PDA

View Full Version : reup - share đấu chiến thủy hử

langtukids
21-09-15, 07:39 AM
tuy game này đã dc share giờ mình xin share lại, mong các mod đừng trách tôi.
mình ko có ảnh demo, bạn nào tải rồi cho vài tấm demo nha, con này mình rip full của bá võ lâm lúc trước, giờ share lại cho bạn nào còn thích game này.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chỉ 1 click là vào chơi thôi, ko cần chỉnh sửa gì, bạn nào có thắc mắc gì có thể pm mình.

chip2016
21-09-15, 09:04 AM
ko có web login á
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

langtukids
21-09-15, 09:27 AM
ko có web login á
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>))

có web login mà bạn, nhưng bạn muốn web đẹp thì bạn phải tự làm thôi

LangTuXi
21-09-15, 09:32 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nó cứ như thế này mãi cậu ạ.

langtukids
21-09-15, 09:37 AM
nó cứ như thế này mãi cậu ạ.

mới đầu load hơi chậm, nếu ko dc thì pm để mình teamview wa xem cho

meodj1790
21-09-15, 09:48 AM
mới đầu load hơi chậm, nếu ko dc thì pm để mình teamview wa xem cho

Cũng bị lỗi ntn . + tạo ID ko đc bác . toàn báo lỗi ;;);;)

langtukids
21-09-15, 10:19 AM
Cũng bị lỗi ntn . + tạo ID ko đc bác . toàn báo lỗi ;;);;)
bạn xem lại query của web xem có đúng chưa, mình có chỉnh sửa nhưng quên rồi, còn load game lâu thì mới đầu nó load hơi chậm, mà mình config chơi off chứ chưa chạy on nên load on hok dc đâu

chip2016
21-09-15, 11:16 AM
dùng swf login mà :(, mình mún xem bạn làm ntn để code php login ấy :( đang hóng chủ thớt cho vài hình :x

chai-en
21-09-15, 11:41 AM
Field 'id' doesn't have a default value

insert into user (account,pwd)values('abcdzzz','abcdzzz')

Tạo acc bị lỗi này nè bạn....................

anhhungah12
21-09-15, 09:56 PM

--- Chế độ gộp bài viết ---

Tạo acc bị lỗi này nè bạn....................

cái này hình như nó bắt đòi điền thêm cả cái id nữa.
bác biết chỉnh code web thì vào chỉnh cái querry thêm cái id nữa.
chỗ đăng ký thì thêm cái dòng để điền id nữa là đc.còn nhanh hơn thì sài navicat id root pass 123456.vào đấy tạo acc trong mục user cũng đc.:D

langtukids
22-09-15, 08:02 AM

bạn pm yahoo mình đi rồi mình teamview xem cho

phongchinh
23-09-15, 07:58 PM
Mình cũng bị tương tự như m.n Cứ load mãi chả thấy vào gì cả. Đến nản, có ai fix dc chưa ?

sogintdemon
25-09-15, 09:56 AM
Mình chạy hết mà bị z là sao thế mọi người ???

assmin
13-10-15, 09:20 AM
1- ko tạo đc account
2- không vào đc game
:-/:-/:-/