PDA

View Full Version : Bản cập nhật Au Offline số 8 (Muzic & Pets)

zorodn
24-06-08, 04:08 PM
Bản cập nhật Au Offline số 8 ^^;
Danh sách bài hát
><Nhảy thường><
Cascada - A never ending dream
Lady Sovereign - Love me or hate me
Hitomi Shimatani - Passio
Leo lie - Chua bjk 6
Ly To Jy - Chua bjk 7
Heez - Chua bjk 8
Yun River - chua bjk 9
Epik High - chua bjk 10

>>Nhảy một hai - One Two<<

<<Nhảy BEAT UP>>
Cascada - A never ending dream
Free Style - Please Tell Me Why
Pusicaldoll - Button

Download :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 56

ABM V8
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> DxYUDkxEA0Q=

DATA V8
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> FjNCJFp8EDMQ

Update server v8
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Jlg2XGJKJ0s0XDAZNAFsSyNL

Hướng dẫn cập nhật !
Giải nén file update server v8.rar ra trong đó gồm 2 thư mục là Sound + Script
Copy 2 thư mục Sound và Script bỏ vào trong các thư mục của server Audition gồm !
AuditionGameServer (Sound+ script)
GameDBAgent (script)
itemdbserver (script)
LoginDBAgent (script)
MessengerDBAgent (Sript)
(Lưu ý là phải chép đè lên các thư mục Script + Sound trong server Au )
Tiếp theo giải nén file Data v8.rar bỏ vào trong thư mục của audition
Cuối cùng là giải nén file ABM V8.rar bỏ vào trong Au lun

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Ngoài ra trong bản cập nhật này mình xin tặng cho các bạn các file của thú nuôi mới gồm 2 chú gà con và 4 chú thỏ cực Koollll mà hiện tại VTC chưa có !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cRoeFB4QcH1wFm8WeQx4DCtSJg==
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> EhN9HX0ZE3QTHwwfGgURHAxBUkw=
Cách để thêm vào thì hẳn các bạn đã biết ! Nhưng tốt nhất là cứ cho mấy cái này vào folder Model của file 028.acv hoặc 030.acv (Tùy phiên bản) rồi sau đó tìm trong list avatar lấy cái Code của mấy con này sau đó vào Itemdb --> avatar_....._pets chỉnh cho có lun mấy con này trong thùng đồ của bạn cho khỏe ! Khỏi cần qua website chi cho mệt !
Gà con
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> SEkHREZYCVg=
Thỏ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> J0A6Dzo=

Lần sau mình sẽ nhờ bé_quậy up thêm mấy con nữa ! CÒn avatar thì từ từ với lại cũng có người Up rồi mình sẽ chỉ up thêm mấy bộ đồ độc nhất để các bạn tự bỏ vào thôi !
Hướng dẫn chi tiết bỏ đồ vào Au thì xem lại trên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thinhbop
24-06-08, 05:11 PM
Mình chả hiểu cái gì cả. Sao tự nhiên lại
"Ngoài ra trong bản cập nhật này mình xin tặng cho các bạn các file của thú nuôi mới gồm 2 chú gà con và 4 chú thỏ cực Koollll mà hiện tại VTC chưa có !
Cách để thêm vào thì hẳn các bạn đã biết ! Nhưng tốt nhất là cứ cho mấy cái này vào folder Model của file 028.acv hoặc 030.acv (Tùy phiên bản) rồi sau đó tìm trong list avatar lấy cái Code của mấy con này sau đó vào Itemdb --> avatar_....._pets chỉnh cho có lun mấy con này trong thùng đồ của bạn cho khỏe ! Khỏi cần qua website chi cho mệt !
Gà con
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> SEkHREZYCVg=)
Thỏ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> " (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> J0A6Dzo=)
Lại còn phải thêm cái này vào Au thì mới chơi được bản cập nhật nữa àh

Bé_Quậy
24-06-08, 09:24 PM
Bạn hiểu sai ý Zorro goài ! Ý thèng chả là bạn có thể thêm vào mấy con thú nuôi mới do ổng tìm ra trên mạng ! Nó ko dính dáng gì đến mấy cái bài nhạc ổng cập nhật ! Nếu thích thì tự bỏ mấy con thú đó vào trong Client Au của bạn còn ko thì thôi, chẳng ảnh hường gì ! OKie

qwerttgb
25-06-08, 09:33 PM
Trước tiên xin thank pác cái đã.
Thật sự mà nói bản này còn nhiều lổi lắm
Ví dụ như chạy sevver:

Lổi như vậy đấy
Khi vào nhảy thường thì nhảy được nữa bài thì ngoi chơi nghe ngạc đợi hết giờ vì không có phím để bấm.
Một số bài chọn thì bị out quên rồi hình như là 1,2,3,4 ji2 ji2 đó
Khi nhảy beat up thì :
chọn bài please tell me why? 80 bpm thì vào nhảy nhạc chạy như là 130 ---> 140 bpm nhiều bài lắm chứ không chỉ một mình bài này
còn chọn bài này thì nó ra bài khác thế mới ác.
Còn lồi này không bít là do sau khi update bản 8 của bạn nó mới bị hay là do làm theo cách của huu duyen (vì trước đó mình có hỏi cách làm sao qua mua thú nuôi không bị out huu duyen bao doi may cai files 011.acv-->010.acv .......thì vào mua thú được nhưng vào web để xác nhận thì bị vầy nè:

qwerttgb
25-06-08, 09:34 PM
Nó đen thui như vậy đấy lúc trước thì không bị

Bé_Quậy
26-06-08, 07:20 PM
Nguyên nhân là bạn còn thiếu các file bdy và tbm ! Các file TBM còn thiếu bạn có thể lấy từ AU vtc còn các file bdy thì mình khuyên bạn nên tải lại các bản cập nhật từ 5->8 và làm kỹ theo hướng dẫn ! Nhớ là phải chép đè lên thư mục SOUND của Gameserver ! :D

qwerttgb
26-06-08, 07:27 PM
Mình đã làm đúng theo hướng dẩn rồi còn các files tbm thì trong client Au 3.2 của mình cũng đã có đủ rồi khi nào mình chụng hình lên cho xem.

qwerttgb
27-06-08, 09:03 PM
không ai bít sữa lổi này hết sao

qwerttgb
04-07-08, 10:04 AM
Sau khi kiểm tra lại thư mục sound/body thì em thấy sevver cũa em bị thiếu các files k0521.bdy
c1293.bdy ... xem hình trên
vậy ai có pót lên cho em nha
thank

47cent
05-07-08, 09:27 AM
link bạn bị sao mà mình không down dc nè check lại đi

nhtffx
02-01-09, 11:08 AM
pro nào cho mình hỏi chút, sao mình ko có nhạc nền hay vào phòng chờ cũng ko có luôn là sao thế,,,... cái chỗ "BGM: null" ...mình ko bít sửa lam sao hết mong được chỉ giúp . Thx

tra_ung
07-01-09, 10:38 AM
pro nào cho mình hỏi chút, sao mình ko có nhạc nền hay vào phòng chờ cũng ko có luôn là sao thế,,,... cái chỗ "BGM: null" ...mình ko bít sửa lam sao hết mong được chỉ giúp . Thx
bạn down file 009.acv cua huuduyen ve va`trong thư mục client ban phải có nhưng file .thd phù hợp thi sẽ ko bị lỗi Null nữa.. chuk bạn thành công :D:go:

hoangtung_88
18-01-09, 01:24 PM
Đã ai làm được siêu thj âm nhạc chưa vậy?
Có ai có 1 file .abm với file .thd tương ứng hok cho mình xin với.

hoangtung_88
19-01-09, 01:33 PM
zorodn ơi cho mình xin 2 file c1386.tbm và c1389.tbm nhé. Thx nhìu .