PDA

View Full Version : [JX] Xin Auto Jx linux private, bản VLBS 1.3 ko hoạt động

rongden220
15-09-15, 10:59 AM
như tiêu để, anh em ai biết auto nào dùng đc cho ver 3 thì cho em xin, em xin cảm ơn:-bd

bil4i3n
15-09-15, 12:30 PM
như tiêu để, anh em ai biết auto nào dùng đc cho ver 3 thì cho em xin, em xin cảm ơn:-bd
Đây này, dùng từ trc đến giờ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
dùng ko đc thì đổi cái Game.exe khác đi là ok :D

vuduymanh
15-09-15, 06:07 PM
Đây này, dùng từ trc đến giờ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ùng ko đc thì đổi cái Game.exe khác đi là ok :DSao máy em cài dotnet từ 2. Đến 4.0 mà chạy cái auto nó ko hiện auto kích vào nó rồi ko thấy hiện cái auto huhu và em tải cái dotnet 4.5 thì ko cài dc nó báo lỗi huhu ai giúp em nó bị sao dc ko ạ

bil4i3n
15-09-15, 06:49 PM
Sao máy em cài dotnet từ 2. Đến 4.0 mà chạy cái auto nó ko hiện auto kích vào nó rồi ko thấy hiện cái auto huhu và em tải cái dotnet 4.5 thì ko cài dc nó báo lỗi huhu ai giúp em nó bị sao dc ko ạ

có, teamv hông inbox mình qua xem thử :tire:

vuduymanh
15-09-15, 07:36 PM
có, teamv hông inbox mình qua xem thử :tire:
em inbox vào cho anh rồi đó xem ho em mới

traugiautien
15-09-15, 07:47 PM
dùng thử
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
1.0

vuduymanh
15-09-15, 08:08 PM
dùng thử <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.0
link die rồi bác ơi huhuhuh bác up lại nha

rongden220
16-09-15, 06:08 PM
Cám ơn anh em rất nhiều, em đã lấy patch của Yoken chèn vào và chạy auto ngon lành :x