, E đang bị lỗi đó bác ko tin ak, cho xin yahoo giao lưu đi bác

m k chơi yahoo nhé :D , thế bug ném n.vụ bác k thấy vướng mắc à

viphoian
02-10-15, 06:38 AM
m k chơi yahoo nhé :D , thế bug ném n.vụ bác k thấy vướng mắc à

thế có facebook hay gì ko,bug nv thế nào bác?

hackluv
02-10-15, 06:49 AM
thế có facebook hay gì ko,bug nv thế nào bác?

bug nv là như nào :v
ném hay ko có gì đâu :v

đó đâu gọi là bug -_-