PDA

View Full Version : [Develop]Update Webshop 1.0 by BachCotSau

bachcotsau
25-06-08, 12:56 PM
Webshop 0.9b đã được cập nhật lên 1.0 bao ghồm :

Các bản cập nhật dự định tứ trước tại
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Và mới đây sẽ bắt đầu cập nhật thêm item mới của SumMoner .

Demo :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Update Mu Web 0.9 by BachCotSau

Olala
25-06-08, 01:06 PM
sap không update link download tại đây nhỉ

bachcotsau
25-06-08, 01:10 PM
Định share bản mu web 0.9 để làm bản 1.0 nhưng tôi thấy khỏi cần share nữa vì ...

1vuonchuoi9
25-06-08, 01:12 PM
pác BCS có lòng tốt share cho anh em đi ^^!

congacon
28-06-08, 01:29 PM
Định share bản mu web 0.9 để làm bản 1.0 nhưng tôi thấy khỏi cần share nữa vì ...
cái web shop nay tớ thấy hay lắm, bác bạch cốt sầu biết đoạn code nào nó trừ credits không để chuyển nó trừ sang table khác. vì chạy wweb này phát sinh thêm nhiều thứ nửa cũng mệt. mong bác bạch cốt sầu đã nghiện cứu kỹ đoạn này thì giúp đỡ cho tớ với. nghĩa là tớ muốn khi mua 1 item nào đó thay vì nó trừ credits trên table memb_credits thì cho nó trừ ( ví dụ tien trong table memb_info được không ? ) tớ tìm hoài mà chả thấy cái đoạn code đó nằm đâu. mong bác giúp tớ đoạn này. Hy vọng sẽ có câu trả lời từ bác bạch cốt sầu.

norun
28-06-08, 08:24 PM
cái web shop nay tớ thấy hay lắm, bác bạch cốt sầu biết đoạn code nào nó trừ credits không để chuyển nó trừ sang table khác. vì chạy wweb này phát sinh thêm nhiều thứ nửa cũng mệt. mong bác bạch cốt sầu đã nghiện cứu kỹ đoạn này thì giúp đỡ cho tớ với. nghĩa là tớ muốn khi mua 1 item nào đó thay vì nó trừ credits trên table memb_credits thì cho nó trừ ( ví dụ tien trong table memb_info được không ? ) tớ tìm hoài mà chả thấy cái đoạn code đó nằm đâu. mong bác giúp tớ đoạn này. Hy vọng sẽ có câu trả lời từ bác bạch cốt sầu.

để nguyên tap đó cũng đựoc mà đỡ phải chỉnh sửa , mình cũng đã kết hợp thành công web này với Muweb 0.8

bachcotsau
28-06-08, 09:12 PM

Nó không nằm trong web đâu nên đừng có mò trong web cho phí công :baffle::baffle::baffle: . Cho nó sang Table khác ok nhưng tôi chưa có time để làm việc này vì còn nhiều việc khác nữa .Mới chỉ Dự tính phát triển nhưng mà Công việc bận rộn nên chưa có dịp.

GooglePro
03-07-08, 04:24 AM
hic pac bcs xem dum khi install no cu the nai` thi bao co tuc khong co chu :-ss, loi j bac bao em phat de em xem

norun
03-07-08, 09:55 AM
hic pac bcs xem dum khi install no cu the nai` thi bao co tuc khong co chu :-ss, loi j bac bao em phat de em xem

vào kiếm fine php.ini xong rùi xóa dấu ; dằng trước cái từ báo lỗi kia`. nhìn thấy lỗi mà còn hỏi :sure:

haiuyen
03-07-08, 10:35 PM
sao ko được ta
Có ai bày em ko :D

GooglePro
03-07-08, 11:40 PM
ac. trong ban webshop của bạn có file dó ha gửi cho mình đi Thank, mình load 3 cai webshop về không cái nào co file do cả

congacon
10-07-08, 01:14 PM
Nó không nằm trong web đâu nên đừng có mò trong web cho phí công :baffle::baffle::baffle: . Cho nó sang Table khác ok nhưng tôi chưa có time để làm việc này vì còn nhiều việc khác nữa .Mới chỉ Dự tính phát triển nhưng mà Công việc bận rộn nên chưa có dịp.
bác BCS có nhiều chiêu hay ghê mà không chịu hướng dẫn anh em. thật tiếc khi nào rãnh post bài hướng dẫn vụ này đi bác BCS. thanks nhiều nhiều

norun
11-07-08, 11:02 PM
vì bác không muốn share hay vì sao nói kụ thể cho a em nhờ được không ? chứ nói câu vi... thì ai hiểu đựoc

bachcotsau
11-07-08, 11:43 PM
Có nhưng chỉ là chức năng thông thường dành cho giả trí chứu không có các chức năng liiên quan tới kinh doanh .....Của thế nào thì cái giá phải trả là thế ấy mà .

norun
12-07-08, 08:51 AM
à ò giờ thì hiểu rùi cuối cùng cũng nói tới câu kinh doanh ^_^