PDA

View Full Version : reup tru tiên 2 vi ái thành thần

phamvuong
21-09-15, 04:18 AM
mình up lại bản này của tuan565 đã kéo link gg không pass

client
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

server
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tru Tiên 2 Vi Ái Thành Thần ( 9 Phái )Add trang bị phong thần
Add thời trang,thú cưới Tru Tiên 3
Add NPC chuyển sinh
Add map Hà Dương
HD Cài:
-Máy ảo IP: 192.168.200.100
+Login: root
+pass: mcncc.com
+Lệnh chạy server: ./menu
-Web đăng ký: 192.168.200.100
-PHPMYADMIN:
+ login: lampp pass:123456
+login: root pass:123456

langtukids
21-09-15, 07:13 AM
bóc tem

.................................................. ..

hoangcangbg
21-09-15, 10:43 AM
giống bản này được share bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2 năm rồi ( từ hồi còn site google ):)

weboy345
21-09-15, 01:17 PM
mình up lại bản này của tuan565 đã kéo link gg không pass

client

server

Tru Tiên 2 Vi Ái Thành Thần ( 9 Phái )Add trang bị phong thần
Add thời trang,thú cưới Tru Tiên 3
Add NPC chuyển sinh
Add map Hà Dương
HD Cài:
-Máy ảo IP: 192.168.200.100
+Login: root
+pass: mcncc.com
+Lệnh chạy server: ./menu
-Web đăng ký: 192.168.200.100
-PHPMYADMIN:
+ login: lampp pass:123456
+login: root pass:123456

Bản này do Tru Tiên A New Age (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) phát triển có phải tuan565 phát triển đâu mà bảo của tuan565 nhỉ.

Copy thì nhớ ghi nguồn dùm em nó chứ, còn bõ pass nén luôn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phamvuong
21-09-15, 02:33 PM
Bản này do Tru Tiên A New Age (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) phát triển có phải tuan565 phát triển đâu mà bảo của tuan565 nhỉ.

Copy thì nhớ ghi nguồn dùm em nó chứ, còn bõ pass nén luôn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

haizzz mình tải từ blog của tuan565 chứ có tải ở bên đó đâu mà biết:-s

weboy345
21-09-15, 02:44 PM
haizzz mình tải từ blog của tuan565 chứ có tải ở bên đó đâu mà biết:-s

Chắc bạn tải ở đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cuối bài có Link dẫn đến Blog Tru Tiên Link (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) nhé :)

Lần sau có up bài chia sẽ thì nhớ đọc kỹ nguồn cũng như hướng dẫn nhé.

phamvuong
21-09-15, 03:39 PM
Chắc bạn tải ở đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cuối bài có Link dẫn đến Blog Tru Tiên Link (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) nhé :)

Lần sau có up bài chia sẽ thì nhớ đọc kỹ nguồn cũng như hướng dẫn nhé.

ok, tks bạn, mình không chú ý đoạn đó :-?

cuongpzo
26-10-15, 08:47 AM
Ai vui lòng vào Sever và lấy source của Website đó giúp mình được ko, mình muốn tìm hiểu thêm vài cái này mà lại bị mất source gốc rồi.
(Up link Mediafire cho mình thì càng tốt. Hoặc link ko bắt chờ thời gian ý.)

THANK FOR SHARED.

PhamNinh
26-10-15, 09:59 AM
Ai vui lòng vào Sever và lấy source của Website đó giúp mình được ko, mình muốn tìm hiểu thêm vài cái này mà lại bị mất source gốc rồi.
(Up link Mediafire cho mình thì càng tốt. Hoặc link ko bắt chờ thời gian ý.)

THANK FOR SHARED.

chả hiểu ý bạn này nói j` . vào Sever và lấy source :D

cuongpzo
28-10-15, 04:42 PM
chả hiểu ý bạn này nói j` . vào Sever và lấy source :D

Bạn ít khi kiểm tra về mã nguồn trang web trong Sever này viết gì sao. Hình như nó nằm trong /opt/..../htdocs/*.* Mã nguồn web site ý bạn
NÓ là dùng để đăng ký, up GM, add VPoint...
Bạn có thể trích lấy ra giúp mình được không, lấy cả htdocs luôn nhé. Chỉ có vài trăm Kb là cùng. Hjxxx Mình ko có source này nên chịu.... Ko nhớ chính xác nó nằm ở đâu.

Cảm ơn rất nhiều.

khanhbabe
28-10-15, 05:52 PM
bác nào chuột bạch chưa....
chơi ngon không e down với....
laptop dùng win10 .bh không vào đc SQL 2000 vs 2008 không thể attack DB được (hy vọng bản này ngon )

cuongpzo
28-10-15, 06:26 PM
bác nào chuột bạch chưa....
chơi ngon không e down với....
laptop dùng win10 .bh không vào đc SQL 2000 vs 2008 không thể attack DB được (hy vọng bản này ngon )

Ủa min nhớ cần gì đến Win 10 để cài SQL đâu pác. khi load có cả UNIX+WINDOWS rồi mà, 1 cái Server + 1 cái SQL rồi....
Client thì ở máy chính thôi chứ còn chi cài nữa đâu.:-?:-?:-?

khanhbabe
29-10-15, 09:33 AM
Ủa min nhớ cần gì đến Win 10 để cài SQL đâu pác. khi load có cả UNIX+WINDOWS rồi mà, 1 cái Server + 1 cái SQL rồi....
Client thì ở máy chính thôi chứ còn chi cài nữa đâu.:-?:-?:-?
đáng buồn là mình chạy không đc nó luôn hiện lỗi khi run . đã thử nhiều cách mà không đc nên bỏ nó luôn
chiều về down bản này xem thế nào
Ahh mà sao mình vào chơi Tru tiên 2 ofline màn hình nó cứ nháy liên tục mỏi mắt lắm bạn biết cách chỉnh ko (chơi game khác vẫn ok, chỉ sau khi nâng cấp lên win 10 mới bị)

khanhbabe
29-10-15, 04:38 PM
Quá đen khi để màn hình chế độ Full screen "đen sì không thấy gì "
bạn nào giúp mình với , tks. :((

cuongpzo
29-10-15, 08:56 PM
Quá đen khi để màn hình chế độ Full screen "đen sì không thấy gì "
bạn nào giúp mình với , tks. :((

vậy cài lại chế độ cửa sổ đi, mở file update hoặc path.exe đều đc, rồi chọn lại độ phân giải chế độ cửa sổ.
Vậy bác ko đc nữ thì team mình để xem thử.

acma865
29-10-15, 08:59 PM
có bác nào trong đây dev tru tiên 3 không, bữa giờ mò việt hóa cái tru tiên 3 của bác weboy345 mà chả dc #:-s

cuongpzo
29-10-15, 09:02 PM
cũng pà win 10 này làm mình mất luôn data ổ D, toàn bộ phần mềm, công cụ 7 năm tích copy đi sạch. 2 hôm nay tìm cách phục hồi mà chưa có tool nào ngon.
Lần đầu cài win 10 ko sao, 2 ngày sau cài lại thì ổ E đc, ổ D nó bảo format mới xài đc. Lần 3 cài lại thì y vậy, tức làm cái format giờ ko còn gì cả. Đang tìm cacsjh phục hồi, nếu bik thế này lấy Hirentboot copy data qua ổ E rồi format. Giờ đắng họng, từng bị tình trạng này rồi mà ko giữ bình tĩnh nên sai lầm.....

cuongpzo
29-10-15, 09:09 PM
có bác nào trong đây dev tru tiên 3 không, bữa giờ mò việt hóa cái tru tiên 3 của bác weboy345 mà chả dc #:-s
qua trang chủ bên DevTruTien kia mà học cách, chứ giờ này cũng hiếm ai mà "tự cầm liềm cắt lúa", toàn "nhờ xe cắt" hết rồi. Hehehe Mình từ khi dev hoàn thành TruTien2 thì ko ham hố vào nhiều nữa, chỉ khi nào nhớ cái cảm giác thăng thiên với nhớ lại bộ truyện thì làm vài con boss rồi nghỉ. Giờ dev Tiếu Ngạo. :v

khanhbabe
29-10-15, 09:14 PM
vậy cài lại chế độ cửa sổ đi, mở file update hoặc path.exe đều đc, rồi chọn lại độ phân giải chế độ cửa sổ.
Vậy bác ko đc nữ thì team mình để xem thử.
chế độ win mode thì mình làm đc, chẳng qua muốn để full màn hình cho dễ nhìn thôi.
mà bạn biết chỉnh exp không chỉ mình với

cuongpzo
30-10-15, 07:43 AM
chế độ win mode thì mình làm đc, chẳng qua muốn để full màn hình cho dễ nhìn thôi.
mà bạn biết chỉnh exp không chỉ mình với
Chỉnh EXP có 2 cách là trong config.cfg server và element.data của server.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào đây lục rác là có ah. mình từng ở đây dev mà cũng lâu lắm rồi nên ko nhớ. All Tools.

khanhbabe
30-10-15, 12:48 PM
Chỉnh EXP có 2 cách là trong config.cfg server và element.data của server.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào đây lục rác là có ah. mình từng ở đây dev mà cũng lâu lắm rồi nên ko nhớ. All Tools.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tìm hoài mà không thấy :((

khanhbabe
08-11-15, 09:20 PM
lỗi không vào được web 192.168.200.100.html nó báo "hiện không có trang web nay"
mặc dù vẫn ingame đc .bạn nào giúp mình phát

weboy345
09-11-15, 11:18 AM
lỗi không vào được web 192.168.200.100.html nó báo "hiện không có trang web nay"

Đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> /:)

khanhbabe
09-11-15, 03:51 PM
cạp cạp.... tks bạn .ngày kia về thử lại coi

traminh83
09-11-15, 04:58 PM
Server mình chạy thì ok, nhưng cái client toàn báo lỗi thiếu một số file .dll vậy bạn?
Lúc đầu thì thiếu d3dx9_43.dll, mình tải trên mạng về, sau đó thì nó báo thêm thiếu file fmodex.dll, mình cũng tải về nữa chép vào C:\System32 thì nó báo là file fmodex.dll không đúng.
Bạn có gặp giống mình không? Mình xài win 8 32-bit

khanhbabe
13-11-15, 10:39 AM
bác nào có tool chỉnh sửa lv và cấp độ tu chân của vũ khí không cho em xin
có mấy cái vũ khí đẹp quá mà tu chân không đủ :)

s3501519
26-10-17, 06:25 PM

ông ơi, tui cũng bị như ông, ông fixx dc lỗi này chưa

ahuhdc01
26-10-17, 07:18 PM
ông ơi, tui cũng bị như ông, ông fixx dc lỗi này chưa

Bạn thử khởi động lại trang chủ trong Centos ấy.Có mục Khởi động lại trang chủ ấy